Trending Khảo sát độ tuổi của anh em MMO

Hiện tại bạn bao nhiêu tuổi?

• <= 18 tuổi

Votes: 3 3.7%
  • 19 - 25 tuổi

Votes: 16 19.5%
  • 26 - 30 tuổi

Votes: 24 29.3%
  • 30 - 40 tuổi

Votes: 37 45.1%
  • >= 40 tuổi

Votes: 2 2.4%

• Total voters
    82
Mình 89. Vào mmo bắt đầu từ việc reg nick ở 4rum này :)). Kiếm dc 1 mớ từ airdrop thì tháng trc bị hack hết cả ví chính phụ :)) :))

Thời gian trôi nhanh quá :popo_big_smile:

90 chào ae

Biết khái niệm MMO từ 13 tuổi. hồi trước hay đc gọi là "tuổi trẻ tài cao". Giờ gần đầu 3, lâu lắm rồi không được nghe câu đó nữa. :popo_cry::popo_cry::popo_cry:
À nhớ có hồi quen bác nào bên Đông Anh HN online cứ gọi mình là sư phụ với cả anh. Đến lúc gặp anh ấy gần gấp đôi tuổi mình :)))) Giờ k nhớ là ai nữa rồi :popo_cold:

Chào cụ cụ sắp xuống lỗ rồi còn lảng vảng ở đây làm gì?
Thấy các cháu kiếm ác quá toàn tiền tỷ nên ko nỡ rời kaka

Hehe forum rui quá nhỉ, mình biết đến MMO4ME từ năm 2013, thắm thoát đã 26 mũa xuân rồi lúc đó biết tới diễn đàn từ thương vụ NeoBux xong rồi trải qua thăng trầm với PTC, HYIP, Captcha, Offer nhưng cũng không đi về đâu nhưng đỉnh điểm là làm dropship được 1 thời gian, sau đó ngưng và giờ làm Startup cũng có đồng ra đồng vào :D

vào mmo từ 2015 mới lên hn đi học đc sắm cái máy tính đi học rồi tìm mmo kiếm tiền chơi nét rồi đến giờ 27t r :) chả nhớ làm đc gì nhiều không nhưng mmo cũng là cái gì để nhớ. à e đang chạy ads gg, fb nhé :D

Mình sinh 1984. 10 năm vào MMO chỉ kiếm đc tiền mạng. Nguyên nhân ban đầu là cái trang Minipoll nó trả 10k vào điện thoại nhờ trả lời vài câu hỏi khảo sát. Sau đó thử làm cho cả nhà rồi nó cho gom giải thưởng trả 10$ vào TK paypal. Lúc đó ngẫm nghĩ bảo giờ mua máy tính rồi làm cho cả xóm thì cũng được kha khá. Nào ngờ nó bảo k chơi bây vậy.
Giờ vào MMO như thói quen vì chả biết làm gì kiếm ăn.

MMO4ME ngày càng uy tín. mình sn 93 làm mmo từ 2012. đến 2017. nghỉ đi bốc vác đc 5 năm giờ lại quay lại mmo như trang giấy trắng. :)):popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom