[Khảo sát ] B đang gõ dự án captcha nào?

Bạn đang gõ dự án captcha nào

• Total voters
    123
Status
Not open for further replies.

songthan

Banned
Reactions
310
MR
0.000
Chào các b!

Giups m làm khảo sát này nhé.

P/S: Vào tham gia khảo sát, comment bám sát chủ đề! Không dùng thanks trong topic này (dị nghị spam thanks) Ai cố tình spam sẽ được một vé đi du lịch Đảo khỉ ở CẦN GIỜ 3 ngày do Mirinda tài trợ

Last edited by a moderator:
4 cái cái nào cũng làm rồi,qlink load điên điên,captcha typer thì đi bắt cướp,pix thì đi bắn súng ban ban,megatyper thì trừ tiền làm quỹ riêng cúng admin,:l ko biết làm cái nào bây giờ lun :))

Mega đông nhất kìa :binhsua18:, thấy bác nào dậy sớm được thì gõ Qlink là ngon lành nhất, load tốt, rate cao

vote CT ... Qlink đang xin panel ... sắp được rồi :)) ...

vote 2 dự án Qlink ban đêm rate cao, ban ngày thì Mega dạo này load bá đạo quá :binhsua162:

ko biết ai ra sao chứ tui thì kết hợp cả 3 cái, trừ thằng pix ra :dapdau:

mình thì đang làm captchatyper cũng ổn lắm....! đang có ý định làm thêm Pix thử xem sao mà nghe nói rate pri cũng sợ...! bác nào làm pix rồi cho em ý kiến cái, có dễ k...?

gõ pix đó h quen rồi nên h mún đổi wa cái khác cũng ngượng tay lắm :|

Qlink và CT là ngon 1 hiện nay rồi, đỡ hại não với thằng pix :)

làm sáng sớm qlink rate ngon load nhanh,làm ngày làm pix thấy ổn rồi,tính tiền theo pri @@

pixx vẫn là số 1 cho anh em captcha, số 1 hiện giờ thôi. Chứ có thằng nào load ngon + rate tốt + ít rule + pay đều => Là ta nhảy cóc liền hề hề :binhsua104:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,863
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week