SCAM DollarClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

khanhvan111

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Hiện nay, kiếm tiền an toàn nhất vẫn là kiếm free. Trong các site kiếm free thì nhiều bạn đã biết đến trang Ayuwage. Hôm nay mình giới thiệu với các bạn trang kiếm free tương tự nhưng tốt hơn Ayuwage bởi min pay chỉ có 1$ và thanh toán nhanh hơn Ayuwage rất nhiều, trong khoảng 1 ngày, thực tế thì mình đặt lệnh rút tiền sau khoảng 10h đã nhận được tiền rồi, và cũng không bị Paypal trừ phí.
Các bạn quan tâm có thể đăng ký ủng hộ mình, click vào link sau:
http://www.dollarclix.com/home?ref=van99999

Và đây là proof của mình.

Cách kiếm tiền như sau:
Các hình thức kiếm tiền ở site này rất đa dạng và phong phú. Các bạn vào mục MAKE MONEY VÀ OFFER WALLS sẽ thấy rất nhiều hình thức, kiếm $ hoặc kiếm point như Click Ads, Clixwall, PTCWall..., nhưng kiếm được nhiều nhất vẫn là kiếm ở mục MinuteStaff.
Các bạn vào OFFERWALLS, tiếp theo vào MinuteStaff, sẽ hiện ra như hình bên dưới:

Các bạn nhìn vào MinuteStaff thanh phía trên sẽ có các mục kiếm tiền như Instant, View, Click, Target, Ex, Search...
Các bạn cứ vào lần lượt các mục để kiếm point (rồi quy đổi ra tiền) hết quảng cáo ở mục này lại sang các mục khác và cứ đi lại lần lượt như thế, adds ra liên tục trong ngày.Các bạn làm theo chỉ dẫn trong từng mục. Mình nói qua mấy mục cơ bản như sau:
Instant: các bạn click vào các link quảng cáo và chờ nó load xong là ok
View: click vào link quảng cáo và xem trong 20s.
Click: click vào link quảng cáo và xem trong 10s, sau đó click vào banner hoặc link bất kỳ trong cái website quảng cáo ấy.
Ex: cái này kiếm được nhiều nhất. Bạn click vào link quảng cáo chờ nó load xong. Sau đó quay lại Minutestaff thấy phía dưới có 3 chỗ để điền link. Link 1: bạn paste cái link bạn vừa click
Link 2: paste link bất kỳ khác vẫn trong cái website ấy (bạn click vào link bất kỳ miễn là nó không ra khỏi website)
Link 3: paste link quảng cáo nào đó trên website (bạn click vào banner quảng cáo miễn là nó ra một trang khác)
Nói chung là rất giống Ayuwage, bạn nào quen rồi thấy rất dễ.
Sau khi các bạn kiếm được nhiều point rồi thì các bạn đổi point ra tiền. Vào MY ACCOUNT rồi vào Convert Points.
Đây là trang kiếm free ngon, do vậy để có thể kiếm lâu dài, các bạn không nên dùng các hình thức cheat. Mình ngồi 1 lúc kiếm được 0,3$/ ngày. Còn bạn nào có nhiều thời gian online nhiều lần trong ngày có thể kiếm được 0,7$/ngày.
Khi được 1$ rồi thì cứ thế mà rút tiền thôi.
Mình rất thích những trang kiếm free như thế này, sẽ tồn tại rất lâu bởi họ lấy tiền của các nhà quảng cáo để trả cho bạn. Còn các site PTC theo hình thức phải đầu tư như mô hình ponzi thì rất ít site tồn tại được lâu.
Cám ơn các bạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,605
Latest member
tuannguyenfx4u

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom