Ask kháng cáo kênh youtube

pipidn

Hero
Reactions
3,387
MR
30.483
Insuree Balance
0
kênh mình bị die , mình đã kháng và nhận được mail này , giờ phải làm tiếp theo ạ , mong các pro giúp đỡ ạ :(:(:(:(:( , có ai bị như mình ko , kháng 3 tiếng sau nhân đc mail này

Xin chào!

Cảm ơn bạn đã khiếu nại về việc tạm ngừng tài khoản. Chúng tôi đã quyết định tạm ngừng tài khoản của bạn dựa trên Nguyên tắc cộng đồng và Điều khoản dịch vụ của chúng tôi. Vui lòng truy cậphttp://www.youtube.com/t/community_guidelines để biết thêm thông tin.

Vui lòng không trả lời email này. Những thư trả lời email này sẽ không được xử lý. Vui lòng tham khảoTrung tâm trợ giúp của chúng tôi để biết thêm thông tin.

Trân trọng!

Nhóm YouTube

ai giúp em với ạ :(:(:(:(:(

thì nó Trả lời bạn rồi còn gì, ý nó là nó Chém bạn đúng chứ ko sai, cái quan trọng bạn tự nhận thấy nó chém bạn đúng hay ko, nếu đúng thì bỏ qua đi, còn nếu ko thì kháng tiếp

thì nó Trả lời bạn rồi còn gì, ý nó là nó Chém bạn đúng chứ ko sai, cái quan trọng bạn tự nhận thấy nó chém bạn đúng hay ko, nếu đúng thì bỏ qua đi, còn nếu ko thì kháng tiếp
"Vui lòng không trả lời email này. Những thư trả lời email này sẽ không được xử lý. Vui lòng tham khảoTrung tâm trợ giúp của chúng tôi để biết thêm thông tin."
hồi trước không có câu này , minh chỉ cần reply lại cái mail này là được , giờ mình bí quá ko biết phải làm như thế nào đây :( , giờ phải kháng tiếp như thế nào đây bạn

Kênh mới thôi b, chuyện bình thường ở huyện :D
bí chỗ cái câu này
"Vui lòng không trả lời email này. Những thư trả lời email này sẽ không được xử lý. Vui lòng tham khảoTrung tâm trợ giúp của chúng tôi để biết thêm thông tin."
hồi trước không có câu này , minh chỉ cần reply lại cái mail này là được , giờ mình bí quá ko biết phải làm như thế nào đây :( , giờ phải kháng tiếp như thế nào đây bạn

Mình ko nhớ rỏ lắm vì lâu rồi ko kháng, nhưng theo mình nhớ có 2 loại, 1 loại là nó Trả Lời Tự Động, 1 loại nó Trả Lời bạn, bạn vẫn Rep lại đc, nó ko cho bạn TL ở mail đó thì gữi qua cái khác là xong có gì đâu

Mình ko nhớ rỏ lắm vì lâu rồi ko kháng, nhưng theo mình nhớ có 2 loại, 1 loại là nó Trả Lời Tự Động, 1 loại nó Trả Lời bạn, bạn vẫn Rep lại đc, nó ko cho bạn TL ở mail đó thì gữi qua cái khác là xong có gì đâu
thanks bạn hic hic ,

:(:(:(:(:(:(:confused::confused::confused::confused::confused::confused:o_Oo_Oo_O

có ai giúp tôi với huhuhuhu

:(:(:(:(:(:(:(

Mới liên kết Youtube vào GA .. ăn một phát auto banned luôn, đờ cờ mờ lũ GG.
Hi there,

After a review of your account, we have confirmed that your YouTube account is not in violation of our Terms of Service. As such, we have unsuspended your account. This means your account is once again active and operational.

Mới liên kết Youtube vào GA .. ăn một phát auto banned luôn, đờ cờ mờ lũ GG.
sao thấy bon reup công nghiệp vẫn cày ầm ầm đó thôi

Bạn thủ gửi mail khác xem, kênh content thì kháng mạnh thôi :D

oa oa oa oa huhuhuhuhuhuhhuu buồn quá hhuhuhuhuhuhuhuh , pro nào giúp với huhuhuhuhuhuhhu:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,491
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom