Khẩn về tình hình BTC

drzhongdang

Senior
Reactions
160
MR
3.564
Tình hình là hồi chiều em mới dep vào trang btc-e.com 1.7BTC. đây là lần thứ 3 mình dep vào đó. 2 lần trước mình đều làm cách bạn quocviet1990 là tạo address. Hiện h trên trang coinbase.com nó đã báo complete nhưng mục balance nó vẫn chưa cộng là sao nhỉ. Anh em nào pro giúp mình với.

Tình hình là hồi chiều em mới dep vào trang btc-e.com 1.7BTC. đây là lần thứ 3 mình dep vào đó. 2 lần trước mình đều làm cách bạn quocviet1990 là tạo address. Hiện h trên trang coinbase.com nó đã báo complete nhưng mục balance nó vẫn chưa cộng là sao nhỉ. Anh em nào pro giúp mình với.
Minh da dep vao roi,da ex qua usd roi nhung no ko nhan chua co usd luon:|
Con coibase thi minh hom qua sent site toi' 4.4 nhung da hon 24h coinbase no hoan lai tien thay bao co mail roi nhung ko + tien vao :|

Bạn hãy gửi cho admin btc-e cái ID giao dịch báo complete để admin ktra,vì mình có vài giao dịch như vậy rồi mà.không sao đâu :D

Minh da dep vao roi,da ex qua usd roi nhung no ko nhan chua co usd luon:|
Con coibase thi minh hom qua sent site toi' 4.4 nhung da hon 24h coinbase no hoan lai tien thay bao co mail roi nhung ko + tien vao :|
Bạn ktra lại xem có USD chưa,chưa thì contact admin báo và coinbase cũng vậy

Bạn ktra lại xem có USD chưa,chưa thì contact admin báo và coinbase cũng vậy
Contact ko biết nó có trả ko có 0.2 BTC àh :|
Lo nhất là ở site coinbase nó refun lại ko đủ số tiền

Là do bạn ko tạo mã tk BTC mới trên btc-e . Bây h chỉ có cách là contact admin , nó sẽ hoàn trả . Hôm qua mình cũng bị thế xong contact giục nó 2 lần mới đc

Mọi vấn đề mà chúng ta không thể giải quyết thì chỉ có thể contact admin thôi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back