• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ Khẩn Cấp ] Hôm nay mình bị tấn công toàn tập

netbuon9x

Junior
Reactions
68
MR
0.017
Tình Hình là đang ngủ thì giaatj mình vì cuộc gọi
khi nghe điện thoại thì toàn là tiếng anh về xác nhận Code ==> em biết là email của em bị anh nào ghé thăm. email này em dùng 1 số DT riêng

Còn đây lại e email nữa cũng có anh bạn ghé thăm

Mình dùng 2 số dt xác minh cho 2 email khác nhau

thêm cả anh LR và PM cũng có thư gửi về là xác nhận key vì có ai đó đăng nhập

đến yahoo anh ta cung không tha

Tình hình bạo động qua làm 3h sáng em mất ngủ luôn

Đây là hình ảnh em chụp trực tiếp trên dt về tk mà nhận được

Vậy em mong ai hack em thì tha cho em vì em khong để tiền trong tk nhiều đâu

8f2f970bcdff79392481aee10b5e0024_46984045.efd2c561f440aa7f8e734efae5b56ac2.png

KHÔNG BIẾT DO BỌN NGA NGỐ NÓ HACK HACK VIÊT NAM FAKE iP CŨNG NÊN

hầu như tất cả các tk LR PM và các email của mình nó đều biết

mỗi tội là số dt thì nó không cầm nên chưa có thiệt hại gì

nguy hiểm quá :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua75::binhsua75::binhsua75::binhsua75::binhsua75::binhsua75:

Last edited by a moderator:
TỐt đấy cứ có cái DT là chúng nó chỉ có ăn cám thôi ! Thêm 1 tý là đóng băng ổ cứng ! Mình dùng mãi chả thằng nào nó dòm ngó để thử cảm giác bị mất tài khoản cả :))

Upvote 0
TỐt đấy cứ có cái DT là chúng nó chỉ có ăn cám thôi ! Thêm 1 tý là đóng băng ổ cứng ! Mình dùng mãi chả thằng nào nó dòm ngó để thử cảm giác bị mất tài khoản cả :))

bạn thế là may mắn đó
mình thì hết lần này đến lần khác
không biêt trụ được không , nhưng no biết pass mà không lấy được cũng là cái cay cú và may mắn cho mình

Upvote 0
làm sao nó biết đc pass LR vậy , hoảng thật :|

Upvote 0
mỗi ngày mình bị tấn công vậy 1 lần :m099: Bị hoài riết quen lun :m098:
Tổ cha bọn này hack gì ko hack đi hack tk của ta làm gì :m020: có đồng bạc nào trong đó đâu mà hack :m098:

Upvote 0
bạn có để thông tin trong 1 file nào trong máy ko? nếu có thì cài lại máy đi :D

Upvote 0
Iphone 3g không bằng last nhà ta dùng ipad ầy nhỉ ;))

Upvote 0
chán nhỉ

sao cứ hack này hack nọ suốt ngày thế này?hình như ko có hack thì ko có chuyện để tám hay sao đó mấy bác?có bác pro nào soạn ra "chống hacker và scamer toàn tập" không? nhanh nhanh lên cho anh em mmo dở khổ.cứ cái đà này anh em mmo cứ lo nơm nóp,chắc ko mập được,đang 2h sáng phải chồm dậy vì kai mail bị hack,cả yh cũng không tha,bọn này vô nhân tính quá,mà chủ thớt xài iphone chắc nhiều tiền nên nó nhmf ngó thôi,bác pro nào nhanh tay nhanh chân soạn ngay 1 topic "chống hacker và scamer toàn tập" cho anh em nhờ,thank nhé

Upvote 0
Rõ ràng là bạn đã post thông tin mail của mình ở đâu đó rồi mới bị hack bởi 2 người như vậy. Bạn có nhớ lần cuối đưa thông tin email là ở trang nào không? Hay là giao dịch mua bán có dùng mail bị hack ở trang nào không. Nếu là keyloger thì đã không cần phải trả lời câu hỏi bí mật như vậy.

Upvote 0
ko chỉ bạn mà mình và nhiều ng khác đang bị xâm hại yahoo, chuyên phá đổi câu hỏi 7ngay ko đổi là mất acc ngay. Chắc để yahoo trên room :binhsua146:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,059
171,105
Latest member
batluongnha

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom