Ask Khách hàng chuyển $70 pp bị "On hold" 3 ngày

TopD

Junior
Reactions
148
MR
0.048
Như tiêu đề, mình code xong website cho khác khàng ở israel, ngta chuyển $70 vào tk paypal của mình mới tạo năm 2020, tk mình là business chưa làm xác minh gì hết ( vì cũng mới làm chưa biết làm gì)

$70 pp cứ bị on hold 3 ngày rồi, có sao không cả nhà?

Attachments

88.4 KB · Views: 132
Payment type: Good and services. Bị hold là đúng rồi.
Nếu người đó uy tín và bác cần tiền gấp thì bác refund lại số tiền đó rồi nhờ bên đó gửi lại dạng Friends là nhân được ngay. Nhưng có khả năng bị limit
Còn không thì cứ để đó thôi k vấn đề gì, vài hôm nhả hold giờ
À mình nhớ k nhầm thì bên đó có thể vào thần lịch sử giao dịch nhấn confirm để bên bác nhận đc tiền ngay hoặc sớm hơn đấy.

Ko sao đâu b ơi acc chưa đủ trust thôi

3 ngày thì không sao đâu, mình lâu lâu cũng bị, có thể Paypal nghĩ giao dịch đó có vấn đề nên hold lại để xác minh.

3 ngày thì không sao đâu, mình lâu lâu cũng bị, có thể Paypal nghĩ giao dịch đó có vấn đề nên hold lại để xác minh.
Đúng vậy, 4,5 ngày sau Paypal "completed" cho mình rồi nè

hi, vậy là chưa ăn quả 21 ngày rồi, 3 ngày thì cứ đợi thôi bro
Đúng rồi, chưa được ăn quả đó, hy vọng không ăn luôn

Mà cái sau tui nhận $70 bị "on hold" nữa, tài khoản tui chán thật
Hiện đang bị các khác, cái trước ok rồi

Payment type: Good and services. Bị hold là đúng rồi.
Nếu người đó uy tín và bác cần tiền gấp thì bác refund lại số tiền đó rồi nhờ bên đó gửi lại dạng Friends là nhân được ngay. Nhưng có khả năng bị limit
Còn không thì cứ để đó thôi k vấn đề gì, vài hôm nhả hold giờ
À mình nhớ k nhầm thì bên đó có thể vào thần lịch sử giao dịch nhấn confirm để bên bác nhận đc tiền ngay hoặc sớm hơn đấy.
Gửi FF vẫn hold như thường nhé, vấn đề ở nguồn tiền và tài khoản chưa trust đó bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom