Spotlight keyboard gõ captcha

vuquyid

Hero
Reactions
154
MR
0.011
tình hình là mình muốn thay cái bàn phím của mình vì nó bị kẹt nút kinh quá, gõ mà ức chế đến mức chỉ muốn đập :(
các bác pro cap tư vấn e lên muốn bàn phím nào gõ cap tốt,có thể gõ nhanh là gõ liên tục được trong nhiều h mà nút k bị kẹt, giá cả phải chăng, và thêm cả địa chỉ mua (link mua online càng tốt) :)

Đơn giản nhẹ nhàng tiết kiệm thì sài Genius 120k :) ra mấy tiệm bán linh kiện vi tính đều có, lúc mua kêu nó đem hàng ra cho bấm thử vài cái, thấy ưng xúc.
Vốn cao + muốn thử cảm giác dịu êm trên từng ngón tay thì cứ sài bàn phím cơ :) loại này thì vào mấy cửa hàng lớn tý sẽ có ( giá từ 130$ trở lên:))

Đơn giản nhẹ nhàng tiết kiệm thì sài Genius 120k :) ra mấy tiệm bán linh kiện vi tính đều có, lúc mua kêu nó đem hàng ra cho bấm thử vài cái, thấy ưng xúc.
Vốn cao + muốn thử cảm giác dịu êm trên từng ngón tay thì cứ sài bàn phím cơ :) loại này thì vào mấy cửa hàng lớn tý sẽ có ( giá từ 130$ trở lên:))
mình đnag xài con genius 120k này, phím kẹt quá trời luôn! :(

mình đnag xài con genius 120k này, phím kẹt quá trời luôn! :(
Tiền nào của nấy thôi bác à :) câu này ít khi nào sai :) trước sài 120k mình gõ khoảng 2 tháng thì đem ra tiệm thay vào cho mấy cái hư rồi mua cái khác típ, bác thử thay cái khác xem, dù gì 2 tháng 120k quá nhẹ :)

Tiền nào của nấy thôi bác à :) câu này ít khi nào sai :) trước sài 120k mình gõ khoảng 2 tháng thì đem ra tiệm thay vào cho mấy cái hư rồi mua cái khác típ, bác thử thay cái khác xem, dù gì 2 tháng 120k quá nhẹ :)
thế h bác dùng còn j vậy thấy có được k?

mấy pro chắc mua bàn phím cơ về gõ cap hết rồi :D

đang xài con logitech không nhớ kỹ lắm là logitech loại nào nhưng cách đây 3 năm có mua hình như là 30$ hay 40$ gì đó cũng không nhớ rõ. Xài tới giờ vẫn gõ mượt mà bàn phím của tớ không dây 1 tháng thay pin 1 lần, 1 cặp pin thường 6k vnđ :D

trước e cũng dùng Genius giờ em chuyên sang Logitech k120,giá cũng rẻ tầm 200 đổ lại con này phím bấm ít bị nung mà lại êm gõ nó ko nghe tiếng như con Genius cùi mía trước của e,bác tham khảo đi.

trước e cũng dùng Genius giờ em chuyên sang Logitech k120,giá cũng rẻ tầm 200 đổ lại con này phím bấm ít bị nung mà lại êm gõ nó ko nghe tiếng như con Genius cùi mía trước của e,bác tham khảo đi.
mình cũng đang tính mua con ấy! nó như này hả bác

mình thấy có còn này cũng của logitech thấy bảo cũng tốt phết giá 130k, bác đã sài bao h chưa

Mình trước cũng gõ con genius cùi, nhiều lúc bực muốn chết.
Sau đó tìm mua được con này
http://vozforums.com/showthread.php?t=3177258, tuy hàng second hand nhưng gõ thì cảm giác 1 trời 1 vực. Nhưng lúc mình mua chỉ còn 1 cái duy nhất họ đang dùng mang ra bán cho mình, nhưng bạn có thể mua loại khác, nói chung hàng second hand dùng khác hẳn mấy hàng mới giá rẻ.

Last edited:
bác có điều kiện thì mua hẳn bàn phím cơ mà gõ vừa gõ vừa chơi game phục vụ cho nhiều mục đích, mình biết 1 pro bên box mình chơi bàn phím cơ thấy bảo gõ rất sướng tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week