Event Kêu Gọi Ủng Hộ Từ THiện-3.000.000VND/tháng Chỉ Với 5 phút Mỗi Ngày

Status
Not open for further replies.
cậu thử vào lịch sử trình duyệt xóa cookie rồi đăng ký lại với email khác thử sao

cái này ủng hộ quỹ từ thiện mmo4me ah :D ,hiện tại chưa có suy nghĩ gì nên chưa có ý kiến vì tối nay nhóm mmo4me đi phát quà rồi nên giờ đang lo bên đó nên chưa có ý kiến về cái này được ,khi nào xong và có ý kiến thì sẽ đóng góp ý kiến sau nhé :D

cậu thu gôm mỗi người 5k...cho nhanh

cậu thu gôm mỗi người 5k...cho nhanh
Hội từ thiện thông báo ung hộ đó mà có mấy người đâu. Họ nói ko có tiền chẳng lẽ ko có 5 phút, hay là ko có tinh thần giúp đỡ người khác.trong khi bản thân mình muốn người khác giúp đỡ.

Hội từ thiện thông báo ung hộ đó mà có mấy người đâu. Họ nói ko có tiền chẳng lẽ ko có 5 phút, hay là ko có tinh thần giúp đỡ người khác.trong khi bản thân mình muốn người khác giúp đỡ.
tại ai cũng bận...click là đều khó à

Nên kiếm site nào mới mới chứ thằng này nhiều người chơi rồi.
Mới thì nó lại ko uy tín,chơi cũng khó ăn. với lại acc site này đã up max rồi.

cần 1 pro cầm acc uy tín mình sẵn sàng ngày nào cũng click

cho mấy em này lên phía trên để mọi người thấy nhé ,chú ý mình không tham gia event ,chẳng qua reply cho mấy cái chưa bị khóa lên trên đầu để anh em dễ thấy để tham gia thôi nhé

cần 1 pro cầm acc uy tín mình sẵn sàng ngày nào cũng click

@lamgiauto nếu cậu có ý từ thiện thì nên tham khảo ý kiến bạn này. Acc cậu đã up max và cậu đã thu lại đủ tiền nếu muôn ủng hộ thì nên để cho 1 Mod có uy tín giữ thì sẽ tốt hơn. Chứ bạn giũ acc thì khác nào tuyển ref trá hình.

Theo mình nên để @chemgio giữ và công khai thu chi.

@lamgiauto nếu cậu có ý từ thiện thì nên tham khảo ý kiến bạn này. Acc cậu đã up max và cậu đã thu lại đủ tiền nếu muôn ủng hộ thì nên để cho 1 Mod có uy tín giữ thì sẽ tốt hơn. Chứ bạn giũ acc thì khác nào tuyển ref trá hình.

Theo mình nên để @chemgio giữ và công khai thu chi.
Chuẩn khỏi chỉnh, chỉnh nữa hỏng, không đưa mod, cụ thể là anh @chemgio giữ thì có gì khác tuyển ref trá hình.

@ HourlyMonitor và tunvit
tất nhiên rồi. Nói ở trên rồi mà lại. Mỗi tháng site này thu vào dc 10$, mà ủng hộ từ thiện 10$ nên thôi đưa luôn vào từ thiện luôn. Nếu các mod đồng tình hô gọi thì cả forum sẽ nhộn nhịp tham gia hơn

ý tưởng thì hay nhưng chắc chắn chẳng có mấy ai tham gia :)
Mấy site uy tín đa số các group tuyển ref bắt đăng ký ngay khi vào hội rồi, còn các người kiếm tiền khác đã có việc ổn định thì lười chẳng muốn click mấy cái ads ptc làm gì, dù có vì mục đích tốt đi chăng nữa :)

theo ý của các bạn thì có thể đưa tài khoản cho @chemgio giữ nhé. Nhưng quan trọng nữa là các mod kêu gọi thêm cho nhiều anh em tham gia mới có hiệu quả,chứ vài người cũng như không

ý tưởng thì hay nhưng chắc chắn chẳng có mấy ai tham gia :)
Mấy site uy tín đa số các group tuyển ref bắt đăng ký ngay khi vào hội rồi, còn các người kiếm tiền khác đã có việc ổn định thì lười chẳng muốn click mấy cái ads ptc làm gì, dù có vì mục đích tốt đi chăng nữa :)
Cũng đã nghỉ đến khả năng này, nhưng nếu đồng lòng thêm chút nữa thì sẽ khả quan hơn. Hội từ thiện đang tốt thế kia mà. anh em mỗi người 1 tay là dc chứ gì. trước tiên kêu gọi hết các mod trong forum, sau kêu gọi thêm lòng hảo tâm ở các box. Các mod đồng lòng lên tiếng là dc chứ gì.

Site này có thể rút tiền ngay khi đủ min pay là 2$. Mỗi lần rút đều công khai proof, nếu nhiều người tham gia thì có thể rút liên tục. Vì thế ko thể tồn động số lượng tiền lớn đâu mà sợ scam. Group chẳng dại gì mất uy tín với máy đồng lẻ mà bỏ đi lợi lớn ở nhưng site khác.

có cấp tool để làm thì ok

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week