kết nối và quản lý nhiều điện thoại trên máy tính

ruouhoale

Junior
Reactions
18
MR
0.026
mình không biết về cái này nhờ anh em học rộng biết nhiều chỉ bảo hoặc trả học phí hoặc bạn nào viết tool được pm cho mình.
hiện tại mình có khoảng 400 cái điện thoại cả ios và androi muốn tìm 1 phần mềm kết nối và quản lý nó cũng như sử dụng trên máy tính như ảo ảo phần mềm quản lý từ xa remote desktop manager. nhìn đống điện thoại là em lộn tiết rồi.
Cảm ơn mọi người đã đọc và mong được giải đáp

Attachments

351.9 KB · Views: 624
Nếu chỉ kết nối và quản lý thì không khó . Còn nhu cầu làm gì với 400 cái máy mới là khó . Vì 1 mình bạn không thể điều khiển được 1 lúc 4 cái máy chứ chưa nói đến 400

Nếu chỉ kết nối và quản lý thì không khó . Còn nhu cầu làm gì với 400 cái máy mới là khó . Vì 1 mình bạn không thể điều khiển được 1 lúc 4 cái máy chứ chưa nói đến 400
đang suy nghĩ về tool và tìm người viết tool android thôi chứ nhiều máy không tận dụng hơi phí thank you bạn

hàng thật giá thật chứ không phải giả lập đâu
em nói thiệt vs bác 5-10 cái còn có khả năng. 400 cái bác có mà đi thuê mấy nhà sản xuất tạo ra thiết bị kết nối 400 cái điện thoại đó vào 1 thiết bị. Rồi thiết bị đó kết nối với PC may ra điều khiển đc hết 400 cái đó. Virtual còn có khả năng, vật lý thì bác nên bỏ ý tưởng đó đi là vừa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom