New Kèo nhận ngay 10 CBOX giá ~ 10$ sắp List sàn cực ngon

Akizo9x

Junior
Reactions
140
MR
0.908
Kèo này hiện tại đang rất HOT đăng ký cực đơn giản , AE có thể nhận về ví Metamask hoặc Trust nhé.
Nhanh tay sự kiện có thời hạn và hiện tại vẫn nhận được nhé ..
Mình sẽ cập nhật mới nhất khi đồng Token này List sàn AE nhớ đăng ký theo dõi nhé .
Link nhận 10 CBOX ~ 100$ : https://cryptobox.game/dR4Ho

Ngoài ra AE nếu đang kiếm tiền Online có thể tham khảo thêm các dự án của Team mình đang làm .
Đã kiểm chứng và rất uy tín nhé : Dự án kiếm tiền 2022 >> Đã kiểm chứng

Nhìn kèo ảo lòi ra ấy, chưa gì mà road map đã tính dc list lên coinbase với binance, theo đánh giá 90% là scam

Kèo này hiện tại đang rất HOT đăng ký cực đơn giản , AE có thể nhận về ví Metamask hoặc Trust nhé.
Nhanh tay sự kiện có thời hạn và hiện tại vẫn nhận được nhé ..
Mình sẽ cập nhật mới nhất khi đồng Token này List sàn AE nhớ đăng ký theo dõi nhé .
Link nhận 10 CBOX ~ 100$ : https://cryptobox.game/dR4Ho

Ngoài ra AE nếu đang kiếm tiền Online có thể tham khảo thêm các dự án của Team mình đang làm .
Đã kiểm chứng và rất uy tín nhé : Dự án kiếm tiền 2022 >> Đã kiểm chứng

View attachment 196916
con này tuyển max 50 ref xong min rút 50 CBOX =))) hơi khoai đó để thử =)))

con này tuyển max 50 ref xong min rút 50 CBOX =))) hơi khoai đó để thử =)))
50 CBOX là tối thiểu 5 ref đó bạn , điều kiện đơn giản mà , chỉ là chờ ngày nó xác thực để cho rút về thôi ấy ... Tuyển Ref 5 ref cũng không khó lắm nếu bạn chịu khó đi chia sẻ , còn bỏ tầm 10$ ra để chạy quảng cáo thì kiếm về cả vài trăm ref ấy

50 CBOX là tối thiểu 5 ref đó bạn , điều kiện đơn giản mà , chỉ là chờ ngày nó xác thực để cho rút về thôi ấy ... Tuyển Ref 5 ref cũng không khó lắm nếu bạn chịu khó đi chia sẻ , còn bỏ tầm 10$ ra để chạy quảng cáo thì kiếm về cả vài trăm ref ấy
max 50 ref t đc 1/2 rùi cộng đồng bên t đong nên nhanh lắm chắc nay mai là đủ =))

max 50 ref t đc 1/2 rùi cộng đồng bên t đong nên nhanh lắm chắc nay mai là đủ =))
Chúc mừng bạn nhá , thật sự những kèo free bây giờ , AE nào có cộng đồng để tuyển Ref thì cực ngon nhé , chính ra chạy quảng cáo tốn phí mà không hiệu quả nhiều , Team mình tốn khá nhiều tiền QC rồi mà thu nhập vẫn chưa đạt mục tiêu :popo_ah::popo_ah::popo_ah:

Chúc mừng bạn nhá , thật sự những kèo free bây giờ , AE nào có cộng đồng để tuyển Ref thì cực ngon nhé , chính ra chạy quảng cáo tốn phí mà không hiệu quả nhiều , Team mình tốn khá nhiều tiền QC rồi mà thu nhập vẫn chưa đạt mục tiêu :popo_ah::popo_ah::popo_ah:
Chi cực vậy fen, t cheat 30p dc 30ref rồi mà 😅😅

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back