Coinex.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

cái phần này mở lên tức là khóa phải ko ạ ?
Không phải đâu chưa có chỗ nào thấy lock coin cả, nhưng tick vào chỗ đó thì được giảm phí trade CET 50% và sẽ không được tham gia chương trình "trade-driven mining" nữa

1. Qualification: For ID verified accounts ONLY; Transactions that use CET as fees are excluded in trade-driven mining.

Không phải đâu chưa có chỗ nào thấy lock coin cả, nhưng tick vào chỗ đó thì được giảm phí trade CET 50% và sẽ không được tham gia chương trình "trade-driven mining" nữa

1. Qualification: For ID verified accounts ONLY; Transactions that use CET as fees are excluded in trade-driven mining.
vậy là giờ chỉ cần có CET trong tài khoản là được chia cổ phần đúng ko ạ ? e vs bạn e đang tranh cãi nó cứ bảo là nó có 300k CET thì nó dc chia 1% của 300k CET đó. E thì ko nghĩ như vậy vì e tính đi tính lại trong tk của e làm gì mà dc chia tới 1% số CET mình giữ

vậy là giờ chỉ cần có CET trong tài khoản là được chia cổ phần đúng ko ạ ? e vs bạn e đang tranh cãi nó cứ bảo là nó có 300k CET thì nó dc chia 1% của 300k CET đó. E thì ko nghĩ như vậy vì e tính đi tính lại trong tk của e làm gì mà dc chia tới 1% số CET mình giữ
không phải là 1% của lượng CET đang giữ

Nó chia lợi nhuận của 80% fee trade của 10 coin chủ lực trên sàn như btc bch dash ltc... ấy

vãi, 300k cet thì 1 ngày cũng được tầm 0.1 - 0.2 BCH rồi OMG làm gì mà được nhiều coin vậy em?

vãi, 300k cet thì 1 ngày cũng được tầm 0.1 - 0.2 BCH rồi OMG làm gì mà được nhiều coin vậy em?
e vs bạn e cãi nhau um si la bum mấy ngày nay rồi nên e mua 300k xem có được lãi 1% 1 ngày ko hóa ra có được đâu mà nó vẫn bảo nó được 1% 1 ngày @@

Được chia 80% tổng lợi nhuận từ phí giao dịch của sàn chia cho tất cả các thành viên trữ CET

Ví dụ: tổng phí giao dịch là 10 triệu đô, tổng số CET trên sàn của tất cả các thành viên là 1tỷ CET
Như vậy mỗi 1 CET được chia: 10 triệu/ 1 tỷ * 80% = 0.008$
Nếu bạn có 1000 CET thì sẽ được chia: 8 $
Nếu bạn có 2000 CET thì được chia: 16$

Tổng khối lượng giao dịch trên sàn mỗi ngày khác nhau, tổng lượng CET của tất cả các thành viên cũng thay đổi hàng ngày, nên mức lợi nhuận mỗi ngày là khác nhau

Hôm nay 10/7 mức lợi nhuận là 0.92 %

e vs bạn e cãi nhau um si la bum mấy ngày nay rồi nên e mua 300k xem có được lãi 1% 1 ngày ko hóa ra có được đâu mà nó vẫn bảo nó được 1% 1 ngày @@
trung bình thì cũng phải được hơn 1% ấy vì ngày đầu tiên lãi gần 3% cơ mà, nó ko trả coin cet mấy đâu

hnay 9.7.2018 tỉ lệ chia (Daily dividend rate: 0.92%)

em kiểm tra xem các coin đc thưởng là btc, bch, dash, usdt, ltc... giờ chắc cũng lên nhiều rồi, hold từ hôm nào thế?

coin của sàn kể ra thì coin nào cũng ngon nhưng hiện tại KCS vs HT thì khuyên thím nên chuyển nhà qua huobi pro vẫn tiềm năng hơn

Lúc chiều thấy nó gửi cái mail mà cũng không thấy giá tăng được mấy.

Dear KuCoin users

As KuCoin's native token, KuCoin Shares (KCS) offers key features and benefits to holders and is the currency of the KuCoin ecosystem. We will be upgrading our bonus program for KCS holders to show appreciation to our users.

Based on feedback from users, we are taking every opportunity to increase the inherited value of KCS to bring the most benefits to loyal holders.

KuCoin plans to upgrade the KuCoin Bonus starting on July 10th, 2018. To accomplish this, we will use 50% of all trading fees earned by KuCoin to buy KCS from the market and then redistribute the KCS back to users as the new KuCoin Bonus Program, replacing the old one.

Furthermore, all KuCoin Bonus moving forward will be given to users in KCS, not dust of other cryptocurrencies traded on the exchange, as voted on by users who completed our survey.

We believe this will simplify our KuCoin Bonus system and fit better with our user's expectations and wants.

Distribution Rules:
KCS holders with at least 6 KCSs will obtain this trading fee bonus. Typically, the bonus is released at 00:00 (UTC+8) each day. If the calculated KCS daily amount is less than 0.00000001 KCS, it will not be released that day.

cao hay thấp thì phải chờ tới ngày mai ^^
ý là, mai nó lên thì hôm nay là thấp, mai nó xuống thì hôm nay là cao
cao thấp không biết đường nào mà lần, đỉnh và đáy là khái niệm rất chung chung ấy mà

ý là, mai nó lên thì hôm nay là thấp, mai nó xuống thì hôm nay là cao
cao thấp không biết đường nào mà lần, đỉnh và đáy là khái niệm rất chung chung ấy mà
Đỉnh và đáy là 2 khái niệm chỉ được biết đến khi nó đã trôi qua

Giá đỡ biến động mạnh như mấy hôm trước rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,487
Latest member
gunnercoin

Most viewed of week

Most viewed of week