Airdrop Kèo ngon: Airdrop token YBX đợt 1 Mạng XLM (dành cho bác nào có ví Stellar cũ đã upgrade)!

Không biết đc thưởng bao nhiêu ..Em có 2 ví thì cả 2 đều đủ điều kiện
Chưa add trust line vì mỗi ví còn có 2-3 XLM .Nó báo là k đủ, chắc phải nạp thêm..Hi vọng đc như phát AQUA thì ngon..Đang yên đang lành đc hơn 1 riệu rơi trúng mõm ..Vẫn còn 4 phát nhận thưởng AQUA nữa

Không biết đc thưởng bao nhiêu ..Em có 2 ví thì cả 2 đều đủ điều kiện
Chưa add trust line vì mỗi ví còn có 2-3 XLM .Nó báo là k đủ, chắc phải nạp thêm..Hi vọng đc như phát AQUA thì ngon..Đang yên đang lành đc hơn 1 riệu rơi trúng mõm ..Vẫn còn 4 phát nhận thưởng AQUA nữa
Tốn 0.5 thôi mà bạn

thank bác, đợt bonus năm ngoái có lưu lại vài key, để tạo vài tài khoản add vào hết :D
Cám ơn đã biết Stellar :D

em mấy trăm key mà mấy tính lỗi nên mất hết , còn vài key lẻ nhưng báo ko ddủ trust và ko đủ xlm, bác nào bán em vài xlm để em check với

nó báo như nào bác ơi

em mấy trăm key mà mấy tính lỗi nên mất hết , còn vài key lẻ nhưng báo ko ddủ trust và ko đủ xlm, bác nào bán em vài xlm để em check với
còn ví năm 2014 và 2017 nhưng chưa upgrade thì cũng k dùng được bác ơi! Ví phải có hơn 1,5xlm mới đc

Cập nhật bước cuối cùng
Bước 5) Bước cuối xác nhận ví với BOT trên hệ thống DISCORD (ai chưa có đnăg ký nhé):
+ Đăng ký xong DISCORD thì các bác vào Mục Airdrop-New như hình dưới chọn @Sprout như hình dưới sau đó dán địa chỉ ví hợp lệ XLM đã liên kết trước đó vào là xong nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom