kèo mua Coin tiềm năng StudentCoin

teosinh

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Xin chào các ACE,

Đây là mình viết để:
1. Kiếm thêm referral vì mình sẽ đc % và ngay cả Người mua cũng đc %. https://studentcoin.host/?ref=Sxg03sx1wn
2. Dành cho những ai ít thông tin, có chút tiền nhưng ko biết đầu tư Coin nào
3. Cơ hội về sau Nó phát triển thì AE đều ấm túi.

Mình đang đề cập đến coin tên là StudentCoin (Coin sinh viên)... đúng với cái Tên của Nó... Được tạo ra để phục vụ cho sinh viên & các trường đại học trên toàn thế giới. Vậy Nó có gì mà mình nói là Cơ Hội:
1. StudentCoin đã liên kết với > 500 University & 36 Countries => không hề nhỏ nhé.

2. Dự án đã & đang phát triển từ 2017

3. Trong danh sách các Founder, Advisor, Partners => thì có rất nhiều Tên tuổi làm việc ở các ngành, cty lớn (IBM, Crypto, Hardvard Uni, ... )
4. Đã có thông tin được rất nhiều trang Crypto uy tín viết bài ... như BeIncypto, Bitcoin.com, Yahooo Finance ...

5. Coin này đã list sàn CoinTiger, waves.exchange (sàn tập trung) & Sàn phi tập trung Uniswap

6. Giá bán Public Sale đợt này quá rẻ...chỉ bằng 75% giá đang giao dịch trên các Sàn.
7. Khi mua token thông qua link của mình reference, các Bạn sẽ nhận đc 5% số Token STC thêm và mình cũng có thêm ít %.
8. Mình đã mua 430$ (20,000 STC coin)
9. Các Coin này sẽ không bị hold lâu mà sẽ release ra ngay khi đợt Public Sale này kết thúc.
10. Trong dài hạn, nếu Nó list Binance hoặc Coinbase thì thôi rồi giá ... Mà hiện tại Nó đang liên kết được với Sàn CoinBase để mua thông qua đó.

Chú ý:
- Các Bạn không nên mua trực tiếp bằng ETH hay trên Uniswap vì phí gas hiện tại rất cao .. ~88$ cho mỗi giao dịch. Nếu Bạn mua số lượng cực lớn thì phí đó không là bao nhưng mua ít thì làm theo mình.
+ Đó là Bạn mua LTC (LiteCoin).
+ Sau đó tạo Account Coinbase.com (Sàn Coinbase vừa niêm yết trên chứng khoán Mỹ đó).
+ Chuyển các LTC qua sàn Coinbase (take time tầm 15')
+ Sau đó đăng ký mua từ Student nhưng chọn thanh toán qua Coinbase acc.
+ Phí chuyển LTC thì rất rẻ .. chỉ có 0.001 LTC (khoảng 0.29$) mà thôi.

Chia sẻ để cùng nhau bắt Trend & biết đâu được .. 2$ target nhé :).

Đăng ký qua link referral của mình:

Hoặc fill vào Bonus Code Sxg03sx1wn

Trang chủ của Em Nó là:
:popo_big_smile: :popo_beauty:?

Sắp hết mua đc rồi nhé AE... khả năng hết cơ hội.
Ai đã từng đi săn Public Sale thì biết, giờ đăng ký mua đc là cực khó luôn... đòi hỏi đủ thứ.

Sao không thấy nút withdraw từ studentcoin.app để chuyển sang ví khác nhỉ?
Phải chờ Nó hết ICO đợt này mới cho rút được Bạn. Mình có nói ở trên đó.. 30/04/2021 thì End đợt ICO này á. Còn Nó kết thúc sớm khi đã đủ thì cho mình rút sớm.

Nhưng theo mình thì ko nên rút vội, hãy chờ ... Ecosystem (Hệ Sinh thái) của Nó hứa hẹn còn rất nhiều thứ.

Hãy nhanh tay khi còn có thể nhé, đừng quên referral tới mình nhé.. Cám ơn mọi người.

https://studentcoin.host/?ref=Sxg03sx1wn

Lâu lắm mới thấy 1 con ico đúng nghĩa. Năm vừa rồi toàn mấy cái dự án Tréo văn đeo
Bạn này chắc cũng có ngâm cứu ICO, IDO nè ... bao chua & scam khắp nơi :).

Phải chờ Nó hết ICO đợt này mới cho rút được Bạn. Mình có nói ở trên đó.. 30/04/2021 thì End đợt ICO này á. Còn Nó kết thúc sớm khi đã đủ thì cho mình rút sớm.

Nhưng theo mình thì ko nên rút vội, hãy chờ ... Ecosystem (Hệ Sinh thái) của Nó hứa hẹn còn rất nhiều thứ.

View attachment 173212

Hãy nhanh tay khi còn có thể nhé, đừng quên referral tới mình nhé.. Cám ơn mọi người.

Bạn này chắc cũng có ngâm cứu ICO, IDO nè ... bao chua & scam khắp nơi :).

Đã vào nhẹ 1000 STC, có nên tất hết tài sản vào nó k nhỉ? :))

Đã vào nhẹ 1000 STC, có nên tất hết tài sản vào nó k nhỉ? :))
1000 STC thì tầm 25$ .. nhiều quá vậy :) ...
Nếu tài sản của Bạn chỉ tầm 250$ thì vào 1/10 là được rồi, không nên All in.

kèo xổ số ak b :popo_smile:
Mình thì ko nghĩ Nó là xổ số, vì Xổ Số thì khả năng trượt là gần như biết chắc 99.9999999%. Còn món này và đặc biệt cái này, mình ngâm cứu cũng khá kỹ nên mới xuống Tiền.

Và thêm nữa, có Bạn PM hỏi mình mua LTC ở đâu, mình cũng xin trả lời:
Nếu mục đích mua LTC để join vụ này thì các Bạn có thể làm theo các bước:
1. Nên đăng ký tài khoản Coinbase trước và vô phần Send/Receive để lấy Address ví của LTC

2. Mua trực tiếp từ các trang web mua bán ở Việt Nam: Vicuta.com, remitano, ...nhưng điền cái địa chỉ Ví của như ở trên hình (mỗi địa chỉ Ví đều khác nhau nhé, Protocol là LTC nhé, Coin Asset cũng phải là LTC nhé.
3. Hoặc các Bạn có thể mua/bán LTC từ các sàn giao dịch trên thế giới, sau đó chuyển qua CoinBase thôi (như mình chuyển tử Binance qua, tốn khoảng 15').

Bonus thêm nhé... Tất cả các Bạn nào có referral từ mình thì nhớ note lại Thread này + reply vô đây nhé.
Sau 30/04 hoặc khi nào cho phép Withdraw STC thì mình sẽ cash back thêm cho các Bạn 5% mà mình đã được hưởng nhé. Nghĩa là các Bạn có thể nhận được 110% số STC sẽ mua.

Hứa như đinh đóng cột nhé.

? :p

Đang tính gom tiền mua thêm mớ nữa đây.

Bonus thêm nhé... Tất cả các Bạn nào có referral từ mình thì nhớ note lại Thread này + reply vô đây nhé.
Sau 30/04 hoặc khi nào cho phép Withdraw STC thì mình sẽ cash back thêm cho các Bạn 5% mà mình đã được hưởng nhé. Nghĩa là các Bạn có thể nhận được 110% số STC sẽ mua.

đã ref theo bác 1000stc ??

REF + THEO BẠN 1000 STC RỒI NHA

Chấm phát. Đã ref, mai mua 50.000stc. Lâu lâu mới thấy bài được được. Mấy nay vào toàn thấy airdrop phát nản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom