SCAM Kèo mới nhận ngay 100 TLX ~ 35$ nhận ngay - Đã kiểm chứng

Akizo9x

Junior
Reactions
139
MR
0.903
Sàn TLXT nhận ngay 100 TLX ~ 35 $ .
Nhận ngay về ví khi hoàn thành xong ..
Bạn có thể tham gia Staking để nhận lãi tăng lợi nhuận ..
Dự kiến 1-6 sẽ mở bán sự kiện Airdrop này , AE nhanh tay tham gia kèo may mắn này nhé ..
Không mất vốn , chỉ mất 5 phút để hoàn thành đăng ký .

Link Tham gia : https://ultix.io/?ref=ZN2EP

AE nào thích săn kèo sàn Coin HOT có thể tham khảo thêm các dự án Team mình đang làm ở đây nhé : DỰ ÁN HOT NĂM 2022 >>

dự án không có 1 info gì, white paper, roadmap, ... không một cái gì cả :))
đăng kí cái đc 35 đô, ref cái đc 25% :)) không phải nói quá chứ nghe nó cứ thế nào ấy

dự án không có 1 info gì, white paper, roadmap, ... không một cái gì cả :))
đăng kí cái đc 35 đô, ref cái đc 25% :)) không phải nói quá chứ nghe nó cứ thế nào ấy
chưa kể là airdrop cũng không phải làm gì cả, skip hết cũng nhận được :)) ảo ma x2

chưa kể là airdrop cũng không phải làm gì cả, skip hết cũng nhận được :)) ảo ma x2
Trong thế giới tiền ảo thì mình không thể đoán trước điều gì , điều bạn chắc chắn nó lại thành không chắc , điều bạn không chắc nó lại thành ăn chắc .. Nên không mất gì thì bỏ ra 1 phút làm thôi AE nhé .

Staking cũng khá ngon nhé , Liên kết Meta luôn rồi

Trong thế giới tiền ảo thì mình không thể đoán trước điều gì , điều bạn chắc chắn nó lại thành không chắc , điều bạn không chắc nó lại thành ăn chắc .. Nên không mất gì thì bỏ ra 1 phút làm thôi AE nhé .

Staking cũng khá ngon nhé , Liên kết Meta luôn rồi
tất nhiên là không ai chắc chắn gì :)) nhưng mình chắc chắn là cái dự án này chẳng có 1 cái info nào để tham khảo cả :)) còn connect to metamask thì mình gửi cho cái link, b chỉ cần 0.1 bnb để làm nguyên 1 cái token theo ý thích của b. Kèo làm thì không mất gì nhưng cái nào đáng làm thì làm chứ

tất nhiên là không ai chắc chắn gì :)) nhưng mình chắc chắn là cái dự án này chẳng có 1 cái info nào để tham khảo cả :)) còn connect to metamask thì mình gửi cho cái link, b chỉ cần 0.1 bnb để làm nguyên 1 cái token theo ý thích của b. Kèo làm thì không mất gì nhưng cái nào đáng làm thì làm chứ
Cảm ơn sự đóng góp ý kiến rất bổ ích của bạn , Mình thấy website họ làm cũng rất chuyên nghiệp và mượt , không giống như các dự án IDO khác nên mình Test kèo này nhé , Có gì mình sẽ thông báo lên cho AE đang tham gia cùng mình .

Bạn nhấp vào mục Airdrop ở dưới Wallet đó , bạn hoàn thành là nhận được 100 UTX nhé , Nhận xong bạn có thể đổi ra Usdt hoặc tiến hành Staking ngay với lợi nhuận ~ 600 % nhé . chờ ngày mở khóa là rút cả vốn lẫn lãi thôi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,055
169,436
Latest member
lahome

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week