SCAM Kèo mới nhận ngay 100 TLX ~ 35$ nhận ngay - Đã kiểm chứng

Akizo9x

Junior
Reactions
144
MR
0.927
Sàn TLXT nhận ngay 100 TLX ~ 35 $ .
Nhận ngay về ví khi hoàn thành xong ..
Bạn có thể tham gia Staking để nhận lãi tăng lợi nhuận ..
Dự kiến 1-6 sẽ mở bán sự kiện Airdrop này , AE nhanh tay tham gia kèo may mắn này nhé ..
Không mất vốn , chỉ mất 5 phút để hoàn thành đăng ký .

Link Tham gia : https://ultix.io/?ref=ZN2EP

AE nào thích săn kèo sàn Coin HOT có thể tham khảo thêm các dự án Team mình đang làm ở đây nhé : DỰ ÁN HOT NĂM 2022 >>

Rút luôn à b
Theo như thông tin dự án thì 1/6 mới rút được bạn à , trong thời gian chờ đợi bạn có thể Staking kiếm lãi đó.

dự án không có 1 info gì, white paper, roadmap, ... không một cái gì cả :))
đăng kí cái đc 35 đô, ref cái đc 25% :)) không phải nói quá chứ nghe nó cứ thế nào ấy

dự án không có 1 info gì, white paper, roadmap, ... không một cái gì cả :))
đăng kí cái đc 35 đô, ref cái đc 25% :)) không phải nói quá chứ nghe nó cứ thế nào ấy
chưa kể là airdrop cũng không phải làm gì cả, skip hết cũng nhận được :)) ảo ma x2

chưa kể là airdrop cũng không phải làm gì cả, skip hết cũng nhận được :)) ảo ma x2
Trong thế giới tiền ảo thì mình không thể đoán trước điều gì , điều bạn chắc chắn nó lại thành không chắc , điều bạn không chắc nó lại thành ăn chắc .. Nên không mất gì thì bỏ ra 1 phút làm thôi AE nhé .

Staking cũng khá ngon nhé , Liên kết Meta luôn rồi

Trong thế giới tiền ảo thì mình không thể đoán trước điều gì , điều bạn chắc chắn nó lại thành không chắc , điều bạn không chắc nó lại thành ăn chắc .. Nên không mất gì thì bỏ ra 1 phút làm thôi AE nhé .

Staking cũng khá ngon nhé , Liên kết Meta luôn rồi
tất nhiên là không ai chắc chắn gì :)) nhưng mình chắc chắn là cái dự án này chẳng có 1 cái info nào để tham khảo cả :)) còn connect to metamask thì mình gửi cho cái link, b chỉ cần 0.1 bnb để làm nguyên 1 cái token theo ý thích của b. Kèo làm thì không mất gì nhưng cái nào đáng làm thì làm chứ

tất nhiên là không ai chắc chắn gì :)) nhưng mình chắc chắn là cái dự án này chẳng có 1 cái info nào để tham khảo cả :)) còn connect to metamask thì mình gửi cho cái link, b chỉ cần 0.1 bnb để làm nguyên 1 cái token theo ý thích của b. Kèo làm thì không mất gì nhưng cái nào đáng làm thì làm chứ
Cảm ơn sự đóng góp ý kiến rất bổ ích của bạn , Mình thấy website họ làm cũng rất chuyên nghiệp và mượt , không giống như các dự án IDO khác nên mình Test kèo này nhé , Có gì mình sẽ thông báo lên cho AE đang tham gia cùng mình .

Bạn nhấp vào mục Airdrop ở dưới Wallet đó , bạn hoàn thành là nhận được 100 UTX nhé , Nhận xong bạn có thể đổi ra Usdt hoặc tiến hành Staking ngay với lợi nhuận ~ 600 % nhé . chờ ngày mở khóa là rút cả vốn lẫn lãi thôi nhé

Vẫn còn rất nhiều UTX cho AE tham gia kèo nhé , nhanh tay biết đâu bất ngờ bạn ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,234
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom