New Kèo kiếm tiền cực ngon như YOUTUBE - Đã Kiểm Chứng

Akizo9x

Junior
Reactions
140
MR
0.908
Kèo kiếm tiền cực ngon như Youtube cho AE nào chưa biết nhé .
Đăng ký và KYC cực nhanh , chỉ cần tạo kênh up video lên là có thể kiếm tiền mỗi ngày nhé .
Tiền thưởng sẽ được tính bằng lượt xem và lượt like của người dùng .
Ngoài ra có thể kiếm thêm từ đăng nhập hàng ngày nhận vòng quoay may mắn , rút thăm trúng thưởng coin , token nữa .
Mình dự đoán nền tảng này sẽ còn phát triển tiềm năng trong tương lai , cơ hội còn rất nhiều cho người mới.

Kênh AE tham khảo nhé ,đã kiếmđược tiền : COS.TV | Content platform on blockchain

Mã mời của mình là : AHMYL

AE có nào có hứng thú tìm hiểu có thể tham gia và ủng hộ mình , mình sẽ trả lại kèo nhé ..
Tiềm năng cùng phát triển tạo kênh hoặc AE có thể kiếm coin , token từ việc xem video trên nền tảng này mỗi ngày.
Kiểu như video này : COS.TV | Content platform on blockchain

Kèo này rất nhiều Bro đang làm và có thu nhập rất khủng nhé , nhưng nó lại rất ít được chia sẻ .
Nay mình mới có dịp giới thiệu tới AE .

AE xem video và nhìn những thu nhập từ người dùng ở trên nền tảng nhé , xem có khoái không ..
Mỗi video kiếm 10$ - 100$ trên đầu luôn đó .
Có bro nào đã tham gia món này cho mình xin lời tư vấn và chéo kênh để AE cùng học hỏi phát triển nhé .
Video đầu tay của mình : COS.TV | Content platform on blockchain

Dưới đây là chi tiết những hình ảnh , AE tự tìm hiểu nhé , thấy khoái thì triển thôi .. biết đâu lại húp mạnh .

2

3

withdraw được chưa bác, chứ price này thì 99.99% scam
Nạp rút Ok mà Bro , trả về đồng coin Cos tên gọi Contentos đã List sàn binance và Binance trực tiếp đầu tư .. Vấn đề là Bro tìm kênh hút người dùng xem và đăng ký ạ , còn nhiều cách kiếm từ mạng này bro có thể gõ kiếm tiền từ costv

bác cho e hỏi tuyển rep có lợi gì không ạ?
Nếu không có lợi ích gì thì bạn đó tự làm tự ăn là đủ, cần gì đi kiếm thêm ref từ diễn đàn này.

Nếu không có lợi ích gì thì bạn đó tự làm tự ăn là đủ, cần gì đi kiếm thêm ref từ diễn đàn này.
dạ tại e cũng đang chơi web này á bác, thấy có người rep nhưng nó không cho cos hay pop nên e mới hỏi bác thử, chứ e không có ý gì đâu bác.

dạ tại e cũng đang chơi web này á bác, thấy có người rep nhưng nó không cho cos hay pop nên e mới hỏi bác thử, chứ e không có ý gì đâu bác.
Mình không có ý gì cả đâu bạn, hihi, chỉ là nói vụ ref này ra cho bạn dễ hiểu dễ hình dung chứ mình thì không có bao giờ chơi dạng này.

Được mấy đồng lắm đâu bạn, người ta ưa dùng Youtube, FB, Tiktok chứ có biết Costv đâu mà có view nhiều được hả bạn

Được mấy đồng lắm đâu bạn, người ta ưa dùng Youtube, FB, Tiktok chứ có biết Costv đâu mà có view nhiều được hả bạn
Nền tảng này nó mới trên mạng lưới blogchain .. nên được rất nhiều các ông lớn đầu tư .. mình thấy nó tiềm năng thì mình đi đầu thôi .. còn chờ lúc nó lên như YTB , tiktok .. thì chắc lúc đó k đến lượt mình rồi .

Thử không mất gì thì cứ Reg thôi! Nhiều khả năng mạng đó nó lây tiền từ mấy kênh lớn rồi chia lại lợi nhuận qua đồng tiền của nó thôi!

bác giật tiêu đề hơi sốc, người trong cuộc chơi lâu thì sẽ tự hiểu thôi. Nôm na là mua coin và đem đi stacking, giá tăng thì lãi kép, còn đu đỉnh thì vẫn sml như thường.

Thấy tiêu đề bị sốc, đặc biệt là khi mình biết site đó như thế nào, không biết nói sao luôn
Cứ trao đổi thảo luận thẳng thắn thôi chứ còn ngại ngùng làm chi bạn. Mình thì không bao giờ chơi mấy dạng site như thế này rồi.

Cứ trao đổi thảo luận thẳng thắn thôi chứ còn ngại ngùng làm chi bạn. Mình thì không bao giờ chơi mấy dạng site như thế này rồi.
à nền tảng này nó cũng hay ho đấy, cũng cứ mở lòng tìm hiểu kỹ sẽ thấy thôi bạn. Nó không phải dạng đầu tư sinh lãi đa cấp vớ vẩn đâu, upload video có nội dung tốt + đầu tư 1 chút sẽ có thành quả xứng đáng. Cũng được bật ads, view cao là có tiền quảng cáo không nhiều nhưng cũng là điều kiện dễ dàng hơn rất nhiều so với bắt đầu từ số 0 như youtube. Mình chơi hơn 1 năm, hiện tại lãi khoảng 15k $

à nền tảng này nó cũng hay ho đấy, cũng cứ mở lòng tìm hiểu kỹ sẽ thấy thôi bạn. Nó không phải dạng đầu tư sinh lãi đa cấp vớ vẩn đâu, upload video có nội dung tốt + đầu tư 1 chút sẽ có thành quả xứng đáng. Cũng được bật ads, view cao là có tiền quảng cáo không nhiều nhưng cũng là điều kiện dễ dàng hơn rất nhiều so với bắt đầu từ số 0 như youtube. Mình chơi hơn 1 năm, hiện tại lãi khoảng 15k $
Mình quen chơi trên nền tảng youtube rồi, đây chỉ là 1 dạng copy cách thức kiếm tiền từ quảng cáo nhưng quy mô nhỏ bé hơn quá nhiều. Còn việc bạn có lời thì chắc là do mua coin của nó đúng thời điểm đầu. Mình rất sẵn lòng học hỏi cái mới nhưng mô hình dạng này thì xin kiếu thôi.

Mình quen chơi trên nền tảng youtube rồi, đây chỉ là 1 dạng copy cách thức kiếm tiền từ quảng cáo nhưng quy mô nhỏ bé hơn quá nhiều. Còn việc bạn có lời thì chắc là do mua coin của nó đúng thời điểm đầu. Mình rất sẵn lòng học hỏi cái mới nhưng mô hình dạng này thì xin kiếu thôi.
Chuẩn rồi , bạn tìm hiểu nào tiềm năng thì bạn đầu tư thôi , mình không khuyên ai chơi nhé .. cho mọi người tham khảo thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom