New Kèo kiếm tiền cực ngon cho AE nào chưa biết , Giống như Youtube nhé .

Akizo9x

Junior
Reactions
144
MR
0.927
Kèo kiếm tiền cực ngon như Youtube cho AE nào chưa biết nhé .
Đăng ký và KYC cực nhanh , chỉ cần tạo kênh up video lên là có thể kiếm tiền mỗi ngày nhé .
Tiền thưởng sẽ được tính bằng lượt xem và lượt like của người dùng .
Ngoài ra có thể kiếm thêm từ đăng nhập hàng ngày nhận vòng quoay may mắn , rút thăm trúng thưởng coin , token nữa .
Mình dự đoán nền tảng này sẽ còn phát triển tiềm năng trong tương lai , cơ hội còn rất nhiều cho người mới.
>> Xem Chi Tiết
Mã mời của mình là : AHMYL
AE có nào có hứng thú tìm hiểu có thể tham gia và ủng hộ mình , mình sẽ trả lại kèo nhé ..
Tiềm năng cùng phát triển tạo kênh hoặc AE có thể kiếm coin , token từ việc xem video trên nền tảng này mỗi ngày.
Kiểu như video này : >> Video đầu tay của mình AE nhấn xem nhớ để lại cho mình xin 1 Like + 1 subried kênh nhé .

Kèo này rất nhiều Bro đang làm và có thu nhập rất khủng nhé , nhưng nó lại rất ít được chia sẻ .
Nay mình mới có dịp giới thiệu tới AE .

AE xem video và nhìn những thu nhập từ người dùng ở trên nền tảng nhé , xem có khoái không ..
Mỗi video kiếm 10$ - 100$ trên đầu luôn đó .
Có bro nào đã tham gia món này cho mình xin lời tư vấn và chéo kênh để AE cùng học hỏi phát triển nhé .
Video đầu tay của mình : >> Mẹo vặt hay mỗi ngày - có thể bạn chưa biết

Dưới đây là chi tiết những hình ảnh , AE tự tìm hiểu nhé , thấy khoái thì triển thôi .. biết đâu lại húp mạnh :d

Đăng nhập nhận coin mỗi ngày

nhan coin moi ngay.png

Vòng quay may mắn , mỗi ngày quay 1 lần , nhận token và coin nhé .
vong quay may man.png

Kiếm tiền từ Video , đây là món mình khoái nhất .. AE nào có kênh ngon lại húp mạnh .. Dễ hơn Youtube nhiều nhá
kiem tien video.png

Site này uy tín rồi nhưng lạ, nhiều video số like nhiều hơn lượt view là sao bạn?

Site này uy tín rồi nhưng lạ, nhiều video số like nhiều hơn lượt view là sao bạn?
có thể các bro làm lâu năm họ cheat hoặc chéo nhau ấy , mình cũng đang tìm hiểu mấy thủ thuật này .. bro nào hứng có thể tham khảo nha

xem video có tiền thì nên xem lại độ uy tín
Nó là một chế độ cộng thêm cho người dùng thôi , còn mình thấy nền tảng này họ khuyến khích mình tạo video kiểu như youtube đó , nhưng điều tuyệt vời là họ cho mình kiếm tiền ngay khi đăng video và có lượt xem , không cần chờ đến lúc bật kiếm tiền như youtube

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,338
170,461
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom