Kèo kiếm 100k dễ như ăn cháo cho ae newbie

MissYouKiss

Junior
Reactions
6
MR
0.002
Kèo ngon mở lại Event tặng thưởng từ 21/8/2020 - 27/8/2020 làm nhanh kiếm tiền mùa dịch

Giới thiệu với ae kèo tải app đăng ký bằng sđt nhận 100k đã rút thành công nhé
Yêu cầu: đăng ký bằng sđt sau đó tải app về nó sẽ cho 88k. Ae tiến hành xác minh tên thật + điền thẻ ngân hàng để nhận thanh toán (điền Số Tài Khoản ko phải số in trên thẻ, Tên chủ thẻ viết Hoa ko dấu). Sau đó làm nhiệm vụ của nó nữa là đủ 100k

Link đăng ký của tao ae thích thì ủng hộ với nhé vì vô tải xong làm nhiệm vụ có 100k rút luôn tiền về sau 12 - 24h. Còn ae nào thích làm thì mỗi ngày vô đó làm nhiệm vụ cũng có hoa hồng
Link đăng ký : https://bit.ly/3j1mc9M
Hoặc lúc đk nhập mã giới thiệu 01MAR8 cũng đc

Link nhóm zalo trao đổi thắc mắc: https://zalo. me/g/ppezgt193

Ae nào ko làm đc thì chiều tao up video hướng dẫn lên. Trong ảnh là bằng chứng thanh toán của tao và thằng bạn ngày đặt lệnh rút là 13/8/2020

Ae nào làm xong rút đc tiền thì cho tao cái feedback nhé !!

* Cách làm nhiệm vụ sau khi đã tải app:
- Quay lại trang chủ của app chọn đặt 60 đơn shopee (mất khoảng 10p), địa chỉ nhận hàng điền sao cũng được nhưng phải ở Việt Nam, số tiền đặt hàng và hoàn lại là tiền trong app nó cho mình lúc đầu, nên ae ko cần phải lo nó ship hàng đến nhà mình hay là mình bị trừ tiền nhé.
* Lưu ý:
Chương trình thưởng của nó có chút thay đổi từ tặng 88k xuống còn 68k nên ae nào đăng ký với tải app rồi thì cứ vô làm nhiệm vụ đặt xong 60 đơn rồi nạp 100k vào app sau đó rút hết lại về tài khoản ngân hàng nhé vì nó yêu cầu min pay 100k hoặc là mỗi ngày vô đặt 60 đơn shopee đến khi đủ 100k thì rút nhé

Cách nạp tiền vào ví App cho ai muốn thì nạp còn ko thì siêng tí ngày bỏ 5-10p vào làm nhiệm vụ đủ 100k rút
B1: Vào quản lý nạp tiền - chọn số tiền muốn nạp - chọn thẻ Bidv
B2: Sao chép số tài khoản nhận tiền của ông Le Hoang An
B3: Mở momo hoặc app ngân hàng lên chọn chuyển tiền cho ngân hàng BIDV dán STK đó vào tiến hành chuyển tiền - mục ghi chú chuyển tiền ghi ID ví Nasdaq trong mục Tôi (ID là số nằm dưới số điện thoại trong mục Tôi)
B4: Chụp hình lại thông tin đã chuyển tiền ở Momo hoặc app chuyển tiền
B5: Mở Nasdaq chọn Tải ảnh lên chụp màn hình chuyển khoản + ghi ID ví Nasdaq trong mục ghi chú
B6: Bấm đã thanh toán và chờ tiền nạo vào ví Nasdaq

Bằng chứng thanh toán ngày 31/8/2020:

Attachments

292.8 KB · Views: 194
    60.3 KB · Views: 113
    215.7 KB · Views: 109
    936.9 KB · Views: 106
    47 KB · Views: 103
    52.1 KB · Views: 100
    508.9 KB · Views: 93
    504.3 KB · Views: 98
Last edited:
Nhiệm vụ gì đây? Bác có hướng dẫn làm nhiệm vụ không?
Nhiệm vụ của nó là đặt 60 đơn hàng shopee. Quay ra trang chủ app là thấy. Tiền nó dùng đặt hàng và hoàn lại % là tiền của app đó nên bác yên tâm. Vô bấm Bắt đầu đặt hàng nó tự nhận đơn. Nếu quá tải bị lỗi thì bấm lại nút Bắt đầu đặt đơn, đặt đến khi đủ 60 đơn hàng chưa đầy 10p là xong nhiệm vụ. Địa chỉ điền sao cũng được nhưng ở Việt Nam

Giới thiệu với ae kèo tải app đăng ký bằng sđt nhận 100k đã rút thành công nhé
Yêu cầu: đăng ký bằng sđt sau đó tải app về nó sẽ cho 88k. Ae tiến hành xác minh tên thật + điền thẻ ngân hàng để nhận thanh toán (điền Số Tài Khoản ko phải số in trên thẻ, Tên chủ thẻ viết ko dấu). Sau đó làm nhiệm vụ của nó nữa là đủ 100k

Link đăng ký của tao ae thích thì ủng hộ với nhé vì vô tải xong làm nhiệm vụ có 100k rút luôn tiền về sau 12 - 24h. Còn ae nào thích làm thì mỗi ngày vô đó làm nhiệm vụ cũng có hoa hồng
Link đăng ký : NASDAQ:JD
Hoặc lúc đk nhập mã giới thiệu 01MAR8 cũng đc

Ae nào ko làm đc thì chiều tao up video hướng dẫn lên. Trong ảnh là bằng chứng thanh toán của tao và thằng bạn ngày đặt lệnh rút là 13/8/2020

Ae nào làm xong rút đc tiền thì cho tao cái feedback nhé !!
oh tưởng cái này bắt nạp 80k moi chơi dc b

oh tưởng cái này bắt nạp 80k moi chơi dc b
2 ngày trước mình làm là đủ 100k rút luôn còn mấy ngày sau này ko biết ae nhận được bao nhiêu. Nếu mà ko đủ 100k thì ae cứ vào làm nhiệm vụ đặt 60 đơn shopee xong thì chọn nạp 100k vào app xong rồi rút hết 1 lần về ngân hàng là đủ min pay 100k của nó

Ủa ko phải điền số thẻ hả
Số tài khoản nha mình ghi đậm rồi đấy nó ghi thế nhưng điền số tài khoản

2 ngày trước mình làm là đủ 100k rút luôn còn mấy ngày sau này ko biết ae nhận được bao nhiêu. Nếu mà ko đủ 100k thì ae cứ vào làm nhiệm vụ đặt 60 đơn shopee xong thì chọn nạp 100k vào app xong rồi rút hết 1 lần về ngân hàng là đủ min pay 100k của nó
dk xogn no cho 70k . lam tn nua b.

Cái nh phụ thuộc mình hiểu là ngân hàng mình mở thẻ cơ mà viết là vietcombank lại ko đc.

Attachments

118.8 KB · Views: 123
Cái nh phụ thuộc mình hiểu là ngân hàng mình mở thẻ cơ mà viết là vietcombank lại ko đc.
Nó báo gì nhỉ thoát ra vô nhập lại xem nhập Vietcombank xem sao

e xong 60 đơn, cả tài khoản dc 72.963
Nó mới giảm tiền thưởng hay sao ấy. Mình làm là đc tặng 88k xong đặt 60 đơn là đủ 100k mà bữa nay nó tặng người mới có 68k. Làm xong nhiệm vụ 60 đơn rồi thì nạp 100k vô app rồi rút 172k về ngân hàng lại

đặt hàng nó gửi về nhà thì bỏ mẹ
tiền nó trừ thẳng trong app rồi hoàn lại mà sợ gì nếu mà giao thì mình cũng đã thanh toán rồi bác yên tâm haha

Vãi cái tít, đọc mất thẩm mỹ quá :popo_sweat:

mod nào đi ngang edit lại tit cho phù hợp nào

Không hiểu lắm bác ơi app này sinh ra để làm gì nhỉ
app đặt đơn ảo tăng lượt uy tín cho mấy shop mới muốn bán hàng đó bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz