Airdrop Kèo Hot Trade miễn phí nhận 150 Stellar

TrungAnh1995

Senior
Reactions
81
MR
0.249
Đây là 1 website mới nó đang liên kết với rất nhiều Airdrop của Mỹ, mỗi ngày nó tạo ra các cuộc thi miễn phí cho ae kiếm điểm đổi phần thưởng

Bước 1: Truy cập vào Link Này https://goo.gl/ALfjTE ( Link nhận 4000 coin)

Bước 2: Nhấn Vào Login rồi nhấn vào Sign Up, để đăng ký tài khoản. Xong vào mail kích hoạt tài khoản

Bước 3: Đăng Nhập vào tài khoản Chọn cuộc thi Free Contest nhấn vào Join Contest để tham gia kiếm Point. Tiếp theo kéo xuống dưới chọn đại 1 Token rồi nhấn vào Buy

Bước 4 : Tiếp theo kéo xuống dưới chọn đại 1 Token rồi nhấn vào Buy Ở Amount bạn điền 10 hoặc tùy vào kinh nghiệm trade của bạn rồi nhấn Buy. Đợi 24h các bạn sẽ được thưởng 5K đến 30k Point

Ngoài ra các bạn vào mục Earn ACF Point để làm nhiệm vụ Like, share Facebook, Twitter để kiếm Point. Khi đã đủ Point đổi thưởng các bạn vào Mục Reedem để đổ 19K point lấy 10$ hoặc đổi sang Stellar, Dogger

Hướng dẫn đầy đủ https://docs.google.com/document/d/1tqQRvqtDaaeqAe8ip4OQPvPGPHg0FDUvR9p50bsHkv8

facebook.com/Mjchu1992

Last edited:
Có những bạn đăng ký KO qua Link trên thì ko nhận đc 4K poin đâu nhé, Nhiều bạn cứ inbox mình hỏi mình, mình ko trả lời hết được Xin Lỗi ạ

sao mình không thấy cái 19k point sang 10$ v bạn nhỉ, mà hnhu phải đủ cái điểm loyalty mới đc rút đúng ko, cái này có cách nào kiếm ngoài tuyển ref ko bạn

sao mình không thấy cái 19k point sang 10$ v bạn nhỉ, mà hnhu phải đủ cái điểm loyalty mới đc rút đúng ko, cái này có cách nào kiếm ngoài tuyển ref ko bạn
Trong hướng dẫn có viết đó bạn, ngoài tuyển ref thì mình trade được tặng loyalty . Còn phần đổi thưởng thì bạn trade 2, 3 cuộc thi hoàn thành nó tự cập nhât đổi stellar, dogger cho bạn

Trong hướng dẫn có viết đó bạn, ngoài tuyển ref thì mình trade được tặng loyalty . Còn phần đổi thưởng thì bạn trade 2, 3 cuộc thi hoàn thành nó tự cập nhât đổi stellar, dogger cho bạn
mà ít cuộc free quá nhở @@, thấy có 2 cái, còn lại phải up gold, mà 2 cái kia end r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom