Airdrop Centus - Keo Hot Nhận 250 XLM Hàng Tháng (Có Proof )

TrungAnh said : 1000 bonus = 1000 centus. Nhưng đổi thế nào thì anh ấy *** chỉ =))
T đang làm Hướng dẫn video rút tiền. Ko thì đợi thì lướt chỗ khác, Ăn nói cho lịch sự vào. Đé o nắc gì. M nghe câu vắng mợ thì chợ vẫn đông chưa

T đang làm Hướng dẫn video rút tiền. Ko thì đợi thì lướt chỗ khác, Ăn nói cho lịch sự vào. Đé o nắc gì. M nghe câu vắng mợ thì chợ vẫn đông chưa
=)) hôm qua đến giờ bao nhiêu người hỏi k thèm trả lời giờ còn lên giọng hài thiệt. 95 mà trẻ trâu thế cơ à :v

@TrungAnh1995 , @hoihoan97 : 2 đồng chí bình tĩnh, có j nhẹ nhàng bảo nhau, mẫu thuẫn gì gặp mặt trực triếp giải quyết cho dễ dứt điểm, chứ lời qua tiếng lại thế này bao giờ mới có hồi kết :popo_waaaht:

cái bonus bh mình mới đem đổi được vậy ad ơi
Hướng dẫn đổi đi

1. Vào Cetus.site để đổi Bonus sang Centus Token. Tỉ lệ 1 Centus = 1 Bonus
2. Để đổi được Bonus sang centus tài khoản của bạn phải hoạt động đủ 1 tháng tính từ lúc các bạn nhận được Bonus đầu tiền

@TrungAnh1995 thấy cái Blance 100$ đó để làm gì vậy bác?
100$ chỉ để tượng trưng thôi bạn, bạn hiểu đơn giản thế này thôi, nếu ai làm đúng các bước mình nói thì nó sẽ hiện 100$ là sẽ nhận đc 400 token. Còn nếu ai sai thì nó sẽ không hiện, sẽ không nhận đc 400 token

2 tuần + 1 tháng đc 400 Centus
400 Centus = 4 xlm = 0.16$
chưa đc cái bánh mì nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,817
Latest member
copaamerica2024

Most viewed of week