New kèo gần như không làm cũng có ăn, cài ứng dụng chia sẻ băng thông

treo cái ni hai phần cứng lắm , dùng lâu nó hao mòn dữ lắm

Cắm cả ngày dc trăm mb, ko ăn thua. Mà giá có 0.3$/G trong khi bọn nó cho thuê lại sock giá hơn chục $/G

nó ăn chi vào phần cứng đâu nhỉ bro
Chắc nó nghĩ là treo kiểu surf traffic hoặc torrent. Cái này chả ăn gì vào phần cứng, bọn nó lấy sock bán lại cho mấy thằng cần sock để cào, để chơi off, fake ip các kiểu thôi

nó ăn chi vào phần cứng đâu nhỉ bro
sao ko, thế cái băng thông nó lấy kiểu j nếu k qua cái máy của ông , nó phải dùng tài nguyên của ông, theo 1 cách nào đó thôi chứ làm j có chuyện ko , thấy cái cái phần mềm là nghi nghi rồi

sao ko, thế cái băng thông nó lấy kiểu j nếu k qua cái máy của ông , nó phải dùng tài nguyên của ông, theo 1 cách nào đó thôi chứ làm j có chuyện ko , thấy cái cái phần mềm là nghi nghi rồi
Cài phần mềm vào, bật task manager lên xem nó ăn bao nhiêu cpu bao nhiêu ram, thanh niên ngáo này. Cơ chế ăn sock nó chỉ cần mở port, chả tốn xíu tài nguyên máy nào

Cài phần mềm vào, bật task manager lên xem nó ăn bao nhiêu cpu bao nhiêu ram, thanh niên ngáo này. Cơ chế ăn sock nó chỉ cần mở port, chả tốn xíu tài nguyên máy nào
nó đã viết ra cái phần mềm đó thì tất nhiên nó sẽ có cách giấu chứ , mỗi lần ông mở task lên nó tự tắt sao ông biết đc , chư kể lúc cần nó biến máy ông thành máy nó để thực hiện các cuộc hack j đó thì cũng chịu , tui góp y thôi k có ý j đâu , ko cmt nữa ko lại bị kì thị haizzzzz :popo_sad: :popo_sad: :popo_sad: :popo_sad: :popo_sad: :popo_cry: :popo_cry: :popo_cry: :popo_cry: :popo_cry: :popo_cry: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender:

nó đã viết ra cái phần mềm đó thì tất nhiên nó sẽ có cách giấu chứ , mỗi lần ông mở task lên nó tự tắt sao ông biết đc , chư kể lúc cần nó biến máy ông thành máy nó để thực hiện các cuộc hack j đó thì cũng chịu , tui góp y thôi k có ý j đâu , ko cmt nữa ko lại bị kì thị haizzzzz :popo_sad: :popo_sad: :popo_sad: :popo_sad: :popo_sad: :popo_cry: :popo_cry: :popo_cry: :popo_cry: :popo_cry: :popo_cry: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender:
Nãy gỡ thì pm này của bọn luminati, tất nhiên là nó dùng ip resident của người dùng để cho bọn thuê nó hack, cheat các kiểu rồi. Nói thì nó phải đúng, chuyện nó ăn tài nguyên là ko có, nó chỉ dùng băng thông, mà nó cắn nhiều băng thông thì đã lắm tiền, đây nó cắn có tí ko bõ dính răng. Gặp phải thằng nào thuê ip để cào data thì còn kiếm tí chứ nó lấy ip đi chơi offer chơi ug thì ko ăn thua

bác nào chuột bạch ok chưa

này bao lâu mới đc 1GB nhỉ thớt
tùy mạng của mỗi người nữa, lúc mạng mẽo còn ổn định chút (chưa "đứt" cáp) thì 1 máy của mình vừa xài vừa treo đc 1gb trong khoản 2 ngày, lúc đấy rate VN mới có 0.1$/gb

giờ thì chậm hơn, nhưng vẫn tùy vào mạng (với demand), chưa tính việc có nhiều người tham gia hơn rồi thì cũng chia ra nhiều người

3 tuần trước mình treo vps rồi xài proxy mấy nước có rate cao (nên để ý ToS của vps nó có cho phép xài app như này ko) thì 1 ngày được hơn 1 gb là bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,423
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom