Ask kênh youtube Content bị chết đột tử

4 tháng 700 video , 120 ngày 700 video ====> ngày 5-6 video , chưa kể lức hứng lại up nhiều lúc úp ít =====> tk này hoạt động bất thường , khóa là đúng rồi , ko sai chút nào đâu nhé
bạn phán linh tinh, ai nói với bạn up nhiều video 1 ngày là bị chết, ytb nó ko có cái khái niệm đó đâu nha, cụ thể ở đây khả năng cao bị report thôi, đang log 10 mail 1 trình duyệt và spam video đây có bị cái gì đâu .
Google nó ko có cái khái niệm up video nhiều là nó chém đâu, nhiều lúc kênh còn ko làm gì còn ko vào còn té ngựa vô lý kìa, đơn giản nói thẳng ra 1 là nó thích 2 là bị rp thôi

bạn phán linh tinh, ai nói với bạn up nhiều video 1 ngày là bị chết, ytb nó ko có cái khái niệm đó đâu nha, cụ thể ở đây khả năng cao bị report thôi, đang log 10 mail 1 trình duyệt và spam video đây có bị cái gì đâu .
Google nó ko có cái khái niệm up video nhiều là nó chém đâu, nhiều lúc kênh còn ko làm gì còn ko vào còn té ngựa vô lý kìa, đơn giản nói thẳng ra 1 là nó thích 2 là bị rp thôi
cứ up cho nhìu vô rồi 1 ngày đệp trời nó sẽ ra đi 1 lượt nhé , nó ko kill ngay đâu mà đợi view nhiều tiền đậm nó mới cho bay , thế mới đau :) , cho chết ngay đâu có đau nhiều đâu, phải chơi đòn chí mạng
:D:D:D:D:D:D

cứ up cho nhìu vô rồi 1 ngày đệp trời nó sẽ ra đi 1 lượt nhé , nó ko kill ngay đâu mà đợi view nhiều tiền đậm nó mới cho bay , thế mới đau :) , cho chết ngay đâu có đau nhiều đâu, phải chơi đòn chí mạng
:D:D:D:D:D:D
chuyện phiếm. Phát biểu liều một ngày úp max năm mươi video
Còn die có thể do bạn không bật bảo mật bước cho gmail hoặc ảnh thu nhỏ hiểu lầm. Thẻ tab hoặc trong mô tả có nhiều câu không có nghĩa nhiều dấu phẩy quá.
Conten thì kháng mạnh vào

Còn die có thể do bạn không bật bảo mật bước cho gmail hoặc ảnh thu nhỏ hiểu lầm. Thẻ tab hoặc trong mô tả có nhiều câu không có nghĩa nhiều dấu phẩy quá.

Pro có thể share chút kn kháng dc ko, em có kênh content game mà kháng 2 tháng nay toàn nhận dc email tự động :(

Tên này cũng thuộc dạng đọc truyện spam video hàng ngày này, có chết đâu :v

Pro có thể share chút kn kháng dc ko, em có kênh content game mà kháng 2 tháng nay toàn nhận dc email tự động :(
chẳng ai pro kháng đâu bạn . Theo kinh nghiệm bạn vào phần help của kênh gửi trong đó xem thế nào . Vào group my life xin cách kháng nhé. Mình không có kinh nghiệm kháng cho mấy

Tên này cũng thuộc dạng đọc truyện spam video hàng ngày này, có chết đâu :v
Anh dạo này mất tích rùi à

Mình bỏ YTB lâu rồi giờ hỏi ngu xíu:
bây h lk Ga xong tiền lên có còn die ko ạ :d

Với lại nghe nói Gg duyệt bật kiếm tiền. Em lấy GA cũ ra Liên kết thìncos cần duyệt nữa k ak?

Thanks mọi người

Mình bỏ YTB lâu rồi giờ hỏi ngu xíu:
bây h lk Ga xong tiền lên có còn die ko ạ :d

Với lại nghe nói Gg duyệt bật kiếm tiền. Em lấy GA cũ ra Liên kết thìncos cần duyệt nữa k ak?

Thanks mọi người
vẫn die như thường, thậm chí chưa bật mà nó đã cho ngay cái email thông báo vi phạm rồi đây này. :(

Nhiều bác vẫn còn mơ hồ chữ content quá nhỉ.... mềnh cũng thế:D:D:D

gửi sp ytb-partner-sp mẫu kháng đừng lấy của ai, hãy lấy của mình tự viết ra, chụp hình ảnh, folder file ,...nói chung là quá trình làm kênh như nào, kháng nó khác mở cho bạn thôi

gửi sp ytb-partner-sp mẫu kháng đừng lấy của ai, hãy lấy của mình tự viết ra, chụp hình ảnh, folder file ,...nói chung là quá trình làm kênh như nào, kháng nó khác mở cho bạn thôi
bưũa ni no auto rep rồi :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back