Ask Kênh youtube chưa đủ đk bật kiếm tiền mà vẫn hiển thị quảng cáo nhỉ

Lâu không chơi món Youtube này
Các nhà sáng tạo chuyên nghiệp youtube cho mình hỏi:
Kênh của mình chưa đủ điều kiện bật kiếm tiền, khi xem video mà vẫn hiển thị 1-2 quảng cáo ở đầu video nhỉ?
đó là nó hiện từ cái video trước thôi , tiền đó ăn trên video trước đó bạn xem chứ k phải video của bạn nhận đc

đó là nó hiện từ cái video trước thôi , tiền đó ăn trên video trước đó bạn xem chứ k phải video của bạn nhận đc
ko phải đâu, mở trình duyệt mới dán link video đó xem là ra qc luôn ý, trước đó chưa xem cái video nào
có 1-2 qc luôn ý

ko phải đâu, mở trình duyệt mới dán link video đó xem là ra qc luôn ý, trước đó chưa xem cái video nào
có 1-2 qc luôn ý View attachment 190352
cái này là lỗi của youtube , nó hiện chồng từ mấy video trước mình coi , tiền tính cho video trước đó

Youtube giờ chính sách là hiện quảng cáo trên cả những video chưa bật kiếm tiền bác ạ, doanh thu youtube tự hưởng
Chính sách này YTB khôn vãi ra...2-3 hôm trước em check loạt email thấy nó gữi Email về chính sách mới gì đó vào 2022.

Chính sách này YTB khôn vãi ra...2-3 hôm trước em check loạt email thấy nó gữi Email về chính sách mới gì đó vào 2022.
Thì anh Google phải khôn như vậy thì người ta mới giàu chứ ..Chứ "khôn" như mấy bác, toàn làm giàu cho người ta !

Mình dùng Cốc Cốc kèm Adblock nên không thấy quảng cáo nên không biết .>Cơ mà dùng ứng dụng Youtube trên Mobile thì tý tý lại quảng cáo ! !
mình toàn triển YTB Premium Trial để đở phải chờ quảng cáo. =D

Chính sách mới nó hiển thị QC trên clip nào nó thấy hiệu quả nha. Bất kể bạn được bật kiếm tiền hay chưa. Sẵn tiện mình giới thiệu hệ thống chạy view/ tăng Sub/ Giờ xem bên mình: www.Cimibox.com
Nạp 10usd tặng 1 usd đầu tiên nha

Chính sách mới nó hiển thị QC trên clip nào nó thấy hiệu quả nha. Bất kể bạn được bật kiếm tiền hay chưa. Sẵn tiện mình giới thiệu hệ thống chạy view/ tăng Sub/ Giờ xem bên mình: www.Cimibox.com
Nạp 10usd tặng 1 usd đầu tiên nha
Bạn hạn chế comment nào cũng quảng cáo trang web riêng nhé. Dễ bị ăn banned lắm nha bạn. Bạn cứ tạo 1 topic giới thiệu dịch vụ trên diễn đàn thì tốt hơn.

MÌNH MỚI LÀM KÊNH YT ĐƯỢC 10 NGÀY TỰ DƯNG HÔM NAY VÀO UP VIDEO MỚI THẤY TỰ DƯNG CÓ QUẢNG CÁO , MẶC DỪ KÊNH CHỈ CÓ 20 SUB VÀ 100 GIỜ. KHÔNG THỂ HIỂU NỔI :oops: NÊN MÒ VÔ MMO THẤY TOPIC NÀY
làm thì chưa đâu vào đâu mà cứ ham tiền tiền , làm như video ông hay lắm k bằng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back