Ask kênh youtube bị dính video bản quyền 1 lần có tắt kiếm tiền ko

donghaict

Senior
Reactions
130
MR
0.240
Insuree Balance
0
như tiêu đề mình lấy video trên vimeo reup có chữ cco những video cho reup nhưng khi up lên youtube thì bị bản quyền. Vậy kênh mình có bị tắt kiếm tiền ko. Mình mới chơi youtube kênh cũng chưa đủ điều kiện bật kiếm tiền. Nhưng mình sợ kệnh bị dính 1 lần video bản quyền rồi thì sau này có tham gia network dc ko. Các pro youtube giúp mình với :(

kênh bị dính bản quyền thì kệ nó bạn, bạn chuyển video sang chế độ riêng tư là được chứ đừng xóa dễ bị mất uy tín, nó sẽ k tắt kiếm tiền của bạn đâu.

kênh bị dính bản quyền thì kệ nó bạn, bạn chuyển video sang chế độ riêng tư là được chứ đừng xóa dễ bị mất uy tín, nó sẽ k tắt kiếm tiền của bạn đâu.
vậy yên tâm rồi. Làm sao chuyển nó qua riêng tư vậy bạn :(

vậy yên tâm rồi. Làm sao chuyển nó qua riêng tư vậy bạn :(
vào phần quản lý video ->chọn video cần sửa -> nhấn chỉnh sửa -> rồi chọn Riêng tư. Save lại nhé

vào phần quản lý video ->chọn video cần sửa -> nhấn chỉnh sửa -> rồi chọn Riêng tư. Save lại nhé
video đó bị mất phần chỉnh sửa rồi :(

tùy loại, có loại up lên là ăn gậy luôn :) còn cậu bị bảo ăn 1 gậy rồi thì tất nhiên không vào net dc
mình up clip lên nhưng 1 thời gian sau mới bị bản quyền

bạn vào Trình quản lý video thì sẽ có thôi

:(:(:(

theo như video trong hình là video đã bị gỡ xuống khỏi youtube rồi làm sao mà chỉnh được bạn, video này dính bản quyền nặng không cứu nổi đâu và yuotube đã tự động gỡ xuống rồi nhé.

mình đã xóa clip đó rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,487
Latest member
gunnercoin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back