Kênh nhị lên đường??? Content cũng chết

Tin việt cũng từng chết 1 lần rồi, sau đó vẫn sống lại và tham gia Yeah1 luôn. Kênh Nhị này thế nào cũng được Yeah1 cho quay trở lại :)

kênh của nó cũng chiên xào đủ kiểu chứ của nó 100% đâu tin việt cũng thế toàn lẩu thập cẩm

định nghĩa content.
Và tiếp:
Tài khoản này đã bị tạm ngừng do có nhiều vi phạm hoặc vi phạm nghiêm trọng chính sách chống spam, cờ bạc, nội dung gây hiểu lầm hoặc do các vi phạm Điều khoản dịch vụ khác của YouTube.
cộng đồng mà, cộng đồng thì bay tuốt ý mà

Mà kênh này yeah1 bảo kê, e nghĩ sẽ sống lại thôi

định nghĩa content.
Và tiếp:
Tài khoản này đã bị tạm ngừng do có nhiều vi phạm hoặc vi phạm nghiêm trọng chính sách chống spam, cờ bạc, nội dung gây hiểu lầm hoặc do các vi phạm Điều khoản dịch vụ khác của YouTube.
cộng đồng mà, cộng đồng thì bay tuốt ý mà

Mà kênh này yeah1 bảo kê, e nghĩ sẽ sống lại thôi
e mong cho nó đi luôn đm nó đã xấu rồi còn chơi game show webcam đụ mọa nhìn nó bực mình còn nữa ghép tiếng nghe ngứa tai vãi cả chưởng . tóm lại video nó làm chã khoái tý gì
chã thiên vị gì nó đâu mà nhìn nó máu tức lên tộn đầu

e mong cho nó đi luôn đm nó đã xấu rồi còn chơi game show webcam đụ mọa nhìn nó bực mình còn nữa ghép tiếng nghe ngứa tai vãi cả chưởng . tóm lại video nó làm chã khoái tý gì
thế thì đừng vào kênh nó ! gato làm gì cho mệt vậy bạn

thanh nien gato chinh hiệu việt nam, chắc trong số rp có của thím này :D:D

dm!! ko xem thì đừng vào. @@

thế thì đừng vào kênh nó ! gato làm gì cho mệt vậy bạn
thanh nien gato chinh hiệu việt nam, chắc trong số rp có của thím này :D:D
dm!! ko xem thì đừng vào. @@
nó gato ấy mà, thể loại này lạ gì
:D:D lần đầu tiên được ném gạch nhưng cũng vui có cái mà tranh luận
các bác nên nhớ nó em nói em muốn . đó là ý kiến của riêng em . :rolleyes: mà ngta đưa ra toppic em ko được ý kiến sao . vui nhờ
các bác hay thấy nó tuyệt vời thì coi em chã nói vẹo gì câu cuối e có nói chã thiên vị nó rồi còn . em chã gato gì nó chã qua là ghét giọng nói của nó và cái mặt nó . :eek: nó thế đó . em ghét đó các bác làm gì dc nào

Thumnail Sex + Ảnh thumnail không liên quan gì đến video + Chèn QC 5s liền nhau ==> đi không có gì thắc mắc

:D:D lần đầu tiên được ném gạch nhưng cũng vui có cái mà tranh luận
các bác nên nhớ nó em nói em muốn . đó là ý kiến của riêng em . :rolleyes: mà ngta đưa ra toppic em ko được ý kiến sao . vui nhờ
các bác hay thấy nó tuyệt vời thì coi em chã nói vẹo gì câu cuối e có nói chã thiên vị nó rồi còn . em chã gato gì nó chã qua là ghét giọng nói của nó và cái mặt nó . :eek: nó thế đó . em ghét đó các bác làm gì dc nào
bác cho nó 1 gậy đi :D

kênh này chỉ là hàng remake , lên đường là chuyện bt , kênh này mà gọi là content thì bó tay chủ thớt

Kênh này thuộc dạng bán Content thôi ko phải Cont, với lại nói cho rỏ dù có là kênh Cont bị thánh rp vẫn té như thường, đến kênh của Đài Truyền Hình nó còn thịt được nữa là mấy cái kênh này, nhưng thịt thì thịt nếu là kênh Cont ko quy phạm gì thì cứu lại mấy hồi thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom