Spotlight Kênh content 100% nên vào nét nào nhỉ

RPM cao hay không còn tùy vào chủ đề nhé các bạn. Net nào cũng là net, cơ chế như nhau cả thôi. Cơ bản net là con GA bự chảng. Net càng đông mem thì RPM càng giảm do nó là con số lượng trung bình của tất cả quốc gia. Như quiz chẳng hạn, cpc và RPM thấp chủm. Vào TMG thì sẽ thấy RPM lên cao chót vót.

Dưới đây là hình ảnh show chút doanh thu của kênh net BBTV mình đang chơi:

https://gyazo.com/eb38346d955c9128f66d5c2c8efde002

Quan trọng vẫn là video bạn hướng đối tượng ra sao, quốc gia nào để kiếm được RPM cao nhé.
thời gian xem ít mà nhiều tiền thế bác.BBTV pay qua hình thức nào bác.và thời gian Pay trong bao lâu.e có kênh đang tính vào net mà chưa tìm được net nào ưng ý.1 kênh chơi GA 1 kênh chơi với Net xem sao :D

thời gian xem ít mà nhiều tiền thế bác.BBTV pay qua hình thức nào bác.và thời gian Pay trong bao lâu.e có kênh đang tính vào net mà chưa tìm được net nào ưng ý.1 kênh chơi GA 1 kênh chơi với Net xem sao :D

Paypal nhé bạn. Khi vào BBTV, bạn vào trang https://catalyst.viso.tv/ để tạo tài khoản. Đây là dashboard chung của hệ thống BBTV. Vào đó thiết lập hoặc thay đổi thông tin thanh toán nhé bạn.

Ai vào BBTV inbox mình gửi hợp đồng phù hợp với kênh nhé, điều kiênh nội dung content 1000 view 1 tháng nhưng với view đó chỉ ăn 60/40 thôi. Còn trên 100k view ăn chia 70/30, trên 500k view ăn chia 80/20, trên 1 triệu view 1 tháng ăn chia 90%. Hợp đồng 2 năm thông tin đến các bạn !

Ai vào BBTV inbox mình gửi hợp đồng phù hợp với kênh nhé, điều kiênh nội dung content 1000 view 1 tháng nhưng với view đó chỉ ăn 60/40 thôi. Còn trên 100k view ăn chia 70/30, trên 500k view ăn chia 80/20, trên 1 triệu view 1 tháng ăn chia 90%. Hợp đồng 2 năm thông tin đến các bạn !
khi đến mốc view là tự pm support đòi tăng % phải không?
các mốc sau tính theo tháng hay tính tổng thế bạn.

Bạn vào yeah1 đi xem mình nói có chuẩn không. Vấn đề net nào nữa bạn ah
bạn ah, vào net nó có nhiều cái lợi là khi cont của mình dính phốt ( phải là cont 100% nhé ) chỉ cần kêu sup net nó sẽ giải quyết hộ mình và nhanh hơn, chứ ko phải vào net là an toàn các ca sĩ vào net đơn giản họ có nhiều cái thu khác nữa chứ chả phải vì cái bảo vệ đó đâu, BQ họ có họ sợ gì cha con thằng nào, còn nếu BQ ko có thì net nó cũng chẳng cứu đc bạn cụ thể là thằng tinviet bán cont đó vẫn đi như thường ở yeah đó :)

RPM cao hay không còn tùy vào chủ đề nhé các bạn. Net nào cũng là net, cơ chế như nhau cả thôi. Cơ bản net là con GA bự chảng. Net càng đông mem thì RPM càng giảm do nó là con số lượng trung bình của tất cả quốc gia. Như quiz chẳng hạn, cpc và RPM thấp chủm. Vào TMG thì sẽ thấy RPM lên cao chót vót.

Dưới đây là hình ảnh show chút doanh thu của kênh net BBTV mình đang chơi:

https://gyazo.com/eb38346d955c9128f66d5c2c8efde002

Quan trọng vẫn là video bạn hướng đối tượng ra sao, quốc gia nào để kiếm được RPM cao nhé.
bạn nói vậy ko chuẩn đâu nhìu net CPM nó cao hơn hẳng đấy ko phải lý do như bạn nói đâu mà còn lý do khác nữa nhưng 1 phần cũng do chủ đề là chính

bạn ah, vào net nó có nhiều cái lợi là khi cont của mình dính phốt ( phải là cont 100% nhé ) chỉ cần kêu sup net nó sẽ giải quyết hộ mình và nhanh hơn, chứ ko phải vào net là an toàn các ca sĩ vào net đơn giản họ có nhiều cái thu khác nữa chứ chả phải vì cái bảo vệ đó đâu, BQ họ có họ sợ gì cha con thằng nào, còn nếu BQ ko có thì net nó cũng chẳng cứu đc bạn cụ thể là thằng tinviet bán cont đó vẫn đi như thường ở yeah đó :)
cái này thì chuẩn rùi còn reup thì net nào bảo vệ được bạn. Nói chung mình thích yeah1 vì nó là việt nam dễ làm việc, với lại nhiều kênh lớn vào yeah1 vì vậy vào cho nó an toàn. Ví dụ như game thì có Gametv.. còn nhiều lắm

tháng đầu có delay ko

Nếu view cao thì bạn nên vô BBTV, net này số 1 thế giới. Mình cũng đang tham gia 1 kênh

tùy vào chủ đề bạn! rpm cao hơn ga nhưng viewcuar bác bao nhiêu / tháng

Bạn cho mình xin link join BBTV nhé. Có kênh content kids tháng hơn 100k views. Cám ơn bạn

vietsub video nước ngoài là bán content phải ko các bác, nó nét nào chấp nhận thể loại này ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,216
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom