Help Kênh bị tắt kiếm tiền

YoungAdachi

Newbie
Reactions
8
MR
0.057
Mình làm mãi mới được 2 kênh, cho phép bật kiếm tiền rồi.
Nhưng vấn đề là vừa đặt QC, thì hôm sau kênh bị tắt kiếm tiền luôn :( (như hình)
Mình cũng reup thôi nhưng của bọn Tàu nên khả năng có trên youtube rất thấp ( vì toàn tiếng tàu), mà nếu thế thì đáng nhẽ phải k được duyệt chứ nhỉ?
Hay là tại voice, hay tag cấm nên bị nó quét nhỉ?
Có anh em nào biết, giải đáp không?
------------------------------------------------
Hỏi thêm : Nếu kênh được BKT kiểu này, rồi xóa hết video cũ đi rồi up loạt video mới có bị tắt kiếm tiền không nhỉ?
- Xóa hết video cũ đi rồi bán rẻ có được không nhỉ?

Attachments

50.8 KB · Views: 154
Xem đề xuất của video ý các kênh khác giống chủ đề ... nhiều kênh up cùng ko?
up sau nó hay nhiều người up là dính...
Bạn được bkt từ reup hay từ kênh đã bkt về reup ?
xóa video thì mất hết h xem.. up mới video reup kiểu đại trà thì khả năng oẳng vẫn là 90% nhé...
Bán kênh này 3l là cao

nhiều người up cùng video đó thì dính thôi bạn ơi. Nếu bạn xóa video làm lại content thì vẫn có khả năng mở lại

Kênh sử dụng lại nội dung nên việc xóa video sẽ mất giờ xem
Xóa và đăng video mới không trùng lặp sẽ giúp cho bạn có cơ hội đăng ký duyệt bkt trở lại
Chúc thành công

Xem đề xuất của video ý các kênh khác giống chủ đề ... nhiều kênh up cùng ko?
up sau nó hay nhiều người up là dính...
Bạn được bkt từ reup hay từ kênh đã bkt về reup ?
xóa video thì mất hết h xem.. up mới video reup kiểu đại trà thì khả năng oẳng vẫn là 90% nhé...
Bán kênh này 3l là cao
Có vẻ không ai up cùng, 95% là không trùng lặp
Kênh mình thì view, sub tự nhiên, nó duyệt kiếm tiền cho rồi, nhưng cứ bật kiếm $ cho đống video đấy, là hôm sau bị tắt.

Hay tại mình dùng vài từ khóa nhạy cảm giật tít trong title, để kiếm view tự nhiên nhỉ?
Chắc phải tự làm chục kênh để test tiếp vậy:(
BẠN CÓ ĐỔI liên kết với GA khác ko??
Không bạn, thường mình tạo GA mới luôn/ kênh
nhiều người up cùng video đó thì dính thôi bạn ơi. Nếu bạn xóa video làm lại content thì vẫn có khả năng mở lại
Chắc không ai giống đâu bạn, chắc do mình để tag/ title hơi nhạy cảm nên nó quét dính. Đăng lên hỏi xem có ai bị giống không thôi

Thank anh em giúp đỡ nhé

đã reup thì chấp nhận đi , đừng có rên rĩ làm gì người ta làm contetn còn chết huống hồ chi reup

kênh yếu gặp bão gg nó quét thôi chứ lý do gì :( chuyện thường ngày ở xã mà @@ .. cứ kháng mạnh vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom