Analysis Kèm và hướng dẫn newbie kiếm tiền từ forex.

cũng ủng hộ bác chủ topic nhưng nếu đã là hội thì nên biết info của nhau , tránh scam
Còn nếu như anh em còn lạ nên thử chơi trước forex ko phải là 1 sớm 1 chiều là hiểu nó, nếu mới chơi mà deposit vào số tiền lớn thì ko khác nào HYIP!!! hay bạn đang chơi BET!!!

Chơi cái này có giống chứng khoán không các anh? CHắc khó lắm...phải có đầu óc tính toán

cũng ủng hộ bác chủ topic nhưng nếu đã là hội thì nên biết info của nhau , tránh scam
Còn nếu như anh em còn lạ nên thử chơi trước forex ko phải là 1 sớm 1 chiều là hiểu nó, nếu mới chơi mà deposit vào số tiền lớn thì ko khác nào HYIP!!! hay bạn đang chơi BET!!!
Bác nhatquangnguyen choi FX mà nói scam la sao nhỉ,tiền ai nấy gữ,nằm trong tk của bác,scam là scam thế nào,bac biết chơi FX k đấy,vớ vẩn nhỉ..còn info,minh đã nói rồi,bạn nào ok,thi sẽ trực tiếp noi chuyen với nhau,chứ k có pub,như thế còn gì rõ ràng hơn không.
Còn bác noi bet la bet thế nào,hài vậy,FX depodit vào tk của bác,tôi lấy ra dc ah,bác có cách ah,chỉ tôi với..hvl
Chơi cái này có giống chứng khoán không các anh? CHắc khó lắm...phải có đầu óc tính toán
Gần như chứng,nhưng có nhiều ưu điểm hơn rất nhiều...

---------- Post added at 12:45 PM ---------- Previous post was at 12:44 PM ----------

Bác nhatquangnguyen choi FX mà nói scam la sao nhỉ,tiền ai nấy gữ,nằm trong tk của bác,scam là scam thế nào,bac biết chơi FX k đấy,vớ vẩn nhỉ..còn info,minh đã nói rồi,bạn nào ok,thi sẽ trực tiếp noi chuyen với nhau,chứ k có pub,như thế còn gì rõ ràng hơn không.
Còn bác noi bet la bet thế nào,hài vậy,FX depodit vào tk của bác,tôi lấy ra dc ah,bác có cách ah,chỉ tôi với..hvl
Gần như chứng,nhưng có nhiều ưu điểm hơn rất nhiều...

bác nói vậy là sai rồi, mình hiểu rõ bản chất FX
Bạn muốn tuyển ref thì ref invest bạn sẽ nhận dc % từ người đó
Nhận rồi nhưng bạn ko chỉ dạy người ta cách chơi , hoặc sau này người đó có vấn đề gì thì bạn làm lơ như vậy ko phải là scam thì là gì ???
Đừng bảo răng forex ko có cách scam
Có nhiều cách lắm nhưng bạn muốn thì mình nói ra đấy thôi!

bác nói vậy là sai rồi, mình hiểu rõ bản chất FX
Bạn muốn tuyển ref thì ref invest bạn sẽ nhận dc % từ người đó
Nhận rồi nhưng bạn ko chỉ dạy người ta cách chơi , hoặc sau này người đó có vấn đề gì thì bạn làm lơ như vậy ko phải là scam thì là gì ???
Đừng bảo răng forex ko có cách scam
Có nhiều cách lắm nhưng bạn muốn thì mình nói ra đấy thôi!
Thế mình có nói là phải tạo acc và deposit trc khi gặp mình ah,hả,có k...lắm lời thế>đọc lại cái topic dùm với..

@All : nếu ok thi gặp nhau noi chuyện trc để biết về nhau,và cai tiêu đề của mình là "kèm trực tiếp",chứ k phải la chat qua mạng...

Mình chỉ nhắc nhở newbie thôi, mình là mod box này nên mình phải hạn chế tối đa scam!!!
Chúng ta có thể giải quyết trên lời nói nhé nhạng, có lẽ trong lời nói của bạn hơi có bực tức thì phải ???
Với lại bạn là newbie tại site này nên mình càng phải để ý lỡ newbie bị dụ dỗ .v.v.
Mọi thứ đều có thể xảy ra, 1 newbie và 1 người đáng tin cậy trong forum này thì bạn nghĩ ai sẽ nghe lời bạn ???
Cảm ơn!!! Mong bạn đừng vì lời góp ý của mình mà bực tức trong lòng nếu bạn có lòng tốt giúp đỡ mọi người mình rất hoan nghênh !!
Thân!

Nếu tiền đầu tư khoảng 50$ thì em cũng muốn tham gia. Nhưng 300$-500$ thì.... Anh em ở trên này ai rành tiếng anh với hiểu về forex có thể vào mấy cái forum PTP để kiếm vốn. Có mấy forum 1 post là từ 0.2$-0.3$ đấy. Ráng 1 ngày post cho nhiều vào thì khoảng 2,3 tháng sau là có đủ tiền nhập hội rồi. Còn muốn biết tên 4rum thì cứ pm Meo nha. Để về search lại đã hehe.

Mình chỉ nhắc nhở newbie thôi, mình là mod box này nên mình phải hạn chế tối đa scam!!!
Chúng ta có thể giải quyết trên lời nói nhé nhạng, có lẽ trong lời nói của bạn hơi có bực tức thì phải ???
Với lại bạn là newbie tại site này nên mình càng phải để ý lỡ newbie bị dụ dỗ .v.v.
Mọi thứ đều có thể xảy ra, 1 newbie và 1 người đáng tin cậy trong forum này thì bạn nghĩ ai sẽ nghe lời bạn ???
Cảm ơn!!! Mong bạn đừng vì lời góp ý của mình mà bực tức trong lòng nếu bạn có lòng tốt giúp đỡ mọi người mình rất hoan nghênh !!
Thân!
Đã chấp nhận hường dẫn và kèm trực tiếp rồi mà còn nói thế thì k còn gì là rõ ràng hơn. Mod bảo hiểu rỏ bản chất FX mà bảo là rè invest là mình nhận dc %..vl wa..k cần trade hả :)) trang đó la trang nào thế Mod..Còn chuyện newbie hay Người đáng tin cậy như Mod đây k quan trọng, Smod,Admin con đi scam huống gì Mod,cai nick màu thì là gì chứ :). con người gặp nhau giao tiếp tin tưởng nhau hay k mới la quan trọng,chứ đem cai nick màu ra mà hù ai :))
Minh cung đã nói rỏ la sẽ hướng dẫn và kèm trực tiếp mà Mod cứ dìm mãi thế thi cũng chán......
chán hẳn.tiếc rằng mình là newbi
:d
Nếu tiền đầu tư khoảng 50$ thì em cũng muốn tham gia. Nhưng 300$-500$ thì.... Anh em ở trên này ai rành tiếng anh với hiểu về forex có thể vào mấy cái forum PTP để kiếm vốn. Có mấy forum 1 post là từ 0.2$-0.3$ đấy. Ráng 1 ngày post cho nhiều vào thì khoảng 2,3 tháng sau là có đủ tiền nhập hội rồi. Còn muốn biết tên 4rum thì cứ pm Meo nha. Để về search lại đã hehe.
Mình cũng nghĩ số đó tối thiểu là kiếm tiền đc luôn trên sự hướng dẫn trực tiếp,chứ it wa chơi vẩn ok,nhung gọi la kiem tiền thì khó...thân

thôi tùy bác nghĩ sao là riêng bác, chúc bác đắt khách nếu bác ko vừa lòng thì mình có thể del các post mình và bác nói ở đây!
Thân!

thôi tùy bác nghĩ sao là riêng bác, chúc bác đắt khách nếu bác ko vừa lòng thì mình có thể del các post mình và bác nói ở đây!
Thân!

bỏ 300>500$ thì cũng chịu roài máu liều hohoooooo

có 27$ ap, khi nào bác mở nhóm dưới 100$ thì pm em với nha. yh: hoangtusaobangvh2005

E có 5$ :)), nhưng có 1k$ virtual,e muốn hiểu rõ trước khi xài thử tiền thiệt :(, khi nào hẹn bác dịp cafe hen.yahoo e hoang1213

Mình thiếu 1 điều kiện đó là ko thể liều vốn 300$ đc hjx

Tên chủ threat lạ nhỉ :p Tui tưởng phải GOT PAID chứ. Sao lại là Get Paid đc :p

ui trời cần nhiều vốn thế nhỉ, thảo nào FX ít người chơi, lằm ăn thật sự chứ chả chơi, đành gom vốn chờ thời vậy, trong lúc đó học và trade sàn tiền ảo vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom