Analysis Kèm và hướng dẫn newbie kiếm tiền từ forex.

Reactions
0
MR
0.000
Nói là Hội nghe ghê ghê nhưng nói Nhóm thấy nhẹ hơn :D

Vào luôn,không dài dòng...sau 1 thời gian tìm hiểu Forex la gì,chơi như thế nào,làm sao chơi,làm sao kiếm tiền từ Forex (FX),thường là newbie thì gặp nhiều điều bất lợi như không hiểu FX la gì,k có vốn => mất tự tin với FX,còn với 1 pro đã tìm hiểu FX và có vốn trade thì không nói nữa rồi ( thắng thua có cả).Nay mình mở topic này trên tinh thần nhận và hướng dẫn,kèm newbie có thể "kiếm tiền" được với FX, "kiếm tiền" được khác với thành công với FX nha, thành công là phải 1 quá trình không ngừng học hỏi và tìm hiểu,và còn tùy người định nghĩa từ "thành công" nữa :)

Kiếm tiền từ FX là 1 chuyện khó mà không khó.Mình sẽ kèm trực tiếp và trao đổi,bàn luận, giải thích...những gì mình biết mình sẽ chia chia hết.Bạn có thắc mắc tại sao mình làm điều này ? Mục đích của mình là phát triển một môi trường nhóm thông tin,cùng trao đổi bàn luận,là cách để nắm bắt thông tin nhanh nhất(1 người tìm thông tin không bằng 10 người và nhìu hơn) và thứ hai là những người mình nhận kèm và hướng dẫn thuộc Group của mình (Refer). Nói đến Refer mọi người sẽ nghĩ mình quảng cáo lấy refer nhỉ :D rồi sau đó sống chết mặc bay hả :D hahaha...không ..không...Bạn nhìn tiêu đề Topic kìa : kèm và hường dẫn trực tiếp( có thể la mình chưa giỏi,chưa thành công,vì mình chua kiếm dc nhìu ) nhưng cũng đã kiếm được từ FX.

OK,bạn nào cảm thấy thích thú với FX nào...ghi danh nào..
Điều kiện :
*Newbie ( có thể củ,nhưng chưa tìm ra hướng)
*Biết hoặc chưa biết FX
*Sống tại HCM ( có 1 laptop thì tốt quá,sẽ train ở cafe ) và đang sống ở HCM để mình có thể làm việc trực tiếp.
*Vốn 300$>500$
( với mục đích kiếm tiền được luôn trong lúc tìm hiểu,real trên acc.
Với FX muốn kiếm tiền,bạn cần 1 chút đầu tư,bạn muốn 30$,50$,100$ hay nhiều hơn...còn tùy vào đầu tư của bạn.

Và cuối cùng là những newbie nào thỏa điều kiện trên và có hứng thú kiếm tiền từ FX thì ghi danh :
Hiện tại mình chỉ nhận đúng 10 bạn,ghi danh bên dưới theo mẫu :

Tên :
Nick yahoo :
Nick 4rum :
Biết FX chưa,Tìm Hiểu FX chưa : ( mình nc qua sẽ biết :)) )

Tạm thời là như vậy,có gì thay đổi mình sẽ cập nhật sau,mình sẽ xét 10 người đủ điều kiện đầu tiên và mình sẽ cập nhật danh sách hàng ngày, đủ 10 người thỏa điều kiện sẽ bắt đầu.

Thân chào !
p/s: mình chưa để thông tin liên lạc,tránh trường hợp mọi người hỏi lung tung(mọi thông tin cần thiết mình ghi cả ra rồi), đủ sẽ bắt đầu và mình sẽ liên lạc cho cả nhóm.

Last edited by a moderator:
Củng muốn tìm hỉu Forex...Tất cả đều có cả chỉ mỗi không có vốn =.=... ;)

em có 0.3$ tham gia được không :D

@minhsang,Prosperlong
uhm,để kiếm được tiền,cần 1 chut đầu tư bạn ah :)

---------- Post added at 05:39 PM ---------- Previous post was at 05:37 PM ----------

cố gắng thêm đê hehe
Newbie thì sao có vốn nhìu vậy ;)) đành ngó ngừi ta chơi vậy ;))

Vốn đâu rà mà tới mấy trăm $ chứ !

Vốn đâu rà mà tới mấy trăm $ chứ !

Thank bạn,đó cũng là điều kiện tối thiểu để mình hướng dẩn kiếm tiền luôn,và có thể nói là kiếm ăn được.Nếu sau 1 thờ gian minh xem xet,nếu mem cho là vốn nhiều thì chắc la mình chuyển qua hướng dẫn bên nhóm vốn thấp <100$.Vi hiện tai mình đang hướng dẫn bên nhóm vốn 300>500,nên nếu được sẽ tiện cho viec hướng dẫn chung nhóm :)

Đang chờ có người lập hội ở Hà nội ;)

thank bạn,bạn co thể cho minh cai yahoo,sẽ lien lạc vơi bạn :)

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:40 PM ----------

Up cho hội nào! Em chỉ đủ tiu chuẩn: Newbie :D

sẽ có hội newbie tập tành,nhưng sẽ bằng real luôn hehe

Đầu tư 1 ít vào mà chơi. Không dạn thì tốt nhất đừng lao đầu ra gió !

mình nghĩ đầu tư một ít mới có ăn từ FX,chứ lăn lộn mãi cái demo thật sự mà nói bạn k thể có cảm giác mà rút ra kinh nghiệm cho bản thân,có sóng gió mơi có ngày vinh quang mà :)

up thì up lun này :))
mà minh có vài $ lẻ không biết tham gia được không :binhsua57:

Mình có thằng bạn chơi forex có cần đầu tư gì đâu nó được bonus 100$ lúc mới chơi giờ mới rút 800 ra đi Nha Trang đó thôi . Theo mình thì các bạn cứ chơi demo hay bonus cứ đánh thoải mái đi sai rồi rút kinh nghiệm chứ forex không thể nói học trong vài ngày là bạn có thể ra chiến trường đâu :))

Muốn học mà ko đủ nhiều điều kiện quá => rớt ngay từ vòng nộp đơn

Chơi cái này lãi được bao nhiêu phần trăm.
Với vài trăm $ đầu tư vào PTC cũng kiếm được chút rồi mà.
Nếu lãi cao thì theo.

up thì up lun này :))
mà minh có vài $ lẻ không biết tham gia được không :binhsua57:
:D :d ghi danh đê,mình sắp xếp
Mình có thằng bạn chơi forex có cần đầu tư gì đâu nó được bonus 100$ lúc mới chơi giờ mới rút 800 ra đi Nha Trang đó thôi . Theo mình thì các bạn cứ chơi demo hay bonus cứ đánh thoải mái đi sai rồi rút kinh nghiệm chứ forex không thể nói học trong vài ngày là bạn có thể ra chiến trường đâu :))
Trường hợp này là gôd đó,site bonus thì có,nhưng mà với tiền bonus thì dành để tập tành kinh nghiệm,rút được cũng khó,nếu ai chơi được như bạn cậu thì tốt quá :d

Muốn học mà ko đủ nhiều điều kiện quá => rớt ngay từ vòng nộp đơn
:D :D
Chơi cái này lãi được bao nhiêu phần trăm.
Với vài trăm $ đầu tư vào PTC cũng kiếm được chút rồi mà.
Nếu lãi cao thì theo.
Chút theo bạn là bao nhiu nào,bạn muốn 10$,20$,30$ hay 50$.... 1 ngày :d vậy bao nhiu gọi là chút :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom