• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Kaspersky Internet Security 2014 - nhà nhà sử dụng.

Status
Not open for further replies.

wanttoberich

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Hic, hiện mình đang có số lượng lớn key kis 2014 (work cho cả 2013), xài được cho cả Mac và Windows, loại 3PC-1year 3PC-2year. Do trục trặc kỹ thuật nên tất cả các key đều bị active vào cuối tháng 3 vừa rồi, nhìn mà nản, thôi ôm hết cũng không được gì, nay bán tống bán tháo cho anh em xài cho lap yêu thêm secure chút chút.
Giá cả thì : ( 2 dĩa cơm sườn )

Kaspersky Internet Security 2014 (Windows và MAC)

3PC - 1 Year (đã bắt đầu tính ngày từ cuối tháng 3/2014 vừa rồi ) : 70k VND
3PC - 2 Year (đã bắt đầu tính ngày từ cuối tháng 3/2014 vừa rồi ) : 120k VND
Bác nào muốn hốt sll thì cứ contact qua YM.

Bảo hành fulltime hoặc trả lại tiền nếu key die.

Tất cả mọi giao dịch mình sẽ thông qua trung gian.
Ps: Mình sử dụng dịch vụ trung gian của bạn ZzhoangdungzZ có nick là linhdung1991, các cậu muốn loại nào cứ contact pay cho bạn đó rồi send mail qua mình, mình sẽ send key, thanks all.
Nick này mình mới reg, chẳng biết mua Bảo Hiểm như thế nào, mod nào đi ngagn qua cho mình xin cái link hỗ trợ mình mua bảo hiểm nick với.

Cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm.

Last edited:
Để khai trương gian hàng thì mình free đợt 1 " 5 key kis 2014 3PC - 1 Year như trên" cho 5 bạn reply topic này đầu tiên, nhớ để email để mình gởi key tới.
Trân trọng.

Để khai trương gian hàng thì mình free đợt 1 " 5 key kis 2014 3PC - 1 Year như trên" cho 5 bạn reply topic này đầu tiên, nhớ để email để mình gởi key tới.
Trân trọng.
Khai Trương Đắc Khách nhé Thớt
[email protected]

Trục trặc cái gì?
Bản chất KEY KIS sau khi purchased sẽ tự động Active sau 1 tháng . Sau khi mua thì người ta nhắc nhở mình phải dùng trong 1 tháng mà.
Hàng này nhảy cái chắc rồi ^^ ... Chất lượng random ....

Trục trặc cái gì?
Bản chất KEY KIS sau khi purchased sẽ tự động Active sau 1 tháng . Sau khi mua thì người ta nhắc nhở mình phải dùng trong 1 tháng mà.
Hàng này nhảy cái chắc rồi ^^ ... Chất lượng random ....

Thank bạn, cái bản chất gì đó thì mình chịu rồi, mình không có làm việc trong Kis nên mình bó tay, có sao mình rao vậy thôi, key thì do site nó tự active luôn :(

Mình đã gởi key cho 5 bạn để lại mail đầu tiên rồi đó, nếu được các bạn cho mình xin cái pics active license kis2014 với, thanks tất cả.

Chúc thớt đông khách, sẽ ủng hộ thớt 3PC/Yeah!

1 slot với thread :D

đã kích hoạt thành công thank thớt.

up giúp. vừa nhận 1 key ngon lành :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member