• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Kaspersky Internet Security 2014 - nhà nhà sử dụng.

Status
Not open for further replies.
Tiếc quá, vừa tậu con BKAV Pro gùi hic hic... :oops:

Thui úp cho cậu Thread nhanh hết hàng ;)

Hic, hiện mình đang có số lượng lớn key kis 2014 (work cho cả 2013), xài được cho cả Mac và Windows, loại 3PC-1year 3PC-2year. Do trục trặc kỹ thuật nên tất cả các key đều bị active vào cuối tháng 3 vừa rồi, nhìn mà nản, thôi ôm hết cũng không được gì, nay bán tống bán tháo cho anh em xài cho lap yêu thêm secure chút chút.
Giá cả thì : ( 2 dĩa cơm sườn )

Kaspersky Internet Security 2014 (Windows và MAC)

3PC - 1 Year (đã bắt đầu tính ngày từ cuối tháng 3/2014 vừa rồi ) : 70k VND
3PC - 2 Year (đã bắt đầu tính ngày từ cuối tháng 3/2014 vừa rồi ) : 120k VND
Bác nào muốn hốt sll thì cứ contact qua YM.

Bảo hành fulltime hoặc trả lại tiền nếu key die.

Tất cả mọi giao dịch mình sẽ thông qua trung gian.
Nick này mình mới reg, chẳng biết mua Bảo Hiểm như thế nào, mod nào đi ngagn qua cho mình xin cái link hỗ trợ mình mua bảo hiểm nick với.

Cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm.
Bán cho 1 key 3PCs 1 năm nhé bạn! Send key + tk thanh toán qua yahoo hoặc inbox mình nhé!

Đã nhận 1 key cuối cùng trong 5 sờ lót :D , qua trung gian ok hoặc nếu còn nhiều key nên bán rẻ hơn nữa đê chắc là sạch sẽ đấy , chủ bài cho hỏi key inbox tớ đấy cài cho mấy máy đấy :D

Tờ nhờ nick ZzhoanghungzZ của mmo4me làm dịch vụ trung gian để dảm bảo an toàn cho mọi người, bạn nào muốn mua thì pay qua dịch vụ trung gian này nhé. Thank all

Key của bạn là loại 3pc-1year đó, bạn cứ cài trên 3 devices vô tư.

Tiếc quá, vừa tậu con BKAV Pro gùi hic hic... :oops:

Thui úp cho cậu Thread nhanh hết hàng ;)

Bị Quảng Nổ nó lừa à? Chắc đc luyện cài lại máy với ghost lại win liên tọi :confused:

Bị Quảng Nổ nó lừa à? Chắc đc luyện cài lại máy với ghost lại win liên tọi :confused:
Chả ai lừa cả, với lại mới cài BKAV từ 4/4 nên chưa biết thể nào :D
ông nam tước ko chơi Bkav đâu
Anh đang dùng BKAV Pro đấy em ợ... cơ mà em nói cậu thread tặng anh 1 bộ đê nào hehehe :p

New day new day ^^

tớ lấy 1 key 3pc 1 year, inbox số tk vietcombank t chuyển tiền luôn, khỏi trung gian

Up up cho anh em nào cần, anh em pay qua trung gian xong cứ quăng mail vào Ym tớ sẽ gởi liền nhé.

Bán cho tôi 1 cái, nhưng không biết chuyển tiền vào tk nào đây ?
TK của trung gian hoặc chủ thớt là thế nào ?

Up up cho anh em nào cần, anh em pay qua trung gian xong cứ quăng mail vào Ym tớ sẽ gởi liền nhé.

Contact YM tớ nhé cậu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,306
170,437
Latest member
1Vincent02

Most viewed of week