Help JSS- Tặng miễn phí kế hoạch đầu tư cho những bạn chưa biết.

kothekoco5

Newbie
Reactions
390
MR
0.000
Trang này, mình chắc mọi người ai cũng biết.

Tình hình là thế này, có một số bạn đã và đang chuẩn bị đầu tư vào thằng này, nhưng còn phân vân liệu ko biết nên đầu tư bao nhiêu và chiến thuật đầu tư như thế nào cho hợp lí, nói chung là còn rất mơ hồ.
Hôm nay, mình sẽ cung cấp cho các bạn 1 bảng Excel chi tiết về kế hoạch đầu tư cho thằng này trong 375 ngày. Hi vọng, sẽ giúp cho các bạn có chiến thuật đầu tư hợp lí thu về lợi nhuận cao.

*Hướng dẫn:
_Đầu tiên, bạn nhập số tiền muốn đầu tư vào ô đỏ. Ở đây, mình lấy ví dụ là đầu tư 200$.

_Khi bạn nhập số tiền rồi, nó sẽ tự tính tài khoản của bạn trong 375 ngày (theo cơ chế cứ 40$ nó sẽ tự động mua 4 position cho bạn)

_Nhìn vào bảng trên, sau 375 ngày ta sẽ có tổng cộng tài khoản là 6600$ (quá tuyệt phải ko)
_Nhưng đấy chưa là tất cả đâu, mình sẽ chia sẽ cho các bạn một chiến thuật đầu tư để sau 375 ngày bạn sẽ có tổng cộng tài khoản gấp mấy lần ở trên.
_Vẫn ví dụ với 200$ như trên, cứ đủ 10$ bạn lại mua 1 position, đừng chờ đủ 40$ mua 4 position để điền ma trận, ko dễ ăn đâu ( Sau này tài khoản $ lớn rồi thì mình có thể chơi theo kiểu này)

_Vậy là sau 37 ngày mình đã có 40 position, gấp đôi lúc đầu là 20.
_Từ ngày 38 đền ngày 75 bạn ko cần phải mua thêm position làm gì nữa. Cứ ngồi ko hưởng lời, với 40 position mỗi ngày sẽ bơm vào tài khoản của bạn 8$.

_Nhìn vào bảng trên đến ngày 76, tài khoản của bạn là 315$ (150%), ngoài ra bạn còn được lời 20 position để tái đầu tư.
_Đấy là một số chia sẽ của mình, dĩ nhiên là các bạn sẽ có những chiến thuật khác hợp lí hơn thì vẫn có thể áp dụng.

*Lưu ý:
_Do ko thể post trực tiếp bảng Excel lên diễn đàn được, nên nếu bạn nào cần vui lòng để lại địa chỉ Email, mình sẽ gửi qua cho các bạn.

_Nếu các bạn thấy bài viết hữu ích,xin vui lòng cho mình chữ Thanks.

cách bạn cũng hay
mình dự định boot mãi khi nào đạt 20~30$/ngày đây
vẫn đang chạy vốn buf thẳng từ từ khỏi chờ lâu ^^

maimaimottinhyeu_18_1 send cho mình

Xin lỗi các bạn, giờ này mình mới đi làm về.
Đã gửi cho các bạn, từ starhn trở lên trên.
Chúc các bạn thành công.

---------- Post added at 11:43 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

maimaimottinhyeu_18_1 send cho mình
Bạn xài gmail hay yahoo.
Mình nói để lại địa chỉ email mà, chứ đâu phải nick.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back