Ít người biết - Chơi game được nhận lãi TRX , WIN , BTT hàng ngày

hoangacsc

Junior
Reactions
15
MR
0.050
Chắc các bạn đều biết nền tảng game blockchain trực tuyến lớn nhất thế giới là Wink (token WIN) đã list trên sàn Binance. Sau đây mình giới thiệu cách vừa được chơi game giải trí vừa dc nhận lãi hàng ngày , bạn nào hứng thú thì đăng ký 1 tài khoản chơi nhé, rất dễ dàng ko phải kyc hay làm bất cứ gì , bạn chỉ cần làm 2 bước sau là đã chơi dc

Tải ứng dụng Tronlink chạy trên google extension tại đây Link tải TRONLINK - ví blockchain hỗ trợ TRX , BTT , WIN và các token trên hệ sinh thái TRON .. tạo 1 ví TRX sau đó chuyển TRX hoặc , BTT , WIN vào. ( bạn có thể tạo nhiều ví tùy theo sở thích của bạn )

Mở trang web WINK : https://www.wink.org. là nó tự động kết nối với TRONLINK .

Sau khi mở trang web xong chọn loại trò chơi mà bạn thích , mình thì đang chơi các trò trong E- gaming

Trong E-gaming có các trò là DICE, MOON , RING , DUEL , hình dưới là trò chơi DICE , mỗi lần chơi tối thiểu là 10 TRX , bạn cũng có thể chọn chơi bằng WIN, BTT ( đều có trên BINANCE )

Và thế là chơi giải trí và cách kiếm tiền ở đây như sau :

1. Nếu bạn có WIN ở sàn BINANCE thì hãy chuyển vào ví TRONLINK sau đó chọn ở trang web của WINK bạn chọn Windrops rồi freeze nó lại để nhận lãi hàng ngày bằng TRX và BTT. Trung bình 1 triệu WIN ( 140 $ = 3tr VND ) bạn nhận dc khoảng 30 TRX 1 ngày, càng nhiều WIN thì bạn nhận càng nhiều TRX. Sơ sơ tính nếu bạn có 10 triệu WIN thì 1 tháng cũng kiếm dc khoảng 50-60$, chưa kể lấy lãi đó mua WIN đắp thêm vào thì thành lãi kép . Quá ngon .

Lãi TRX , WIN, BTT sẽ tự động chuyển vào ví TRONLINK của bạn sau mỗi 24h hàng ngày, bạn ko phải làm gì cả.

Bấm vào Windrops ở trên đầu trang web sẽ ra hình như bên dưới :

2. Nếu bạn chơi trò chơi , nó sẽ cho bạn DICE , bạn dùng DICE đó freeze lại và cũng nhận dc TRX , BTT hàng ngày . Quá ngon

Bấm vào DICEdrops ở trên đầu trang web sẽ ra hình như bên dưới :

Hết , rất đơn giản và có thể chơi , giải trí bất kỳ lúc nào bạn muốn

Tóm lại chỉ cần 2 bước để chơi giải trí mà còn dc tiền lãi :

1. Tải ứng dụng Tronlink tại đây Link tải TRONLINK

2. Mở trang web WINK : https://www.wink.org. và chơi game

Chúc các bạn thành công và may mắn

Thank thớt, nghiên cứu ngay mới được :popo_big_smile:
Thời buổi giáp hạt mà 1 tháng kiếm đều 50-60$ cũng ấm rồi, hơn lãi ngân hàng thì cứ chiến thôi , chưa kể giá WIN , TRX đang đáy khi lên giá nữa thì ấm no hạnh phúc kkkk

Thời buổi giáp hạt mà 1 tháng kiếm đều 50-60$ cũng ấm rồi, hơn lãi ngân hàng thì cứ chiến thôi , chưa kể giá WIN , TRX đang đáy khi lên giá nữa thì ấm no hạnh phúc kkkk
Vốn tầm 10tr win là bằng lương đi làm công ty rồi :popo_beauty:

Vốn tầm 10tr win là bằng lương đi làm công ty rồi :popo_beauty:

vấn đề là mình bỏ vào đó 1 lần 10 tr WIN rồi lấy lãi hàng tháng , lãi cao hơn lãi ngân hàng . Hoặc mình có thể bỏ mỗi tháng 1 ít một để nâng tích lũy lên . Hoặc lấy lãi TRX cứ 10 ngày lại rút ra sàn bán đổi lấy WIN rồi lại đưa WIN vào freeze thì lãi mẹ đẻ lãi con .

Hôm qua ai mua WIN , TRX để chơi game thì lãi kép cmnr . :popo_big_smile:

Lại sắp dc nhận TRX

Chỉ cần 2 bước để chơi giải trí mà còn dc tiền lãi :

1. Tải ứng dụng Tronlink tại đây Link tải TRONLINK , chuyển TRX , WIN vào ví

Ngon, cảm ơn thớt đã chia sẻ

Bỏ 10 tr thì tháng được mấy bác? Bao nhiêu thì hồi vốn?

Bỏ 10 tr thì tháng được mấy bác? Bao nhiêu thì hồi vốn?

Mình bỏ 10tr VND cách nay mấy ngày mua dc 4tr WIN ( giờ lên giá rồi , giờ chắc mua dc khoảng hơn 3tr WIN ) , mỗi ngày dc 80 TRX . 1 tháng 30x 80 = 2400 TRX . Giá TRX bây giờ đang là 0.02$ . 2400 TRX x0.02 = khoảng 48 - 50$ = 1,1tr VND . Tính ra bác cần khoảng 9 tháng để hồi vốn.

Mình thì tính hàng tháng dc 50$ đó lại mua WIN bỏ vào freeze tiếp thì lãi TRX sẽ tăng lên, hồi vốn nhanh hơn .

Mình bỏ 10tr VND cách nay mấy ngày mua dc 4tr WIN ( giờ lên giá rồi , giờ chắc mua dc khoảng hơn 3tr WIN ) , mỗi ngày dc 80 TRX . 1 tháng 30x 80 = 2400 TRX . Giá TRX bây giờ đang là 0.02$ . 2400 TRX x0.02 = khoảng 48 - 50$ = 1,1tr VND . Tính ra bác cần khoảng 9 tháng để hồi vốn.

Mình thì tính hàng tháng dc 50$ đó lại mua WIN bỏ vào freeze tiếp thì lãi TRX sẽ tăng lên, hồi vốn nhanh hơn .
Thớt cho mình hỏi là nếu cần mình có thể Unfreeze để rút WIN đc ko nhỉ

Thớt cho mình hỏi là nếu cần mình có thể Unfreeze để rút WIN đc ko nhỉ

Unfreeze trong vòng 3 ngày là rút dc nhé bạn.

Sương sương giải trí từ sáng đến giờ :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Cách chơi an toàn và thắng nhiều nhưng phải biết kiềm chế :

Chọn chơi roll over trên 4 .

Cược 1 lần 100 TRX đổ lại, nhỏ nhất 10TRX.

Mỗi ngày chơi 20 lần rồi nghỉ , hôm sau chơi tiếp.

Bạn đọc kỹ bài đầu tiên của mình ở trên ạ, khi bạn chơi game = TRX , WIN thì sẽ dc DICE - sau đó freeze DICE cũng dc nhận TRX, WIN hàng ngày đó ạ
thì mấy kiểu này giống lending vậy thôi, lúc giá nó sập cho phát thì lại mất cả tiền lẫn công sức

thì mấy kiểu này giống lending vậy thôi, lúc giá nó sập cho phát thì lại mất cả tiền lẫn công sức

Cuộc chơi luôn rủi ro và có 2 mặt của nó mà bác, hihi . Được cái dự án này dc a SUN , CZ bảo kê cũng đỡ lo. Mà giá WIN , TRX hiện tại đang đáy nên cũng ko sợ lắm. Có lãi hàng ngày đút túi là ngon rồi. Cày air, bounty sml cũng ko bằng đâu :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom