ipuservices.com - 50$ - Ego, WU, PZ... - Ref Back 50%

kentmonh

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Insuree Balance
0
Đây là 1 chương trình chia sẻ sức mạnh máy tính
Phần mềm chỉ hoạt động khi máy tính không dùng đến

1. Thu nhập không giới hạn:
Thu nhập tiềm năng của bạn là tỷ lệ thuận với sức mạnh máy tính có sẵn của bạn - sức mạnh máy tính được tính toán sử dụng các yếu tố như loại vi xử lý, RAM, GPU (nếu có), tốc độ kết nối, và % thời gian trực tuyến. Hiện nay thu nhập giới hạn là 2$/1 ngày. Tuy nhiên thu nhập của bạn là không giới hạn nếu bạn tìm kiếm được nhiều thành viên tham gia dưới sự giới thiệu của bạn

2. Sử dụng chương trình này làm giảm hiệu suất của máy tính của tôi?
TUYỆT ĐỐI KHÔNG. Như tên của nó, phần mềm này chỉ hoạt động khi máy tính không dùng đến. Khi bạn đang sử dụng máy tính của bạn, quá trình có một chỗ ngồi trở lại và chờ đợi cho thời gian nhàn rỗi. Đây là tất cả thực hiện tự động.

3. Tôi có thể cài đặt các quá trình trên nhiều máy tính?
Tất nhiên - bạn có thể cài đặt các quá trình trên nhiều máy tính khác nhau như bạn muốn.
KHÔNG - nếu bạn cài đặt nhiều tài khoản trên một máy (VirtualBox, Sanboxie, vv) Chúng tôi sẽ biết, bạn sẽ bị bắt, và tài khoản của bạn sẽ bị hủy bỏ và chỉ IP của bạn sẽ bị cấm. Quy tắc rất đơn giản - "Một máy tính, một cài đặt"

4. Bạn có thực sự hiển thị báo cáo tài chính của bạn?
Có hoàn toàn! Chúng tôi tin tưởng khẩu hiệu của chúng tôi - "Tính xác thực và trách nhiệm qua độ trong suốt". Bạn đang tin tưởng chúng tôi, vì vậy chúng tôi chia sẻ mọi thứ với bạn. Sẽ không bao giờ có một câu hỏi về nơi mà tiền đến từ hoặc nơi nó đi.

5. Làm thế nào để được trả tiền?
Bạn có thể được thanh toán bằng PayPal, Payza, EgoPay, AlertPay, GreenDot MoneyPak, Western Union, tra hoặc Money Order. Mọi chi phí liên quan đến phương thức thanh toán bạn chọn được sinh ra bởi bạn. Thanh toán tối thiểu là $ 50USD

6. $ 50?? Tại sao một thanh toán tối thiểu cao vậy?
Hãy suy nghĩ về nó - với, nói, 200.000 người tham gia và thanh toán tối thiểu của một buck, 90% thời gian của chúng tôi sẽ được chi phối các khoản thanh toán cho các thành viên của chúng tôi. Nó là một mô hình kinh doanh kém. Thêm vào đó, một thanh toán tối thiểu lớn hơn thúc đẩy một cam kết dài hạn cho dự án. Chúng tôi mua và bán hiệu suất máy tính, chúng tôi không phải là một bộ xử lý thanh toán.

7. Với tối thiểu là 50 $ rút ra, bao nhiêu ngày nó sẽ đưa tôi lên tới 50?
Đó là hoàn toàn phụ thuộc vào sức mạnh máy tính của máy tính mà quá trình được cài đặt trên, nhưng chúng tôi dự đoán bất cứ nơi nào từ 12 ngày đến bao giờ.

8. Tôi có phải mua Theard như một số chương trình
Không - Là một thành viên tiêu chuẩn, bạn không bao giờ phải trả tiền cho bất cứ điều gì - chúng tôi trả tiền cho bạn. Nếu bạn muốn nâng cấp lên một tài khoản quản lý khu vực hoặc Phòng, có lệ phí hàng năm tham gia - nhưng tiềm năng thu nhập tăng lên đáng kể.

9. Chương trình giới thiệu và hệ thống thành viên

Marketing / Earning
Standard Account Regional Account Division Account
Download/Run Processor $ .01- $ 2.00 Daily $ .01- $ 2.00 Daily $ .01- $ 2.00 Daily
Downline - Layer 1 1% 5% 10%
Downline - Layer 2 0% 1% 5%
Downline - Layer 3 0% 0% 1%
Refer A Division Account $ 1 $ 10 $ 50
Refer A Regional Account $ 1 $ 5 $ 25
Buy/Sell Referrals no YES YES
Advertising Compensation no 25% 25%
FREE WebPage no no YES
LLC Income - Ownership no no YES

Đăng ký http://www.ipuservices.com/user/signup/?referred_by=IPU093650

gúm cạnh tranh à

đợi ipus 50$ rút về cho các bạn xem nhé