Suggest [Introduction] BlueStacks Manager - Free RRS tool for offer

Hiểu tool của bạn rồi, cái khác ở đây chính là Tool của bạn không phải công cụ backup & restore, mà là tạo các profile cho BS. Chính xác là bạn thay đổi đường dẫn data BS cho mỗi 1 profile được tạo ra. Nó giống BSTweak thôi, cũng profile đc, Thanks bạn!
BSTweak à? Mình có nghe nói qua. Nhiều chức năng nhưng thiết kế thì thảm họa :D
Xem Youtube có bạn bán giá $100 với phần mềm đó :D

BSTweak à? Mình có nghe nói qua. Nhiều chức năng nhưng thiết kế thì thảm họa :D
Xem Youtube có bạn bán giá $100 với phần mềm đó :D
bstweaker hoàn toàn miễn phí, mấy bạn mod lại nên bán giá cao thôi :D mình vẫn dùng rrs thông thường, file backup không vượt quá 1GB, backup chỉ mất khoảng 3s (chắc do máy :oops:) mình cũng hiểu về cách thức mà tool bạn hoạt động rồi, dù sao vẫn tks bạn vì làm tool hoàn toàn miễn phí cho mọi người :D

bstweaker hoàn toàn miễn phí, mấy bạn mod lại nên bán giá cao thôi :D mình vẫn dùng rrs thông thường, file backup không vượt quá 1GB, backup chỉ mất khoảng 3s (chắc do máy :oops:) mình cũng hiểu về cách thức mà tool bạn hoạt động rồi, dù sao vẫn tks bạn vì làm tool hoàn toàn miễn phí cho mọi người :D
Backup mất 3s hả. Cậu chia sẻ phần mềm đấy cho mọi người đi. Tool mình backup mất 30s lâu quá :D

Backup mất 3s hả. Cậu chia sẻ phần mềm đấy cho mọi người đi. Tool mình backup mất 30s lâu quá :D
chắc họ xài ssd
chuẩn ạ :oops: thực tế là ssd để cài win thôi, lưu file trong hdd bình thường. dữ liệu được chép từ ssd qua hdd tuy không được max nhưng vẫn rất nhanh. ổ ssd bây giờ cũng tầm 1tr5 2tr là xài ổn rồi mà :D

chuẩn ạ :oops: thực tế là ssd để cài win thôi, lưu file trong hdd bình thường. dữ liệu được chép từ ssd qua hdd tuy không được max nhưng vẫn rất nhanh. ổ ssd bây giờ cũng tầm 1tr5 2tr là xài ổn rồi mà :D
Đâu phải ai cũng có điều kiện để mua SSD đâu bạn.

Đâu phải ai cũng có điều kiện để mua SSD đâu bạn.
mình có nói bên trên là do máy mình rồi, chứ mình không có ý gì khác, với lại mình cũng tks bạn vì đã giúp mọi người đấy thôi :D thực tế 100$ mua SSD với nhiều bạn đang làm admin thì là vấn đề nhỏ thôi, mình chỉ có thêm một gợi ý đó là dùng ssd để cài win, còn rrs để bên hdd thì tốc độ cũng cải thiện rất đáng kể

bạn share tớ source code đc ko ?

Đã update thành viên team BSM, bây giờ các bạn có thể check out được rồi.

P/s: Bạn mmonew là ai nhỉ?

Mình toàn xài file bat, hơi bất tiện tí nhưng tốc độ thì chỉ bao lẹ chỉ tầm chục giây
Góp ý tý với ai xài các tool rrs ( ko biết tool bsm này ntn) thì nên để tool và thư mục backup ở ổ C ( chung ổ vs data bs mặc định ) thì sẽ copy nhanh hơn.

Mình toàn xài file bat, hơi bất tiện tí nhưng tốc độ thì chỉ bao lẹ chỉ tầm chục giây
Góp ý tý với ai xài các tool rrs ( ko biết tool bsm này ntn) thì nên để tool và thư mục backup ở ổ C ( chung ổ vs data bs mặc định ) thì sẽ copy nhanh hơn.
Thường thì các tool có thể cấu hình thư mục lưu trữ được.
Copy bằng file batch cũng không ảnh hưởng nhiều đến thời gian. Quan trọng là tốc độ ổ cứng và dung lượng data thôi

bác add mình vào nhé, mới follow
Mình add cậu vào rồi. Cậu check out source code về vá lỗi tiếp đi nhé.
Build x86 không tự động tạo thư mục gây ra lỗi.

à cậu add facebook để mình thêm vào dev team nhé.

BSM 15.7.27:

Bản cập nhật này đã fix được các lỗi sau đây:
- Tạo backup rất nhanh nhưng chỉ chứa toàn thư mục rỗng
- Vá lỗi CLR03r (lỗi null reference exception đối với các máy chạy BlueStack bản cũ)
- Lỗi không chạy được BlueStacks (yêu cầu các bạn chạy dưới quyền Administrator)

Link download:
https://drive.google.com/file/d/0B0wzoeMP9eKwVEp3MDVtcERxU1E/view?usp=sharing

Mình chưa quét virus, các bạn down về và quét lại giúp mình.

THanks bác,2 hôm nay mình đang bận chút, để mai bắt đầu
Chủ yếu là vá lỗi. Mà up bản vá từ hôm qua rồi chưa thấy ai phàn nàn gì :D
Còn đợt tới sẽ nghĩ ra vài tính năng khác tích hợp thêm.

Chủ yếu là vá lỗi. Mà up bản vá từ hôm qua rồi chưa thấy ai phàn nàn gì :D
Còn đợt tới sẽ nghĩ ra vài tính năng khác tích hợp thêm.
Mình ko hiẻu sao mở cả 3 laptop lên, mở lên là bị thế này....!!! FIX giúp mình với....!! hoặc cho mình xin yahoo..Thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom