SCAM Information Technology Naos Ltd - it-naos.com

Status
Not open for further replies.

VietNamHYIP

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
It- naos ( online 9 days ). ---- SCAM--- 26.01.2016

Deposit $10 and you can withdraw 13%/1 days for 10 days.
Auto pay and instant payment.

Site được cộng đồng talkgold đánh giá khá cao và sẽ là điểm nhấn đáng chú ý nhất tháng 1.
Thanh toán tự động và ngay lập tức.
Min đầu tư 10$. Tự động chọn gói đầu tư khi deposit.

Link đăng kí có Ref: ( Scam ).
Link không Rè ( Scam )
Ref back 70%.

Kế hoạch đầu tư :

ROI 130%-13% for 1 day on 10 days.
4.5% every 12 hours for 20 days.
2.08% every 6 hours for 30 days.

Cổng thanh toán :

Perfect Money : Bitcoin : Payeer : OKpay.

Hãy cân nhắc cẩn thận trước khi đầu tư. Chúc các bạn chơi sớm và hạ cánh an toàn.

Last edited:
Site này làm gì có thanh toán tự động đâu?

Post bài để link rút gọn gì vậy bạn!

It- naos ( online 5 days ).

Deposit $10 and you can withdraw 13%/1 days for 10 days.
Auto pay and instant payment.

Site được cộng đồng talkgold đánh giá khá cao và sẽ là điểm nhấn đáng chú ý nhất tháng 1.
Thanh toán tự động và ngay lập tức.
Min đầu tư 10$. Tự động chọn gói đầu tư khi deposit.

Link đăng kí: (https://goo.gl/o9UpGD ).

Ref back 70%.

Kế hoạch đầu tư :

ROI 130%-13% for 1 day on 10 days.
4.5% every 12 hours for 20 days.
2.08% every 6 hours for 30 days.

Cổng thanh toán :

Perfect Money : Bitcoin : Payeer : OKpay.

Hãy cân nhắc cẩn thận trước khi đầu tự. Chúc các bạn chơi sớm và hạ cánh an toàn.

Proof deposit:

Paying : instant - 20.01.2016

Received Payment 2.00 USD from account U10782924 to account U10264224. Batch: 117021141. Memo: API Payment. Invoice 2746, MrLye.

Paying : instant - 21.01.2016

Received Payment 2.8 USD from account U10782924 to account U10264224. Batch: 117073288. Memo: API Payment. Invoice 3255, MrLye.

Paying : instant - 22.01.2016

Receive Received Payment 2.00 USD from account U10782924 to account U10264224. Batch: 117206234. Memo: API Payment. Invoice 4675, MrLye.

Site này làm gì có thanh toán tự động đâu?

Post bài để link rút gọn gì vậy bạn!
Thanh toán tự động ở đây để phân biệt với thanh toán manual nhé bạn
Chứ không phải là bạn cài đặt min thanh toán xong nó tự chuyển cho bạn.

Link rút gọn này là của google, cả thế giới nó cho phép được dán trên tất cả các site, blog, mạng xã hội... Mình nghĩ là mình không vi phạm nội quy nhé.

Chúc các bạn chơi sớm và hạ cánh an toàn, đừng đầu tư nếu nó không nằm trong khả năng của các bạn.

Thanh toán tự động ở đây để phân biệt với thanh toán manual nhé bạn
Chứ không phải là bạn cài đặt min thanh toán xong nó tự chuyển cho bạn.

Link rút gọn này là của google, cả thế giới nó cho phép được dán trên tất cả các site, blog, mạng xã hội... Mình nghĩ là mình không vi phạm nội quy nhé.

Chúc các bạn chơi sớm và hạ cánh an toàn, đừng đầu tư nếu nó không nằm trong khả năng của các bạn.
Các site HYIP có 3 chế độ thanh toán:
Manual: Thanh toán bằng tay, member bấm lệnh rút tiền rồi đợi Admin pay tay
Instant: Thanh toán ngay lập tức, member bấm lệnh rút tiền và site pay ngay lập tức, Admin không phải can thiệp vào
Autopay: Thanh toán tự động, member không cần login vào bấm lệnh rút tiền và site tự động thanh toán khi hết plan, tiền sẽ tự động về tài khoản.
=> Vì vậy để phân biệt thanh toán manual thì bạn nói thanh toán instant chứ không thể nói thanh toán tự động.

Về việc để link rút gọn, ở đâu cho phép thì mặc kệ, Quốc có Quốc pháp, Gia có Gia quy và bạn post bài trong 4rum phải tuân thủ các quy định của 4rum. Đọc kỹ nội quy trước khi post bài ở đây: http://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/

7. Không được sử dụng các dịch vụ ẩn Link, rút gọn Link, ...

Last edited:
Các site HYIP có 3 chế độ thanh toán:
Manual: Thanh toán bằng tay, member bấm lệnh rút tiền rồi đợi Admin pay tay
Instant: Thanh toán ngay lập tức, member bấm lệnh rút tiền và site pay ngay lập tức, Admin không phải can thiệp vào
Autopay: Thanh toán tự động, member không cần login vào bấm lệnh rút tiền và site tự động thanh toán khi hết plan, tiền sẽ tự động về tài khoản.
=> Vì vậy để phân biệt thanh toán manual thì bạn nói thanh toán instant chứ không thể nói thanh toán tự động.

Về việc để link rút gọn, ở đâu cho phép thì mặc kệ, Quốc có Quốc pháp, Gia có Gia quy và bạn post bài trong 4rum phải tuân thủ các quy định của 4rum. Đọc kỹ nội quy trước khi post bài ở đây: http://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/

@kimlong88, @xetang

OK, mình thay đổi lại link.
Còn về vấn đề mà bạn đang thể hiện trình độ hiểu biết ấy,mình ko muốn tranh luận nhé.

Last edited:
OK, mình thay đổi lại link.
Còn về vấn đề và bạn đang thể hiện trình độ hiểu biết ấy,mình ko muốn tranh luận nhé.
Tất cả vì ngôi nhà chung mmo4me. Hãy post bài kèm với trách nhiệm của bản thân với bài post của mình.

Mình không thể hiện trình độ gì ở đây hết, trong này có rất nhiều pro, mình chỉ là hạt cát trên sa mạc. Mọi góp ý cũng chỉ mang tính chất xây dựng!

Tham gia thì mình đã tham gia rồi:
The amount of 1.3 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U10782924->Uxxxx. Memo: API Payment. Invoice 4908. Date: 16:44 21.01.16. Batch: 117224531.

Tuyệt vời ông mặt trời.

Đây là lần đầu tiên vào diễn đàn của Việt Nam, post bài lần đầu như vậy là khá rồi, hi.

HYIP mà ông nào ông ấy vỗ ngực bảo tôi là pro ấy thì ông ấy là hạng bét.

Tất cả monitor thế giờ đều khuyên các tín đồ của mình bởi 1 câu thành ngữ

Do Not Invest If You Can not Afford To Loose

Last edited:
Về thuật ngữ mình dùng mình theo bọn tây thôi còn chưa hiểu cộng đồng mình định nghĩa nó như nào
- Auto pay
- Auto Withdraw
Lên mình mới nói là mình không muốn tranh luận.

Hàng ngày đến giờ chia lãi, site sẽ tự động gửi mail báo về cho mình.

Hello, MrLye!

You will accrued 1.3 USD PerfectMoney from deposit #275

Paying : instant - 22.01.2016 - Lần 2 : Thanh toán tiền bonus.

Received Payment 1.4 USD from account U10782924. Memo: API Payment. Invoice 5810, MrLye.

Hàng về
The amount of 1.3 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U10782924->U9949951. Memo: API Payment. Invoice 7281, profitx.. Date: 05:56 23.01.16. Batch: 117416412.

Paying 23.01.2016

Received Payment 1.3 USD from account U10782924 to account U10264224. Batch: 117423266. Memo: API Payment. Invoice 7391, MrLye.

Đánh dấu mốc 1000 member sau 5 ngày hoạt động, trong hôm nay và ngày mai sẽ khuyến mại bonus 12 % . Mọi người nhanh tay đăng kí để được hưởng rcb 70% nhé.

Được phép nập nhiều acc trên cùng 1 máy tính và IP với điều kiện các acc đó không được Ref cho nhau nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week