InfinityBux - Site uy tín từ rất lâu - Bonus $0.04 - Cần Ref vô hạn - Thanh toán hằng tuần!

congvt06

Senior
Reactions
184
MR
0.000
.....Tình hình là pay toàn gặp pending. Mọi người ngừng chiến nhé!!

New update: (Các bạn vui lòng theo dõi thường xuyên để cập nhật tin tức mới)
* 15/11: Cập nhật thêm proof instantly thứ 2.
* 16/11: Chuyển B.nus nóng sang Bn "nguội". Các bạn xem chi tiết ở dưới.
* 17/11: RB lần 2 & Bn cho các mem mới.
* 24/11: Cập nhật proof mới.
* 25/11: Đã RB lần 3 & Bn cho các mem mới.
* 30/11: Cập nhật tin mới tại #89.
* 3/12: Cập nhật proof mới.
* 5/12: Paid qua LR sẽ tạm thời thu fee 10% (đây là tỉ lệ chênh lệch, do hệ thống chỉ cho cash qua AP).

Sau một thời gian khá vật vã với công việc, nay mình đã quay lại với PTC, up MAX site InfinityBux và mong muốn một số lượng Ref không giới hạn!

Chắc các AE trong giới PTC không ai không biết site này. Tính đến nay admin của hệ thống này vẫn rất uy tín. Vì thế, mong được mọi người ủng hộ. Những bạn đã từng reg trước đây nhưng bỏ lâu không chiến thì hãy reg nick mới & chiến cùng mình nhé. Đừng bỏ uổng 1 site uy tín như thế ;-)

Link đăng ký:

Các bạn vui lòng vào web của mình MMO.cunglamviec.com
rồi click lên Banner InfinityBux để đăng ký.
(Do một số lý do nên các admin PTC ngày nay không cho để link trực tiếp, mọi người thông cảm nhé!)

Mẫu đăng ký:
+ Username ID & Time đăng ký:
Các bạn click vào Account, sau đó copy thông tin ở phần Your details.
+ PP/LR nhận B.nus và RB (Lưu ý: Các bạn sẽ chịu fee 10% nếu nhận bằng LR nhé. Như vậy là tương đương tỉ giá LR với AP, do hệ thống hiện giờ chỉ cho cash qua AP).

Chế độ Bn và RB:
(Hoàn toàn tự động không cần proof hay yêu cầu gì cả)

+ Refback 700% số tiền mình nhận được (chỉ áp dụng cho các Ref
Free). RB vào thứ 5 hàng tuần.
+ B.nus $0.04 sau khi đăng ký & click hết ads của 2 ngày. Bn sẽ được gửi chung vào lần RB đầu tiên của các bạn (T5 hàng tuần). Nếu bạn đăng ký trong ngày Thứ 5 thì bn & rb đầu tiên của bạn dĩ nhiên sẽ là T5 tiếp theo.
Do số $ nhận được từ ref giảm xuống buộc mình phải thay đổi chính sách như trên. AE thông cảm nhé! Mà mình nghĩ.. quan trọng là các bạn được Bn & Rb đầy đủ chứ đâu cần phải gấp gáp đúng hok nè ;)

**Tinh thần hợp tác lâu dài, anh em cùng ủng hộ nhé!

PROOF 1:

PROOF 2:
(14/11/2011)

PROOF 3:
(23/11/2011)

PROOF 4: (3/12/2011)

Last edited by a moderator:
up cho bạn. vì ngại chơi thằng này. nó làm mình mất cả trì lẫn chải. 15 DR + gần 50$, chưa thu hồi vốn :))

up lay thank...

Ông bạn này thời gian trước thấy cũng uy tín lắm. Bạn nào chưa chơi thì vào ủng hộ đi!

ủng hộ sự uy tín .

up ho bac da choi site nay mat rui
Dù sao cũng Cảm ơn bạn đã quan tâm :)

---------- Post added at 06:40 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

up cho bạn. vì ngại chơi thằng này. nó làm mình mất cả trì lẫn chải. 15 DR + gần 50$, chưa thu hồi vốn :))
Có thể tâm sự anh em biết không? Bạn bị mất cái đợt nó Blacklist VN hay sao??

Username tranngoctuan
Registered Today, 05:48

LR: chữ ký
bn và rb chung cho đỡ tốn fee nhé bạn
OK, mình sẽ Bn + RB vào thứ 5. Bạn cố gắng click hết ads mỗi ngày nhé. Mình thấy hôm nay bạn vẫn chưa click hết. Đặc biệt là các ads $0.01

đã reg:
Username nha233
Registered Today, 05:56
PP: [email protected]
Thanh Cong, you have sent $0.04 USD to xuan thu nguyen thi.
Hợp tác lâu dài bạn nhé!

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

Hôm nay ngừng tuyển ref để giới hạn lại số lượng. Ngày mai ủng hộ tiếp nhé các bạn. Thanks mọi người, đang tiến hành Bonus..

Ủng hộ chủ pic ngày mới:

Username chuki
Registered Today, 21:14
Country [Viet Nam] Viet Nam

LR: U5343114
Mình không thấy thời gian bạn đã cung cấp. Kiểm tra lại giùm mình xem bạn có đăng ký dưới link mình không nhé!

refef mình thấy là congvt006 mà
Đúng rồi. congvt006 là mình đó bạn, vì cách đây lâu lắm rồi mình đã từng reg 1 nick nhưng không nhớ mail & pass nữa :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,955
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week