Waiting for Answer Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.

keyzvn

Junior
Reactions
32
MR
0.005
Insuree Balance
0
Đã giải quyết xong ! Close

Last edited by a moderator:
Mod ơi , vụ này xử lý sao cho mình xin ý kiến ???

Bạn @InfiniteWarez đang online, mời bạn vào trả lời cho bạn keyzvn về cách khắc phục tool hoặc hướng thoả thuận khác nhé

Bạn @InfiniteWarez đã xem topic rồi trả lời cho chủ thớt nha. Sau 24h ko có câu trả lời thì baned forever

Tớ giao tool cho bạn này vào ngày 9/9, việc kiểm tra tool đã chạy tốt và đã nhận hàng. Sang ngày 10/9 do tớ nhận được thông báo nhà trường chấm lại điểm một môn học làm tớ rớt và không ra trường được. Nên hôm đó tớ không online và sáng ngày hôm sau 11/9 tớ đi vũng tàu chơi cho xả stress, tớ ở vũng tàu 2 ngày là 12/9 và 13/9, sáng ngày 14/9 tớ từ vũng tàu đi về và ngày 15/9 tớ bắt đầu làm việc lại. Trong quá trình sửa tool thì bạn trên cứ buzz yahoo,nên tớ quyết định offline yahoo làm việc, những vấn đề dễ thì mình làm rất nhanh, nhưng thứ khó hơn thì cần time giải quyết. Tới ngày 17/9 tớ làm xong, lên yahoo lại để giao tool thì mình bị chửi, vì bực mình nên mình đã xóa và không giao tool. Mọi việc đều có log yahoo rõ ràng, 2 hình dưới mình chụp ảnh minh họa lúc giao tool và lúc ăn chửi.

Nếu việc bị ăn chửi mà vẫn phải vui vẻ giao hàng mà các bạn coi là bình thường thì tớ sẽ refund lại cho bạn trên.
Chờ mod giải quyết

vụ nghỉ từ 10/9 -hết 14/9 có vẻ cậu ko thông báo cho thớt ?

Cau
Thớt nói chuyện có vẻ không được lịch sự lắm :)
xin lỗi chứ nói chuyện với 1 người im ru k thèm trả lời mình ngày này qua ngày nọ thì hỏi cậu có bức xúc không ? Mình nhắn tin không thấy trả lời thì mình buzz , ví dụ bạn đó nt vẫn đang sửa chữa thì mình đâu có khùng lên , cứ im ru , tool thì chưa sửa xong mà đã đi chơi vũng tàu , rồi công việc của mình bị tạm hoãn thì hỏi coi cái thái độ làm việc của bạn ấy có được không ? bạn ấy không tôn trọng công việc người khác thì lấy lý do gì mà mình phải tôn trọng bạn ấy , bây giờ mình cần làm tool chứ không cần refund đâu nhé . Ý kiến mình đã nêu ra rồi , nếu cậu thực hiện được thì tớ gỡ cái report này ra , còn ko thì nói luôn ở đây nhé để biết mà tính tiếp :) .

Last edited:
Cái này theo mình 2 bạn nên ra ngoài yh tự thỏa thuận với nhau thì hay hơn. Dù gì thì giờ cũng đã liên lạc dc với nhau rồi!

Ra ngoài yahoo thì nó ko trả lời MOD bình ơi , thằng này nó ngộ vậy đó , đã report lên đây mà vẫn chưa ăn thua với nó nữa là . :rolleyes:

Bạn @InfiniteWarez nên trả lời yahoo, giao tôl đã chỉnh sửa, mọi chuyện êm đẹp, bạn cũng có lỗi do không trả lời thớt là đang sửa tool nên thớt bức xúc, còn thớt ko nên chửi tục như thế mất tình cảm mỹ quan lắm. Như vậy bạn @InfiniteWarez giao tool đã sửa nhé, topic có vẻ close lại được rồi :)

Bạn @InfiniteWarez nên trả lời yahoo, giao tôl đã chỉnh sửa, mọi chuyện êm đẹp, bạn cũng có lỗi do không trả lời thớt là đang sửa tool nên thớt bức xúc, còn thớt ko nên chửi tục như thế mất tình cảm mỹ quan lắm. Như vậy bạn @InfiniteWarez giao tool đã sửa nhé, topic có vẻ close lại được rồi :)
bạn thớt bình tĩnh tý đi , b InfiniteWarez sửa tôol rồi giao cho khách đi b chứ việc chờ tool kiểu đó cũng mệt lắm b à , mình hiểu cảm giác của thớt

Xin lỗi mình ko muốn chửi thề như vậy đâu , nếu gặp ở ngoài là mình cho nó ăn Đấm luôn rồi , tính từ lúc tool bị lỗi là ngày 9/9 , ngày mình chửi thề là ngày 17/9 ..... cũng 8 ngày rồi chứ đâu phải 1~2 ngày là mình chửi kiểu đó đâu , mình cũng biết văn hóa là như thế nào mà :eek: nhưng cái thể loại này là cho ra đảo chơi chung với khỉ là được rồi . làm việc rất rất rất rất thiếu trách nhiệm .

Post thì post cho nó hết thông tin nha Thằng Ku @InfiniteWarez , sáng ngày 22/9 mình đã pm xin lỗi vì chửi thề nó , mà mãi cho đến 5 giờ chiều ngày 24/9 nó ko thèm trả lời mình ..... hỏi các bác coi có nóng tính lần 2 ko ????????? :mad:

công việc là công việc , cho dù anh có ko thích tôi thì cũng phải hoàn thành công việc rồi muốn đường ai nấy đi cũng được, làm ra làm mà chơi thì ra chơi , mà có xin lỗi chứ người như anh thì tôi cũng ko dám đặt hàng lần nữa o_O rất thiếu trách nhiệm , tool chưa sửa xong mà anh đã đi chơi vũng tàu 2 , 3 ngày rồi mới về sữa :eek: . Ố ố la la , thế thì 2 , 3 con vps thuê cả mấy chục $ của mình nằm không chờ bạn 1 tháng à ????

Thôi không tranh cãi nữa , giờ mình cho cậu 2 lựa chọn :

1) Làm tool cho hoàn chỉnh rồi gửi cho tôi > tôi check ok rồi tôi gỡ bài report này ra > rồi sau đó tôi sẽ vứt cái tool này vào sọt rác =) , vì xin lỗi mình đã nhờ người khác code xong tool đó rồi đợt cậu có mà chết đói à :eek: . nhưng làm thế cho bỏ ghét ấy mà :cool: chứ giờ dùng tool cậu có mà keyloger hay vírrus à đâu có dại :rolleyes:

2) Bị Band account và không được tham gia mmo4me.com nữa vì vi phạm vào quy tắc ko tôn trọng khách hàng của diễn đàn mmo4me :(

Rồi miễn bình luận tranh cãi gì thêm nhé , Cho cậu 24 tiếng để lựa chọn , nếu sau 24 tiếng cậu không trả lời thì mình sẽ nhờ MOD ban nick cậu , nếu cậu lập nick mới thì mình sẽ kêu Mod Ban tiếp . Thế thôi không nói gì nhiều để tránh làm loãn Fourm , vì còn nhiều bài report khác nữa . Thân chào :)

@InfiniteWarez

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back