SCAM Income-finance - Income-finance.com

Status
Not open for further replies.

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site Nga mới ra lò, đầy đủ SSL, DDos, Licensed, hy vọng sống lâu:

CÁC CHƯƠNG TRÌNH ĐẦU TƯ
106% - 125% sau 1 ngày
Plan Spent Amount ($) Profit (%)
Plan 1 $10 - $399 106.00
Plan 2 $400 - $3,000 109.00
Plan 3 $3,000 - $100,000 125.00

118% - 180% sau 3 ngày
Plan 1 $10 - $399 118.00
Plan 2 $400 - $3,000 120.00
Plan 3 $3,000 - $50,000 180.00

200% - 1000% sau 15 ngày
Plan 1 $10 - $3,999 200.00
Plan 2 $4,000 - $50,000 1000.00

VIP 10% hourly for 12 hours
Plan Spent Amount ($) Hourly Profit (%)
Plan 1 $300 - $4,000 9.50
Plan 2 $4,000 - $50,000 14.50

SSL Encryption
DDos Protection
Check GoldCoders' HYIP Manager License

income-finance.com - Licensed
Thanh toán: Instant
Chấp nhận: PM, EG

Deposit:

THAM GIA KIẾM TIỀN Ở ĐÂY

Last edited:

stockwinner

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Hết sức cẩn thận với site này. dep mà ko có withdrawal thì xong nhé. đặc biệt site nga . run 2 ngày ma chưa có payout ? số tiền dep?
nhìn giống site thằng secureround.com nhé chỉ có dep mà ko rút đấy.

Hết sức cẩn thận với site này. dep mà ko có withdrawal thì xong nhé. đặc biệt site nga . run 2 ngày ma chưa có payout ? số tiền dep?

Thằng này mới mà bạn, bạn lấy thông tin ở đâu vậy? (chạy 2 ngày? -> mới chạy 2 giờ), hosting của nó cũng đâu phải hàng rẻ tiền đâu, hy vọng không cam 0 ngày!!!!!!!!!!!!

lelen

Hero
Reactions
315
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Toàn thấy dep 23 thì đã làm gì có withdrawal

Đã lên tầu

Chắc cậu đấy đang cố gắng spam thôi, các topic khác cũng vậy mà, có kiểm tra site trước khi post đâu

mình ko spam đâu bạn mình thấy giống secureround thì nói thôi ban vào website xem kỹ nhé . mình có chup hình phần statistics rồi đấy ? Hy vọng bạn đúng để ko mất tiền

mình ko spam đâu bạn mình thấy giống secureround thì nói thôi ban vào website xem kỹ nhé . mình có chup hình phần statistics rồi đấy ? Hy vọng bạn đúng để ko mất tiền

Không vấn đề gì, hai thằng này cũng sử dụng dịch vụ khác nhau mà. Bạn đã kiểm tra hết tất cả chưa? mà thôi cũng không cần bàn tán thêm nữa, hy vọng mình đúng, để mai xem tình hình thế nào đã!!!!!!!!!!!!

Để kiểm tra bạn đừng chỉ nhìn vào thống kê trên site chứ, nó chẳng nói nên điều gì cả, hôm nay nó bắt đầu launch, có lẽ admin lười chưa kiểm tra kỹ ngày chạy và plan thôi, hy vọng nó sống tốt là ok!!!!!!!!!!!
Bạn nói vậy thì ko đúng rồi . website được thiết kế để mọi người nhìn vào invest mà bạn nói đừng nhìn vào thống kê chứ theo bạn thì nhìn vào cái gì để invest ? một site có goldcoders mà làm ko cẩn thận thì có nên xem xét để invest ? đây là ý kiếm mình . Mình ko có ý xấu gì đâu. Hy vọng bạn đúng

Kiểm tra site thì có nhiều cách để kiểm tra lắm, nếu chơi lâu năm, không ai người ta chú ý đến thống kê trên site đâu, nếu chú ý thì chỉ chú ý đến Investors, Deposit và Withdraw, còn về thời gian, hầu hết nên kiểm tra thông qua monitor, AHM và nhiều thứ khác nữa. Site mà mà bạn nói với site này rất khác biệt nhé, nó rẻ tiền mà nhiều người bảo nó là site của Việt Nam đấy, cậu lấy căn cứ đâu mà bảo nó là site nga và quy đồng với site này????????????????

Kiểm tra site thì có nhiều cách để kiểm tra lắm, nếu chơi lâu năm, không ai người ta chú ý đến thống kê trên site đâu, nếu chú ý thì chỉ chú ý đến Investors, Deposit và Withdraw, còn về thời gian, hầu hết nên kiểm tra thông qua monitor, AHM và nhiều thứ khác nữa. Site mà mà bạn nói với site này rất khác biệt nhé, nó rẻ tiền mà nhiều người bảo nó là site của Việt Nam đấy, cậu lấy căn cứ đâu mà bảo nó là site nga và quy đồng với site này????????????????

cái này cũng từ kinh nghiệm mà ra thôi cũng mất tiền nên rút kinh nghiệm thôi bạn à . minitor cũng chỉ là một phần để xem nó thế nào cho quyết định của mình mà cũng chính monitor là ngưởi hại mình đấy bạn. tụi nó giờ fafe investor kinh lắm bạn xem kỹ giờ dep của monitor đi sắp xếp ko đúng trật tự giờ dep.
Thôi mình cũng ko tranh cãi nữa đâu . Rất hy vọng bạn đúng mình sai . Chúc bạn thắng lợi.

Đây không phải là tranh cãi, bạn góp ý cũng tốt thôi, từ đầu tháng tới giờ tớ dính 3 quả cam rồi, mà toàn cam 0 ngày, cũng đau phết, hy vọng thằng này không phải như vậy, mà mình thấy hầu hết những site từ Nga mà có plan tương tự, tỷ lệ cam 0 ngày là rất thấp, hy vọng thằng này có thể trả tốt trong vài ngày!!!!!!!!!!!!!!!

karenshii

Senior
Reactions
178
MR
2.032
post dep proof trên mmg4.ru từ đời nào rồi, giờ mới post lên mmo4 vậy huynh! ^^
Mà hình như site vẫn chưa hoàn chỉnh lắm nhỉ? admin hơi vội, cái caculator profit bị sai, dep 10$ được 20,6$ @@, lại thêm cái plan 12 hourly nữa.

Chỉ hi vọng site post bên mmo4me đừng 0 day chứ k a e mất lòng tin vào HYIP. Site này chắc sẽ về đc. Yên tâm đê :D

Hầu hết những topic của mình từ đầu tháng tới giờ, rất ít thằng scam 0 ngày, chỉ bị 2 phát vào đầu tháng, còn lại đều sống rất tốt, hy vọng thằng này cũng là tương tự, trước tiên mong cho em nó qua được ngày đầu tiên!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,489
177,018
Latest member
viva88sldk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week