Matrix IMAP - IMAPrevshare.com. HOT REVSHARE ROI 130%. Ad pack 10$. PM, BTC, PZ, STP, PE..

Status
Not open for further replies.
Bác ơi, lãi ngày ở đâu sao không thấy đề cập bác nhỉ? chỉ biết ROI 130% thôi mà k biết lãi ngày thì sao tính được ngày pack hết hạn ạ?
Lãi ngày hôm nãy hiện khoảng 4% bạn nhé!

Bác ơi, lãi ngày ở đâu sao không thấy đề cập bác nhỉ? chỉ biết ROI 130% thôi mà k biết lãi ngày thì sao tính được ngày pack hết hạn ạ?

4% tuần đầu và khoảng 2% các ngày sau đó :rolleyes: Xác định khoảng 2 tháng thì mature nhé :D

chờ đợi là hạnh phúc:D

Còn nữa, giá adpack 10$ nên lúc tái hơi lâu thím ạ, cứ như TWS adpack có 1$ nên tái liên tục sướng

Site này nếu mà muốn chơi thật cũng phải đáp tầm 1-2k vào thì mới thấy tí tí lãi mỗi ngày đủ để repur :D. Tuần đầu còn 4% chứ các tuần sau có 2% thì đáp 1k vào chỉ được có 20 xu mỗi ngày. :oops:

Site này nếu mà muốn chơi thật cũng phải đáp tầm 1-2k vào thì mới thấy tí tí lãi mỗi ngày đủ để repur :D. Tuần đầu còn 4% chứ các tuần sau có 2% thì đáp 1k vào chỉ được có 20 xu mỗi ngày. :oops:
thà 1 phút huy hoàng rồi vụt tắt, k thể lay lắt mãi 2 năm sau mới hoàn vốn được :eek::eek: chắc e rút

thà 1 phút huy hoàng rồi vụt tắt, k thể lay lắt mãi 2 năm sau mới hoàn vốn được :eek::eek: chắc e rút

Nếu chỉ tái % bắt buộc phải repur thì hơn 3 tháng là hồi vốn thôi :D. Không mất đến 1 năm đâu. :rolleyes:

Hôm nay vào thấy 3 quảng cáo 0.01$.
Click thử thì thấy nó cộng tiền vào: Payza $0.02 và Payeer $0.01 :(
Sao nó không cộng chung vào 1 cổng duy nhất nhỉ ;)

Hôm nay vào thấy 3 quảng cáo 0.01$.
Click thử thì thấy nó cộng tiền vào: Payza $0.02 và Payeer $0.01 :(
Sao nó không cộng chung vào 1 cổng duy nhất nhỉ ;)

quảng cáo chỗ này hả huynh? em mới thử lần đầu với hình thức này?

Attachments

124.7 KB · Views: 33
UPDATE:

We have to setup the surfing ads so you can do your daily clics before 24 hours, this will be easier for you. In meanwhile you earnings will get paid, don't worry

Mãi chưa thấy nó triển khai site ex nhỉ. :D. Bao nhiêu Pz chưa rút về bank đang sẵn sàng rồi

Những bạn nào đã đầu tư vào IMAP lưu ý. Admin đã kích hoạt chức năng View 4 Ads / 1 ngày ( View Trong vòng 24h kể từ lần View trước ) để được nhận lãi theo giờ nhé!

Mãi chưa thấy nó triển khai site ex nhỉ. :D. Bao nhiêu Pz chưa rút về bank đang sẵn sàng rồi
Site này bỏ chức năng ex rồi. Từ lúc chạy đến giờ mà

Site này bỏ chức năng ex rồi. Từ lúc chạy đến giờ mà

Chức năng bị bỏ là chức năng balance transfer bên rev.:D Còn cái ex đã hoạt động bh đâu mà bỏ. Sao nhiều người nhầm thế nhỉ :rolleyes: Admin vẫn đang verify giấy tờ cần thiết để activate chức năng này

Mỗi ngày khoảng +100 members

Total Members
3431

Total Deposit
$302,511.62

Total Payouts
$8233.45

Mỗi ngày khoảng +100 members

Total Members
3431

Total Deposit
$302,511.62