iExchanger Vào nhận hàng

Sao giao dịch lớn ko dùng đt cho tiện nhỉ . Đỡ sợ fake hơn :binhsua141::binhsua141:

Khả năng fake nick của skype cao hơn Y!M nhiều vì Skype không dễ tìm nick name như Y!M đâu ^^ Khi chính thức mở services mình sẽ verify infor và có hotline cho anh em. H mình đang bận hoản thiện 1 số vấn đề nên chưa có nhu cầu. Thu mua là chính còn sell để cho vui thôi. Đã pm shin để đóng thêm bảo hiểm cho anh em tiện giao dịch.

Chủ thớt cần cứ contact mình sẽ để cho bạn 1K PM với giá tốt coi như chia buồn cùng bạn

Thanks
oke. Sr vì đã làm ảnh hưởng tới b nhé lần sau gd mình sẽ cẩn thận hơn nhờ mod close topic giùm mình nha!

nếu làm theo cách này của tôi thì Scam cũng chẳng làm gì đc

1 đăng mua hoặc bán PM số lượng + giá tiền , nếu cảm thấy ok đc thì chiến
2 gửi tiền hoặc nhận tiền cứ nghi cái Memo số tài khoản nhận tiền là ok

ko cần Pm yahoo làm gì cho mệt cả tránh đc nhiều cái rủi ro , hoặc là gọi điện trực tiếp đến số của ng mua hoặc bán là nhanh nhất VD tôi có XX PM , WMZ cần bán , cậu đọc số TK gửi tiền hoặc nhận tiền ok check

Có thấy và cũng thấy Iexchanger cũng xác nhận đang giao dịch với 1 nick yahoo: seller xxxxxxx. Mấy bạn xác nhận như thế thì chịu, mình toàn đề nghị copy luôn 1 đoạn chat để vào xác nhận mới giao dịch.

nói thật tôi ghét nhất ai mà viết yahoo tôi lên đấy, ko giao dịch thì thôi chứ chẳng bao giờ thjk đưa yahoo lên, scam trong 4rum thì đầy ra cứ đưa yahoo lên làm gì, iexchanger làm đúng, ông kia sai vì ko check kĩ

Chắc hôm nay có lô 90 quá :D , bác iExchanger quảng cáo miễn phí nhé , may cho hatga0vp là bài học này không quá đắt

Hôm trước có người hỏi mua PM của mình...mà note gửi tiền ghi là mua 167 stp...nghi ngờ là scam abc nên mình kêu lên topic confirm thì ko chịu...mình cancel giao dịch và refund tiền lại đúng tài khoãn đã gửi...ko thì chắc cũng có 1 topic giống vầy :binhsua149:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,458
Latest member
kufunapp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom