Idol giới trẻ hướng dẫn kiếm tiền online

Bài viết chỉ mang tính chất tò mò, nếu có ai là bạn bè hay fan của idol này làm ơn đừng ném đá.:popo_bye:

Người mà ai cũng biết là ai đó chiều nay tuyên bố tuyển người vào nhóm và giúp member kiếm từ 25 - 30 triệu " dễ zl ". Mình cũng vào nhóm hóng thì hóa ra là kèo VNDC.

Điều đặc biệt ở đây đó là dù mình chưa tìm hiểu về cách thức KYC và thông tin cụ thể về kèo VNDC nhưng sau khi thấy post này thì trong đầu mình nảy ra vài ý nghĩ ... sai sai à nha.:popo_angry:

Và rồi hàng loạt "giới trẻ" lên tiếng khi bị mất kết nối và đăng nhập lại nhận được thông báo sai mật khẩu, bị kick khỏi các group chat...và cả group trên facebook.

Không rõ thực hư ra sao, trong vài tiếng group tăng chục ngàn thành viên, các comment xác nhận đã KYC với mong muốn " được vào nhóm nào đó " để " nhận hướng dẫn gì đó" lên tới vài ngàn comment/1post của cả chục bài post.

Đúng là nhân tố vàng trong làng tuyển ref. :popo_bye:

Anyways, ai giải thích giúp em tại sao lại cần lấy thông tin của hàng ngàn người trong khi họ đã tự KYC xong nhỉ :popo_beated:

Chúc mọi người buổi tối an lành ^_^

Last edited:
để lần sau tự ref tự KYC đơn giàn thôi, nhiều site KYC cần chụp tờ giấy ghi ngày tháng + tên site thì ko dùng đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom