ID APPLE: em mở bán sll kiếm tiền ăn tết (Sai rules)

Status
Not open for further replies.
mua acc làm gì nhỉ :eek:

nạp game, làm offer...các kiểu con đà điểu ^^
ohm, chúc thớt đắt hàng, mình chán offer r, nạp game thì xài 1 acc là đủ, hehe

ohm, chúc thớt đắt hàng, mình chán offer r, nạp game thì xài 1 acc là đủ, hehe
chán rồi có tool hay tút gì share lại k bác???? :)))

cái này mấy bác chuyên khóa đt rồi đòi tiền chuộc đây này
Oài...bác nói ghê thế??? Dân mmo k mà, họ về làm offer ít hôm kiếm xèng chứ ai mà khoá dc của các bác????

Oài...bác nói ghê thế??? Dân mmo k mà, họ về làm offer ít hôm kiếm xèng chứ ai mà khoá dc của các bác????
gõ trên mạng thấy đầy, rơi vào tay người ác thì thành ác thôi

gõ trên mạng thấy đầy, rơi vào tay người ác thì thành ác thôi
:)) ah nếu bác sợ vậy thì nên cân nhắc trc khi mua nhé, k ai ép ai cả, nhớ đăng nhập bằng pc để làm để kiếm dc nhiều xèng hơn và k lo bị khoá máy nhé ^^ và em bán sll nên chắc bác cũng k có đủ máy để bị khoá đâu nhé

Up phát cho đời lên hương mùa xuân nào, mở ra gặp ng vô phán k ah? K thấy chúc chiếc j hết ráo!!!! Up up up $$$$

Up phát cho đời lên hương mùa xuân nào, mở ra gặp ng vô phán k ah? K thấy chúc chiếc j hết ráo!!!! Up up up $$$$
nick mới, bán buôn ko ai mua đúng rồi, mua rồi đổi pass hay acc từa lưa thì tính thế nào

nick mới, bán buôn ko ai mua đúng rồi, mua rồi đổi pass hay acc từa lưa thì tính thế nào
Kaka...k lẽ bác k biết trung gian??? Chuyển 30% vân vân và mây mây. Nói như bác thì ng mới k làm ăn dc j ah? Bác chỉ xem ng mới nên làm gì để bán dc hàng???

Tớ thấy ngang qua nên tớ cm thôi
Acc mua thì chỉ đăng nhập phần app store để tải game thôi . Đâu ai dại đăng nhập icloud mà đòi tiền chuộc bác
trời ơi...cảm thấy biết ơn... chúc bác năm mới phát đạt, buôn may bán đắt, nhờ bác giải thích hộ em chứ không mấy ng mới tụi em bị người cũ bắt nạt dữ quá...cậy có bảo hiểm với lâu năm haizzzz

id apple bác bán số lượng thì thế nào ạ? e đang vọc vạch thôi ạ? e đang học nạp game.

id apple bác bán số lượng thì thế nào ạ? e đang vọc vạch thôi ạ? e đang học nạp game.
bác inbox facebook em nhé, em có đăng chi tiết trên facebook ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week