Hyip hội và cổ đông đã SCAM! Vuamoney không xứng đáng là con người!

Status
Not open for further replies.
vụ này vẫn còn nhiều việc để bàn nhỉ

Còn gì để bàn nói sem, bàn rồi có lấy lại được tiền ko, hay là lại tốn thời gian ngồi than thở rồi an ủi nhau.

Vote close topic.

Còn gì để bàn nói sem, bàn rồi có lấy lại được tiền ko, hay là lại tốn thời gian ngồi than thở rồi an ủi nhau.

Vote close topic.
Sao lại close topic nhỉ bác này không thích đọc thì để người khác họ vào đọc biết mà khỏi bị lừa chứ nói như bác cho nó lừa xong rồi không rủa chửi nó à :binhsua39:

Sao lại close topic nhỉ bác này không thích đọc thì để người khác họ vào đọc biết mà khỏi bị lừa chứ nói như bác cho nó lừa xong rồi không rủa chửi nó à :binhsua39:

Hay vì chửi ng` ta, thì đi làm việc khác có hay hơn không. Chửi bằng type chữ chả làm đc gì scammer cả.

Vote Close topic.

P/s :Đừng hi vọng để rồi thất vọng.

Hôm trước cũng tính dep, mà bàn với thằng bạn thì thấy chẳng có cơ sở gì để tin tưởng cả nên thôi @,@
Sao info k đưa địa chỉ nhà mà đưa địa chỉ công ty. Dep thì k nhận VND, chỉ nhận LR. CMND, SDT ko public ....
Chia buồn cũng các bạn mất tiền! :binhsua43:

Dại dột thì chịu chứ kêu ca gì . đi tin vớ va vớ vẩn

Dại dột thì chịu chứ kêu ca gì . đi tin vớ va vớ vẩn
Ông thì chưa đủ trình để dậy đời em nhé! Biến đi cho họ nhờ......
Những ai bị scam thì chỉ có một lời nói là do ngu thôi, tấm gương daigai vẫn còn đó mà vẫn ham thì chịu
Muốn hết ngu chỉ có nước bỏ HYIP thôi :-s
Mấy bác khôn hơn ai mà vào đây chửi người ta......

Thế hỏi Shin xem, thằng vuamoney có đóng bảo hiểm không. Đáng lẽ trường hợp này mấy mod phải quan tâm chứ. Bị 1 lần vì bác Dại Gái rồi.

Hú hồn tính deposit Ô___Ô
chia buồn cùng các bác nào đc mua cam :))

Mà 4rum nên thắt chặt cái rule khi mà có người huy động vốn các mem khác đi :|, lần này là lần thứ 2 rồi đó :|

Nói thêm 1 lần nữa , là topic HYIP BQT không cho vef, và các mem tham gia nếu bị scam thì tự chịu.

Lúc topic mới lập, mình đã vào cảnh báo rồi! (http://mmo4me.com/showthread.php?27281-Hyip-hoi-va-co-dong-6-9-2011-&p=398572&viewfull=1#post398572)
Việc này thì chỉ ban acc vuamoney thôi.
Thân!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc