Warning HYIP : Admin Việt Nam làm site fast scam members MMO

(y) chuẩn rồi bác , admin giống như sói , investor giống như đàn nai ,2 bên đấu nhau thôi, ai thua phải chịu thôi vì luật chơi là vậy rồi :D , và nếu 1 con nai truy được admin hay fast scam,con nai đó đi warning cho các con nai khác là việc nên làm mà :D đúng không bác ? :)
Dạo này cam quýt ăn nhiều ko mà phởn thế

monitor cũng như dịch vụ quảng cáo trên TV thôi. Họ đâu thể biết admin là thằng nào và site sẽ sống bao lâu. Cũng chỉ có thể đánh giá site cơ bản qua 1 số thứ như bảo mật, SSL,...
tất nhiên ko trách monitor đc. nhưng có tâm tý là đc mà. Trước có mấy ông monitor gì quên tên rồi :)) toàn giới thiệu những site ngon. Dạo này nhiều ông monitor từ new đến pro cứ thấy nó add là pr. Mặc dù check site tỷ lệ scam khá cao(ví dụ ko ssl,ko liscience ..host đểu chẳng hạn)

Tự mình post site lên rồi có thể lập hoặc thuê vài clone vào nâng bi :p
Tự mình lập rồi post làm sao ngon bằng, thấy bác HYIPTANK kia tự post bài của admin HYIP Lên mà

Tự mình lập rồi post làm sao ngon bằng, thấy bác HYIPTANK kia tự post bài của admin HYIP Lên mà
làm admin mấy site rồi giờ lại vào giả ngơ à thím ahjhj :D

Nếu mà có vốn dày tí thì thuê thêm vài monitor :D. Còn ko bắt được con gà thì bắt tạm đã. Có thêm vốn sẽ thuê các monitor hoành tráng hơn :D

tự mình tạo site rồi tự đi post các forum , nâng bi abc sao ngon bằng , admin nào có site cứ gửi mình , mình đi post cho :D :D

Nếu mà có vốn dày tí thì thuê thêm vài monitor :D. Còn ko bắt được con gà thì bắt tạm đã. Có thêm vốn sẽ thuê các monitor hoành tráng hơn :D

Thời buổi khó khăn, bán cam thôi :)

làm admin mấy site rồi giờ lại vào giả ngơ à thím ahjhj :D
giờ trong forum , ai cũng nghi ahjhj
bác kinh nguyệt thế , inbox góp vốn làm chung đê :D :D :D :D :D :D

Làm ADM rồi thì sao k thuê monitors để monitors đăng bài rồi mình vào nâng bi

tự mình tạo site rồi tự đi post các forum , nâng bi abc sao ngon bằng , admin nào có site cứ gửi mình , mình đi post cho :D :D
giờ trong forum , ai cũng nghi ahjhj

bác kinh nguyệt thế , inbox góp vốn làm chung đê :D :D :D :D :D :D
cho e chung với, lãi thì chia, lỗ khi chưa có kinh nghiệm thì mỗi đứa chịu 1 ít rủi ro, thành admin pro rồi thuê monitor đi pr

nó thuê được cả monitor đi pr à các pro,thảo nào mấy lần mình bị monitor bảo theo site scam ăn đòn mấy lần
thuê rẻ mà 35$.
còn thuê post , PR, đặt banner thì thêm chút.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom