Hướng để phát triển website có nhiều lượt traffic.

Boomxixumomo

Banned
Reactions
40
MR
0.000
Trang web của tôi về trang web của tôi, trang web và blog , mà web mình vẫn còn ít luợt truy cập quá , làm sao để phát triển nó lên đây ạ . nhờ BRo chỉ lối . mình xin cảm ơn và có hậu tạ ạ.

chạy ads face , thuê dịch vụ sẽ rẻ hơn , cắn cái là 1 ngày cả triệu view ấy :)

Upvote 0
hay nói cách khác là cho cho , qua qua , dùng ngôn ngôn sẽ thấy những cho cho điểm mạnh.

Upvote 0
Cách tốt nhất để có được thứ hạng tốt hơn cho trang web của bạn là tạo ra nội dung hấp dẫn về các xu hướng hiện tại của thế giới. Bạn cần thực hiện tối ưu hóa công cụ tìm kiếm thích hợp cho nội dung trên trang web của mình. Đó là một quá trình chậm và ổn định nhưng bạn sẽ nhận được kết quả tốt. Chúc bạn may mắn!

Upvote 0
site bạn hiện tại rank bao nhiêu đc khoảng bao nhiêu view/ ngày
mình cũng đang làm lại mấy site hồi trước có site đạt được 500k rank và 700k rank
mình làm thì cơ bản thôi mà cơ bản thì trên GG nó chỉ đầy,... quan trong là kiên trì và xây dựng nội dung chất lương từ từ rồi trong quá trình làm tìm hiểu thêm các thủ thuật và tools chuyên sâu. hiện tại site mình mới làm đc 1 tuần đang ở rank 2tr đang cố gắng lên rank dưới 1tr trước rồi tính tiếp

Upvote 0
mình cũng đang làm lại mấy site hồi trước có site đạt được 500k rank và 700k rank
mình làm thì cơ bản thôi mà cơ bản thì trên GG nó chỉ đầy,... quan trong là kiên trì và xây dựng nội dung chất lương từ từ rồi trong quá trình làm tìm hiểu thêm các thủ thuật và tools chuyên sâu. hiện tại site mình mới làm đc 1 tuần đang ở rank 2tr đang cố gắng lên rank dưới 1tr trước rồi tính tiếp
Giỏi quá Bro. mình cũng mới làm Web , Bro có thể cho mình 1 vài lời khuyên qua Ib không .
mình rất cảm ơn :popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick:

Upvote 0
Đo rank ở đâu hả bạn?

Upvote 0
nội dụng phù hợp , mình ko quảng cáo , mỗi ngày 5$ adsense , tháng được 150>200$ . mà cũng nhàn
Quá tuyệt vời , mà mình thấy nội dung là phần rất khó vì bây giờ các trang web mở ra nhiều.
bạn có thể cho mình tham khảo site bạn đang hoạt động k ?

Upvote 0
Quá tuyệt vời , mà mình thấy nội dung là phần rất khó vì bây giờ các trang web mở ra nhiều.
bạn có thể cho mình tham khảo site bạn đang hoạt động k ?
tất nhiên là không rồi bạn ^^ bạn tự tìm hiểu đi , mình nói thế thôi ạ , h cạnh tranh khắp nơi , mình ko muốn thêm 1 đối thủ ạ

Upvote 0
tất nhiên là không rồi bạn ^^ bạn tự tìm hiểu đi , mình nói thế thôi ạ , h cạnh tranh khắp nơi , mình ko muốn thêm 1 đối thủ ạ
Mình muốn tham khảo thôi, mình thấy VN có rất nhiều bro trong lĩnh vực này

Upvote 0
Người Việt xấu xí, bản chất
người khác ko giúp bạn bảo người ta xấu xí ? chính vì ý nghĩ người việt tn thế kia mà tự làm mất giá người việt mình .
Làm web quan trọng nhất là chủ đề , các bạn tự nghĩ xem h xu hướng mạng là ntn rồi làm theo

Upvote 0
người khác ko giúp bạn bảo người ta xấu xí ? chính vì ý nghĩ người việt tn thế kia mà tự làm mất giá người việt mình .
Làm web quan trọng nhất là chủ đề , các bạn tự nghĩ xem h xu hướng mạng là ntn rồi làm theo
Cảm ơn Bro , cho mình hỏi là ngoài chủ đề .
thiết kế trang web cuả mình có nên cầu kỳ phức tạp không .
tại mình huớng đến blog cá nhân nên chủ yếu là cung cấp thông tin cho nguời đọc ,
mình không biết có nên thiết kế nhiều không
tại mình thấy có nhiều trang web họ thiết kế logo , slogan ,trang trí rất đẹp và rực rỡ

Upvote 0
Cảm ơn Bro , cho mình hỏi là ngoài chủ đề .
thiết kế trang web cuả mình có nên cầu kỳ phức tạp không .
tại mình huớng đến blog cá nhân nên chủ yếu là cung cấp thông tin cho nguời đọc ,
mình không biết có nên thiết kế nhiều không
tại mình thấy có nhiều trang web họ thiết kế logo , slogan ,trang trí rất đẹp và rực rỡ
bạn nên dùng 1 theme trả phí ( có thể download free trên trang nước ngoài rất nhiều ) nó hỗ trợ tùy chỉnh đẹp mà không mất nhiều thời gian ! mỗi ngày mình chỉ bỏ ra 30p>1h để pt website
Nên đi copy xong xào nấu , không nên tự viết >>> rất tốn time mà chưa chắc đã thành công

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back