Suggest Hướng dẫn truy cập Perfect Money hôm nay

linhhon

Newbie
Reactions
12
MR
0.001
Hi all,

Nếu bạn không truy cập đc perfectmoney.is vui lòng add thêm dòng sau vào file host của window trong C:\Windows\System32\drivers\etc
195.228.24.71 perfectmoney.is

Khi perfect money truy cập bình thường, bạn nên xoá dòng này đi.

Nguồn: https://linhpm.com

Last edited:
nản

ngày mai tiền đổ về pm gần 3 triệu $, giờ tình hình dầu xôi lửa bỏng thế này thì đứng ngồi ko yên

Hi all,

Nếu bạn không truy cập đc perfectmoney.is vui lòng add thêm dòng sau vào file host của window trong C:\Windows\System32\drivers\etc
195.228.24.71 perfectmoney.is
File host của window là cái nào vậy bạn?
Mình vào C:\Windows\System32\drivers\etc thì nó có 5 cái file, mình thử vào hosts1.bak sau đó copy hàng 195.228.24.71 perfectmoney.is nhưng vào vẫn không được. Không biết có phải mình làm vậy đúng không, mong bạn hướng dẫn thêm.

Thanks

Sau đây là hình 5 file trong C:\Windows\System32\drivers\etc:

post thêm cái hình vào PM đi.

Mình copy hàng 195.228.24.71 perfectmoney.is vào trong file hosts1.bank thế này, không biết đúng không?

file hosts của bạn hình như bị ẩn rồi đó. Bạn vào Folder opitions, chọn view file ẩn lên và tắt cái tích vào Hide protected operating systems files xem sao :D

tớ nói là hình ảnh truy cập website kìa

file hosts của bạn hình như bị ẩn rồi đó. Bạn vào Folder opitions, chọn view file ẩn lên và tắt cái tích vào Hide protected operating systems files xem sao :D
File tên là "host" nhé, nếu không có thì chắc chắn file bị ẩn rùi nhé
Cám ơn hai bạn, mình đã thấy và copy hàng 195.228.24.71 perfectmoney.is vào file host. Nhưng đã thất bại, dù sao cũng cám ơn hai bạn.

đã vào được với cách của thớt

Ping Cái perfectmoney.com để lấy IP, sau đó vào file host point cái perfectmoney.is thành cái IP của PM.com kia là đc

.71 là IP của .com tạm thời dùng file host để ép trình duyệt phân giải domain .is sang ip của domain .com
Cách này dùng được tạm thời nhưng báo lỗi Certificate SSL ,Bạn bỏ qua error này là có thể vẫn sử dụng bình thường

Ping Cái perfectmoney.com để lấy IP, sau đó vào file host point cái perfectmoney.is thành cái IP của PM.com kia là đc
.71 là IP của .com tạm thời dùng file host để ép trình duyệt phân giải domain .is sang ip của domain .com
Cách này dùng được tạm thời nhưng báo lỗi Certificate SSL ,Bạn bỏ qua error này là có thể vẫn sử dụng bình thường
Không phải làm gì phức tạp cả, cứ miền .com là vào được bạn ạ. :)https://perfectmoney.com/login.html
mọi thứ khí login hoặc chuyển tiền nếu nó bị lỗi đó là do nó tự đổi sang miền .is, lúc ấy các bạn chỉ cần thay .is thành .com là tất cả hoạt động đều bình thường

Thay bằng tay như vậy sẽ không hữu dụng nếu bạn sử dụng pm để Deposit trên 1 trang web nào đó sử dụng API
Mà API mặc định sử dùng là .IS
Thay .com lúc này sẽ không làm việc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom