[Hướng Dẫn] Treo Máy Kiếm Tiền 5$/ Ngày với TubeExposure

Mình chưa biết sài VPS thế nào có bác nào biết viết 1 bài hướng dẫn cho newbie với (tranh thủ site đang ko ổn định)
ổn đâu mà ổn hả bác. domain đã hết hạn rùi kìa. thế mà chủ thớt còn nói là hết năm 2013 mới ghê chứ

ổn đâu mà ổn hả bác. domain đã hết hạn rùi kìa. thế mà chủ thớt còn nói là hết năm 2013 mới ghê chứ
NOTICE: This domain name expired on 07/20/2012 and is pending renewal or deletion.
Hi vọng nó renewal để anh em chiến, chẳng lẽ lại die sớm vậy khi mọi người mới mua VPS về :binhsua72:

Domain Name: TUBEEXPOSURE.COM Registrar: GODADDY.COM, LLC Whois Server: whois.godaddy.com Referral URL: http://registrar.godaddy.com
Name Server: NS65.DOMAINCONTROL.COM Name Server: NS66.DOMAINCONTROL.COM Status: client
DeleteProhibited
Status: clientRenewProhibited Status: clientTransferProhibited Status: clientUpdateProhibited
Updated Date: 21-jul-2012
Creation Date: 20-jul-2011
Expiration Date: 20-jul-2013
>>> Last update of whois database: Sat, 21 Jul 2012 11:55:34 UTC <<<

Đã kiểm tra, đã renew cách đây ít phút.

>>> Last update of whois database: Sat, 21 Jul 2012 11:55:34 UTC <<<

Giờ chờ chạy lại thôi!, xem tại đây http://mmo4me.com/showthread.php?68...hang-voi-TubeExposure-da-co-3-Proof-moi/page7

Domain die rồi àh?chủ thớt

Domain die rồi àh?chủ thớt

hiện em nó đang chết lâm sàng có 1 trong 2 trường hợp

domain ko dùng nữa câu tiền và chuồn

2 là tiền nó pay cho mem rồi sẽ mở tranh chấp đòi lại

Domain đã sống và acc mình đã đc 60k rồi. Tới trưa mai là đủ 120k để with rồi :)

Vãi làng - Làm sao của mình treo auto trên VPS - sao nó hay bị ( out of video play...... ) thế nhỉ - đứng im không chạy luôn

Có ai bị không - cho mình cách khác phục với nào

Last edited by a moderator:
Chủ thớt cho hỏi ko có tk PP đã veri nhưng lấy tk đã veri của người khác vậy có cash tiền về dc ko vậy??:binhsua74:

Last edited by a moderator:
Chủ thớt cho hỏi ko có tk PP đã veri nhưng lấy tk đã veri của người khác vậy có cash tiền về dc ko vậy??

Quan trọng người khác kia của cậu có gửi cho cậu tiền ko? Nếu có thì về đc, còn ko thì never!

Tình hình là em cũng dư xiền, nên em tính chiến thêm 4 cái VPS, đã pm nick chị MeoU rồi. Mong chủ thớt giúp đỡ nhé vì em chưa thử mấy cái VPS nên chưa biết như thế nào. Thanks chủ thớt nhiều nhé:binhsua90:

cho mình hỏi là mình đăng ký 1 acc ở đó rồi dùng 10 cái vps cắm auto 1 cái acc đó đc ko hay là mỗi vps là 1 acc

có thể dùng cả trăm cái VPS cắm 1 acc luôn.

Vãi làng - Làm sao của mình treo auto trên VPS - sao nó hay bị ( out of video play...... ) thế nhỉ - đứng im không chạy luôn

cậu chạy lại tool hay download cái bản mới về xem nào từ lúc site die thì chạy lại

Có ai bị không - cho mình cách khác phục với nào

các bác chơi đã đc paid chưa nhỉ

đc rồi bạn ah chiến mạnh cái này

Tình hình là em cũng dư xiền, nên em tính chiến thêm 4 cái VPS, đã pm nick chị MeoU rồi. Mong chủ thớt giúp đỡ nhé vì em chưa thử mấy cái VPS nên chưa biết như thế nào. Thanks chủ thớt nhiều nhé:binhsua90:

đăng ký cắm auto nhận tiền đơn giản như con thỏ ăn cà rốt

cho mình hỏi là mình đăng ký 1 acc ở đó rồi dùng 10 cái vps cắm auto 1 cái acc đó đc ko hay là mỗi vps là 1 acc

1 Acc cắm nhiều VPS khác IP là đc tuốt nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom