Tutorial Hướng dẫn tham gia dự án game khai thác tài nguyên kiếm token (đã list sàn)

Hướng dẫn nạp/rút tiền về ví EOS
Hướng dẫn rút token từ game về ví scatter

Hướng dẫn giao dịch trên sàn newdex

Để mua PGL anh em cần dep EOS vào tài khoản EOS Scatter của các bạn nhé. Thao tác dep mình sẽ không hướng dẫn vì cái này cơ bản rồi. Bạn có thể lên sàn binance để rút EOS về ví EOS Scatter nhé.

Sau đó thì trong khung Search đánh vào PGL, sẽ ra cặp PGL/EOS rồi thì giao dịch thôi.
Dep, with instant (qua Scatter) , ngày chơi free kiếm đc 500-1k gold thôi. Còn nếu đầu tư vào mua công cụ làm việc, vận chuyển theo hướng dẫn ngày kiếm 5k-15k gold. 1k gold=1 PGL, 1 PGL hiện tại giá 0.063$. Min dep/with tầm 1 PGL tức 1k gold đó bạn
Nên chơi game này thì hồi vốn trong khoảng 10 ngày, còn lại khoảng 15 ngày ăn lãi :).
Còn nếu bạn không đầu tư cũng đc, chơi free bằng cách làm những công việc free, 500-1k gold 1 ngày cho 3 thằng, thì dần dần bạn sẽ có tiền mua công cụ làm việc cấp cao hơn:). Lưu ý không chơi nhiều acc trên 1 máy vì sẽ bị ban 365 ngày nhé,:)
Mình sẽ bổ xung hướng dẫn sau
P.s Hướng dẫn cái này rất là đau đầu lun ấy ae. Chắc cần thời gian vài ngày để hoàn thiện. Không thì có gì hỏi đó mình sẽ trả lời
bác ơi
em bị lỗi này là sao bác
Failed. Transaction exceeded the current CPU usage limit imposed on the transaction【3080004】

Vào lại đi bạn, mình delegate giúp tk eos bạn thêm cpu qua cpuemergency rồi ấy. Khi nào hết cpu bạn vào site trên điền tên tài khoản eos bạn vào lại nhé (8h vào lại nhé).
Nhiều lúc bị lỗi thì chịu khó nhập vài lần nha bạn
View attachment 134353
P.s Giờ tạm thời chơi như vậy, kiếm pgl rồi bán ra mua eos stake thêm cpu vào, tầm 0,1 eos cho cpu là đc rồi
em bị full cpu 100% mấy ngày r, giờ sao ạ, bao giờ nó fix ạ

Các bác có ai như e ko: e ko tạo đc ví trên Lynx nên e tạo trên Wombat nhưng lúc kết nối vs scatter nó vẫn bắt phải tạo account ( mất thêm tiền) thì mới chơi game đc.
Hiện tại e phải chơi trên app điện thoại Mowbat

Các bác có ai như e ko: e ko tạo đc ví trên Lynx nên e tạo trên Wombat nhưng lúc kết nối vs scatter nó vẫn bắt phải tạo account ( mất thêm tiền) thì mới chơi game đc.
wombat hay lynx thì khác gì nhau đâu , đều phải mất tiền mua key thì mới chơi được chứ, làm j có thằng nào free :popo_big_smile:

chơi trên web bt được nhé.bạn đăng nhập xong. đến chỗ use wallet thì bạn mở extension wombat trên chrome lên. đăng nhập->explore. xong nhấn vào game là được. như hình dưới

- nhanh và đơn giản nhất cài lại win (nên chọn win 7)

- còn muốn trị thì:
+ mỡ task manager (ctrl + shift + esc) xem: cái gì đang chiếm cpu ... rồi google trị
+ nếu đang win 10 thì thay hdd thành ssd, hoặc xuống win 7

p/s: khi mở máy lên, chưa chạy gì ... bật xem cpu bao nhiêu %, thay trình duyệt khác xem sao ...

nhiều vấn đề để nói ...

:D:D:D

- còn muốn trị thì:
+ mỡ task manager (ctrl + shift + esc) xem: cái gì đang chiếm cpu ... rồi google trị

p/s: khi mở máy lên, chưa chạy gì ... bật xem cpu bao nhiêu %, thay trình duyệt khác xem sao ...

nhiều vấn đề để nói ...

What :eek::eek:

- còn muốn trị thì:

nhiều vấn đề để nói ...

Cpu máy liên quan tới cpu tk eos hả bác
???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
ngoctay