Tutorial Hướng dẫn tham gia dự án game khai thác tài nguyên kiếm token (đã list sàn)

Có game nào chơi vui vui kiểu này nữa k bạn, k mong kiếm đc tiền, chỉ chơi đỡ chán lúc làm việc thôi. Tất nhiên nếu mà kiếm đc tiền nữa thì càng tốt :D:D:D
Game thì nhiều lắm, nhưng chỉ toàn game alpha, beta chưa list sàn hoặc cần đầu tư 100% :popo_shame:. Thôi chơi đỡ mấy game mà mình đã post đi:popo_big_smile:
P.s Nếu bạn thích chơi game alpha, beta thì gia nhập hội dưới chữ ký của mình, khi nào rãnh mình sẽ post 1 đống game alpha, beta chưa list sàn mà mình chưa test hết đc :popo_shame:

Last edited:
Game thì nhiều lắm, nhưng chỉ toàn game alpha, beta chưa list sàn hoặc cần đầu tư 100% :popo_shame:. Thôi chơi đỡ mấy game mà mình đã post đi:popo_big_smile:
P.s Nếu bạn thích chơi game alpha, beta thì gia nhập hội dưới chữ ký của mình, khi nào rãnh mình sẽ post 1 đống game alpha, beta chưa list sàn mà mình chưa test hết đc :popo_shame:
Tuần này trả tiền thuế má nhiều, không biết có đủ dk nhận hoa hồng không nữa :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye:

Tuần này trả tiền thuế má nhiều, không biết có đủ dk nhận hoa hồng không nữa :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye:
Tiền thuế bạn mới đc gần nửa đường thôi :popo_big_smile:
Mốc tốc thiểu refback là 10k gold, bạn sẽ nhận đc gold refback + gold bonus

Vẫn còn ít nhỉ, hehe, chắc phải đốt tiếp rồi :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye:
Thuế khoảng 5% tiền lương công nhân. Trong 5% (1/20) thuế này, thì 20% (1/5) cho upline. Tiền upline nhận đc=Tiền lương công nhânx 1/20×5. Như vậy với 4k gold thuế, thì có thể tính đc bạn đã làm công đc khoảng 400k gold rồi:popo_big_smile: (Tiền kiếm đc= Tiền thuế upline x 100). Thấy ít nhưng cũng không phải ít đâu :popo_shame:.

Pros bao thầu cpu rồi
Có lẽ là từ bây giờ chơi game pros không còn bị full cpu nữa :popo_shame:
Mấy ngày nay bị nghẽn là do dự án EIDOS, nó phát token free, nên nhiều người nhận, làm nghẽn luôn hệ thống eos :popo_shame:
P.s Pros tài trợ cpu, nên mình sẽ ngưng up vip 1 trên newdex luôn nhé

Last edited:
Thớt ơi . cái CPU với RAM trên ví để dùng làm gì vậy thớt ?

Pros bao thầu cpu rồi
Có lẽ là từ bây giờ chơi game pros không còn bị full cpu nữa :popo_shame:
Mấy ngày nay bị nghẽn là do dự án EIDOS, nó phát token free, nên nhiều người nhận, làm nghẽn luôn hệ thống eos :popo_shame:
P.s Pros tài trợ cpu, nên mình sẽ ngưng up vip 1 trên newdex luôn nhé
cho 10k NDX để lên vip 1 nhưng sao ấn OK xong nó cứ quay mãi ko xác nhận thế nhỉ , ko biết do đang lỗi hay là mình bị sao

cho 10k NDX để lên vip 1 nhưng sao ấn OK xong nó cứ quay mãi ko xác nhận thế nhỉ , ko biết do đang lỗi hay là mình bị sao
Cpu full load không nâng lên Vip đc đâu bạn. Chỉ có thể nhờ người khác Up Vip giùm hoặc là chờ cho cpu giảm tải.

giờ CPU cứ 1000% chả nghịch được trò nào khác ngoài trò này ::)) , mua cpu thì giờ đắt vãi đái ko như trước, bó trym thật tính ra cần mất mấy eos để có thể chơi được như xưa :popo_big_smile: :popo_big_smile::popo_big_smile:

AD ơi, mình cũng bị full cpu, giờ k giao dịch được phải làm sao ạ, tên là healerr12345
Giờ chẳng còn cách nào khác đâu. Newdex hết nhận free cpu đc nữa, các dịch vụ thuê cpu cũng dẹp hết trơn rồi, vì nhu cầu quá lớn :popo_shame:
Giờ chờ cho eos nó fix lỗi thôi, tiền trong ví pros ko mất đc đâu, nếu chơi trên acc chính. Mà event của tụi EIDOS kéo dài tới 15 tháng lận, cảm giác giống như nó đang troll hệ thống eos vậy:popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,471
Latest member
0981836135

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom